JH434A HPE FlexNetwork 10500 12-port 40GbE QSFP28 M2SG Module

Expansion Module Switch HPE JH434A FlexNetwork 10500 12-port 40GbE QSFP28 M2SG Module HPE Expansion Module JH434A chất lượng tốt
Mã sản phẩm: JH434A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Expansion Module HPE JH434A FlexNetwork 10500 12-port 40GbE QSFP28 M2SG Module

HPE Part Number     : JH434A
Bảo hành                : 12 tháng
Made In                  : Asia
Stock                      : Hàng có sẵn

Thông số kỹ thuật Switch HPE JH434A:

General Information
Product Name 10500 12-port 40GbE QSFP28 M2SG Module
Manufacturer Part Number JH434A
Product Type Expansion Module
Technical Information
Application / Usage Data Networking

Optical Network

I/O Expansions
Number of Total Expansion Slots 12
Expansion Slot Type 10500 12-port 40GbE QSFP28 M2SG Module
Miscellaneous
Compatibility HPE 10500 Series Switch

Các loại module quang HPE sử dụng cho module HPE JH434A:

JG325B HP X140 40G QSFP+ MPO SR4 Transceiver

JG709A HP X140 40G QSFP+ MPO MM 850nm CSR4 300m Transceiver

JL251A HP X140 40G QSFP+ LC BiDi 100m MM Transceiver

Các loại cable DAC Direct attack copper HPE sử dụng cho module HPE JH434A:

JG326A HP FlexNetwork X240 40G QSFP+ QSFP+ 1m Direct Attach Copper Cable

JG327A HP FlexNetwork X240 40G QSFP+ QSFP+ 3m Direct Attach Copper Cable

JG328A HP FlexNetwork X240 40G QSFP+ QSFP+ 5m Direct Attach Copper Cable

JG329A HP FlexNetwork X240 40G QSFP+ to 4x10G SFP+ 1m Direct Attach Copper Splitter Cable

JG330A HP FlexNetwork X240 40G QSFP+ to 4x10G SFP+ 3m Direct Attach Copper Splitter Cable

JG331A HP FlexNetwork X240 40G QSFP+ to 4x10G SFP+ 5m Direct Attach Copper Splitter Cable

Module JH434A​​​​ được sử dụng cho các dòng Switch sau của HPE:

HPE FlexNetwork 10500 Switch Series

JC613A HP FlexNetwork 10504 Switch Chassis

JC612A HP FlexNetwork 10508 Switch Chassis

JC611A HP FlexNetwork 10508-V Switch Chassis

JC748A HP FlexNetwork 10512 Switch Chassis

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH434A ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.