CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

FS-248E-POE Fortinet FortiSwitch 248E-POE 48 Ports GE PoE+, 4 SFP ports

Phân phối Fortinet FS-248E-POE FortiSwitch 248E-POE FortiGate switch Layer 2 và layer 3 controller compatible PoE+ switch with 48 GE RJ45 Ports (24 port PoE+ with maximum 370 W limit) 4 SFP ports, chính hãng giá tốt, FortiSwitch FS-248E-POE datasheet
Mã sản phẩm: FS-248E-POE
Tình trạng: Còn Hàng
Phụ kiện dùng cho Fortinet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

FS-248E-POE Fortinet FortiSwitch 248E-POE 48 Ports GE RJ45 (24 port PoE+ 370W) 4 SFP ports

Fortinet SKU        : FS-248E-POE
Fortinet Product  : FortiSwitch 248E-POE
List Price              : $2000.00
Bảo hành             : 12 tháng
Made In               : China 
Stock                    : Liên hệ

Mô tả tổng quan

FortiSwitch FS-248E-POE cung cấp các giải pháp kết nối mạng an toàn, đơn giản, khả năng mở rộng cao với các tính năng bảo mật, hiệu suất và khả năng quản lý các mối đe dọa như virut, DDOS... đến các doanh nghiệp vừa và nhỏ, chi nhánh doanh nghiệp hoặc văn phòng làm việc.

View Datasheet FS-248E-POE 

FortiSwitch FS-248E-POE có thể được quản lý trực tiếp từ giao diện FortiGate quen thuộc giống như các thiết bị Firewall của Fortigate thường dùng. Giao diện quản lý của Fortinet FS-248E-POE cung cấp khả năng hiển thị và kiểm soát hoàn toàn tất cả người dùng và thiết bị trên mạng, bất kể họ kết nối như thế nào.

FS-248E-POE Fortinet FortiSwitch 248E-POE 48 Ports GE RJ45 (24 port PoE+ 370W) 4 SFP ports

Thông số kỹ thuật FortiSwitch FS-248E-POE

Hardware Specifications
Total Network Interfaces 48x GE RJ45 ports and 4x GE SFP ports
Dedicated Management 10/100 Port 1
RJ-45 Serial Console Port 1
Form Factor 1 RU Rack Mount
Power over Ethernet (PoE) Ports 24 (802.3af/802.3at)
PoE Power Budget 370 W
Mean Time Between Failures > 10 years
System Specifications
Switching Capacity (Duplex) 104 Gbps
Packets Per Second (Duplex) 155 Mpps
MAC Address Storage 16 K
Network Latency < 1µs
VLANs Supported 4 K
Link Aggregation Group Size 8
Total Link Aggregation Groups Up to number of ports
Packet Buffers 1.5 MB
DRAM 512 MB
FLASH 128 MB
Dimensions
Height x Depth x Width (inches) 1.73 x 16.1 x 17.3
Height x Depth x Width (mm) 44 x 410 x 440
Weight 12.12 lbs (5.5 kg)
Environment
Power Required 100–240V AC, 50–60 Hz
Power Supply AC Built in
Redundant Power Optional FRPS-740
Power Consumption (Average / Maximum) 457.46 W / 466.47 W
Heat Dissipation 177.14268 BTU/h
Operating Temperature 32–122°F (0–50°C)
Storage Temperature -4–158°F (-20–70°C)
Humidity 10–90% non-condensing
Certification and Compliance FCC, CE, RCM, VCCI, BSMI, UL, CB, RoHS2

Nguồn sử dụng cho Switch Fortinet FS-248E-POE

External Redundant AC Power Supply FRPS-740 Redundant AC power supply for up to 2 units: FS-224D-FPOE, FS-248D-FPOE, FS-424D-FPOE, FS-448D-POE and FS-424D-POE

License cho Switch Fortinet FS-248E-POE

FortiSwitch Advanced Features License FS-SW-LIC-200 SW License for FS-200 Series Switches to activate Advanced Features.

Các loại Module quang sử dụng cho Switch Fortinet FS-248E-POE

Product

SKU

Description

1 GE SFP LX transceiver module

FG-TRAN-LX

1 GE SFP LX transceiver module for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots

1 GE SFP RJ45 transceiver module

FG-TRAN-GC

1 GE SFP RJ45 transceiver module for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots

1 GE SFP SX transceiver module

FG-TRAN-SX

1 GE SFP SX transceiver module for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots

1 GE SFP RJ45 transceiver module

FS-TRAN-GC

1 GE SFP RJ45 transceiver module for systems with SFP/SFP+ slots

1 GE SFP SX transceivers, MMF, -40–85°C operation

FR-TRAN-SX

1 GE SFP SX transceiver module, -40–85°C, over MMF, for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots

1 GE SFP LX transceivers, SMF, -40–85°C operation

FR-TRAN-LX

1 GE SFP LX transceiver module, -40–85°C, over SMF, for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots

1 GE SFP transceivers, 90 km range, -40–85°C operation

FR-TRAN-ZX

1 GE SFP transceivers, -40–85°C operation, 90 km range for all systems with SFP slots

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #FS-248E-POE ?

Có 4 bình luận:
H
Hưng
Switch Fortinet FS-248E-POE này có tính năng routing không vậy shop
2 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Fortinet FS-248E-POE có tính năng routing bạn nhé

B
Bắc
Shop cho tôi xin datasheet của switch Fortinet FS-248E-POE với, tôi cần xem thông số chi tiết và các tính năng của thiết bị
2 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Datasheet của switch Fortinet FS-248E-POE đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check giúp shop nha. Nếu có thắc mắc gì khác, hãy liên hệ với shop qua hotline 0906.051.599 để được tư vấn một cách chi tiết hơn bạn nhé

D
Đăng
Báo giá cho mình mã Fortinet FS-248E-POE giá tốt nhất cho dự án nhé shop.
7 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Anh vui lòng để lại hệ hoặc liên hệ tới hotline 0906051599 được tư vấn và báo giá tốt nhất nhé.

C
Cung
FS-248E-POE Fortinet FortiSwitch 248E-POE 48 Ports GE PoE+, 4 SFP ports cấp PoE như thế nào admin?
7 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Fortinet FortiSwitch FS-248E-POE cấp PoE 24 cổng lên đến 30W mỗi cổng với tổng công suất 370W nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370