FS-248E-POE Fortinet FortiSwitch 248E-POE 48 Ports GE PoE+, 4 SFP ports

Phân phối Fortinet FS-248E-POE FortiSwitch 248E-POE FortiGate switch Layer 2 và layer 3 controller compatible PoE+ switch with 48 GE RJ45 Ports (24 port PoE+ with maximum 370 W limit) 4 SFP ports, chính hãng giá tốt, FortiSwitch FS-248E-POE datasheet
Mã sản phẩm: FS-248E-POE
Tình trạng: Còn Hàng
Phụ kiện dùng cho Fortinet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

FS-248E-POE Fortinet FortiSwitch 248E-POE 48 Ports GE RJ45 (24 port PoE+ 370W) 4 SFP ports

Fortinet SKU        : FS-248E-POE
Fortinet Product  : FortiSwitch 248E-POE
List Price              : $2000.00
Bảo hành             : 12 tháng
Made In               : China 
Stock                    : Liên hệ

Mô tả tổng quan

FortiSwitch FS-248E-POE cung cấp các giải pháp kết nối mạng an toàn, đơn giản, khả năng mở rộng cao với các tính năng bảo mật, hiệu suất và khả năng quản lý các mối đe dọa như virut, DDOS... đến các doanh nghiệp vừa và nhỏ, chi nhánh doanh nghiệp hoặc văn phòng làm việc.

View Datasheet FS-248E-POE 

FortiSwitch FS-248E-POE có thể được quản lý trực tiếp từ giao diện FortiGate quen thuộc giống như các thiết bị Firewall của Fortigate thường dùng. Giao diện quản lý của Fortinet FS-248E-POE cung cấp khả năng hiển thị và kiểm soát hoàn toàn tất cả người dùng và thiết bị trên mạng, bất kể họ kết nối như thế nào.

FS-248E-POE Fortinet FortiSwitch 248E-POE 48 Ports GE RJ45 (24 port PoE+ 370W) 4 SFP ports

Thông số kỹ thuật FortiSwitch FS-248E-POE

Hardware Specifications
Total Network Interfaces 48x GE RJ45 ports and 4x GE SFP ports
Dedicated Management 10/100 Port 1
RJ-45 Serial Console Port 1
Form Factor 1 RU Rack Mount
Power over Ethernet (PoE) Ports 24 (802.3af/802.3at)
PoE Power Budget 370 W
Mean Time Between Failures > 10 years
System Specifications
Switching Capacity (Duplex) 104 Gbps
Packets Per Second (Duplex) 155 Mpps
MAC Address Storage 16 K
Network Latency < 1µs
VLANs Supported 4 K
Link Aggregation Group Size 8
Total Link Aggregation Groups Up to number of ports
Packet Buffers 1.5 MB
DRAM 512 MB
FLASH 128 MB
Dimensions
Height x Depth x Width (inches) 1.73 x 16.1 x 17.3
Height x Depth x Width (mm) 44 x 410 x 440
Weight 12.12 lbs (5.5 kg)
Environment
Power Required 100–240V AC, 50–60 Hz
Power Supply AC Built in
Redundant Power Optional FRPS-740
Power Consumption (Average / Maximum) 457.46 W / 466.47 W
Heat Dissipation 177.14268 BTU/h
Operating Temperature 32–122°F (0–50°C)
Storage Temperature -4–158°F (-20–70°C)
Humidity 10–90% non-condensing
Certification and Compliance FCC, CE, RCM, VCCI, BSMI, UL, CB, RoHS2

Nguồn sử dụng cho Switch Fortinet FS-248E-POE

External Redundant AC Power Supply FRPS-740 Redundant AC power supply for up to 2 units: FS-224D-FPOE, FS-248D-FPOE, FS-424D-FPOE, FS-448D-POE and FS-424D-POE

License cho Switch Fortinet FS-248E-POE

FortiSwitch Advanced Features License FS-SW-LIC-200 SW License for FS-200 Series Switches to activate Advanced Features.

Các loại Module quang sử dụng cho Switch Fortinet FS-248E-POE

Product

SKU

Description

1 GE SFP LX transceiver module

FG-TRAN-LX

1 GE SFP LX transceiver module for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots

1 GE SFP RJ45 transceiver module

FG-TRAN-GC

1 GE SFP RJ45 transceiver module for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots

1 GE SFP SX transceiver module

FG-TRAN-SX

1 GE SFP SX transceiver module for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots

1 GE SFP RJ45 transceiver module

FS-TRAN-GC

1 GE SFP RJ45 transceiver module for systems with SFP/SFP+ slots

1 GE SFP SX transceivers, MMF, -40–85°C operation

FR-TRAN-SX

1 GE SFP SX transceiver module, -40–85°C, over MMF, for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots

1 GE SFP LX transceivers, SMF, -40–85°C operation

FR-TRAN-LX

1 GE SFP LX transceiver module, -40–85°C, over SMF, for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots

1 GE SFP transceivers, 90 km range, -40–85°C operation

FR-TRAN-ZX

1 GE SFP transceivers, -40–85°C operation, 90 km range for all systems with SFP slots

★ Sản phẩm FS-248E-POE có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm FS-248E-POE CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán FS-248E-POE có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm FS-248E-POE cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua FS-248E-POE có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật FS-248E-POE chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #FS-248E-POE ?

Có 2 bình luận:
D
Đăng
Báo giá cho mình mã Fortinet FS-248E-POE giá tốt nhất cho dự án nhé shop.
2 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Anh vui lòng để lại hệ hoặc liên hệ tới hotline 0906051599 được tư vấn và báo giá tốt nhất nhé.

C
Cung
FS-248E-POE Fortinet FortiSwitch 248E-POE 48 Ports GE PoE+, 4 SFP ports cấp PoE như thế nào admin?
2 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Fortinet FortiSwitch FS-248E-POE cấp PoE 24 cổng lên đến 30W mỗi cổng với tổng công suất 370W nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.