QFX5210-64C-DC-AFO QFX5210, 64 QSFP+/QSFP28 ports, front-to-back airflow

Switch Juniper QFX5210-64C-DC-AFO QFX5210, 64 QSFP+/QSFP28 ports, reduced latency, redundant fans, 2 DC power supplies, front-to-back airflow
Mã sản phẩm: QFX5210-64C-DC-AFO
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Juniper QFX5210-64C-DC-AFO QFX5210, 64 QSFP+/QSFP28 ports, front-to-back airflow

Juniper Part Number    : QFX5210-64C-DC-AFO
Bảo hành                       : 12 tháng
List Price                       : $43,200

Made In                         : China 
Stock                             : Liên hệ

Lưu ý: Giấy phép phần mềm Base Services không được bao gồm trong phần cứng QFX5210-64C và được bán riêng. Để xem các tính năng hỗ trợ trên switch vui lòng xem chi tiết trong license software.

Mô tả tổng quan

Các nhà khai thác mạng đang ngày càng triển khai các kiến ​​trúc spine-and-leaf IP fabric, được xây dựng với các Switch có cấu hình cố định để hỗ trợ lưu lượng truy cập ngày càng tăng trong trung tâm dữ liệu. Dòng sản phẩm chuyển mạch Juniper QFX5210-64C-DC-AFO cung cấp các giao diện 10GbE, 25GbE, 40GbE, 50GbE, 50GbE, 100GbE linh hoạt cho các mạng IP fabric và là tương lai cho các trung tâm dữ liệu. 

View Datasheet QFX5210-64C-DC-AFO 

Mật độ cổng cao của QFX5210-64C-DC-AFO Switch cũng giúp đơn giản hóa các kiến ​​trúc Clos , loại bỏ các tầng mạng, giảm độ phức tạp và chi phí.

Phân phối QFX5210-64C-DC-AFO QFX5210, 64 QSFP+/QSFP28 ports, front-to-back airflow chính hãng giá tốt

Thông số kỹ thuật Switch Juniper QFX5210-64C-DC-AFO

Hardware
System throughput Up to 12.8 Tbps (bi-directional)
Forwarding capacity Up to 4.2 Bpps
QSFP+/QSFP28 ports 64 QSFP+ or QSFP28
50GbE (breakout cable, QSFP28) 128
25GbE (breakout cable, QSFP28) 128
10GbE (breakout cable, QSFP+) 128+2
Dimensions (W x H x D) 17.26 x 3.45 x 24.1 in. (43.84 x 8.77 x 61.2 cm) (depth including fan handle; otherwise 22.83 in. (58 cm)
Rack units 2 U
Weight 14.1 kg
Operating system Junos OS
CPU Intel Broadwell-DE, 4 Core, 2.2 GHz, 16 GB DDR4, 100 GB SSD
Management interfaces 1 RJ-45 management port provided
Power Redundant (1+1) hot-pluggable 850 W AC/ DC power supplies 110-240 V single phase AC power -36 to -72 V DC power
Cooling Front-to-back and back-to-front cooling Redundant (N+1) hot-pluggable fan modules with variable speed to minimize power draw
Total packet buffer 42 MB

Power Supply và Fans có thể sử dụng cho Switch Juniper QFX5210-64C-DC-AFO

JPSU-1100W-AC-AFI PSU,1100 W AC,12 V Output, FRU, back-to-front airflow
JPSU-1100W-AC-AFO PSU,1100 W AC,12 V Output, FRU, front-to-back airflow

License Software sử dụng cho Switch Juniper QFX5210-64C-DC-AFO

QFX5K-C2-PFL QFX5K Class 2 Premium Feature License
QFX5K-C2-AFL QFX5K Class 2 Advanced Feature License
QFX5000-35-JPS Premium services license for QFX5200-32C

Module quang Juniper có thể sử dụng cho Switch Juniper QFX5210-64C-DC-AFO

QFX-SFP-10GE-LR

SFP+ 10GBASE-LR 10GbE optics, 1310 nm for 10 km transmission on single-mode fiber-optic (SMF) (for management port)

JNP-QSFP-4X10GE-IR

QSFP+ 40GBASE optics, up to 1.4 km transmission on parallel single mode (4x10GbE long reach up to 1.4 km)

JNP-QSFP-4X10GE-LR

QSFP+ 40GBASE optics, up to 10 km transmission on parallel single mode (4x10GbE long reach up to 10 km)

QFX-QSFP-40G-SR4

QSFP+ 40GBASE-SR4 40 gigabit optics, 850 nm for up to 150 m transmission on multimode fiber-optic (MMF)

QFX-QSFP-DAC-3M

QSFP+-to-QSFP+ Ethernet DAC (twinax copper cable), 3 m, passive

QFX-QSFP-DAC-1M

QSFP+-to-QSFP+ Ethernet DAC (twinax copper cable), 1 m, passive

QFX-QSFP-DACBO-3M

QSFP+-to-SFP+ 10GbE DAC breakout copper (twinax copper cable), 3m

QFX-QSFP-DACBO-1M

QSFP+-to-SFP+ 10GbE DAC breakout copper (twinax copper cable), 1m

JNP-QSFP-100G-SR4

QSFP28 100GBASE-SR4 optics for up to 100 m transmission over parallel MMF

JNP-QSFP-100G-LR4

QSFP28 100GBASE-LR4 optics for up to 10 km transmission over serial SMF

JNP-QSFP-100G-CWDM

QSFP28 100GBASE-CWDM4 optics for up to 2 km transmission over serial SMF

JNP-QSFP-100G-PSM4

QSFP28 100GBASE-PSM4 optics for up to 500 transmission over serial SMF

JNP-100G-DAC-3M

QSFP28-to-QSFP28 Ethernet DAC (twinax copper cable), 3 m

JNP-100G-DAC-1M

QSFP28-to-QSFP28 Ethernet DAC (twinax copper cable), 1 m

JNP-100G-4X25G-1M

QSFP28-to-SFP+ 25 Gigabit Ethernet DAC breakout copper (twinax copper cable), 1 m

JNP-100G-4X25G-3M

QSFP28-to-SFP+ 25 Gigabit Ethernet DAC breakout copper (twinax copper cable), 3 m

JNP-100G-AOC-1M

100GbE QSFP-to-QSFP active optical cables,1 m

JNP-100G-AOC-3M

100GbE QSFP-to-QSFP active optical cables, 3 m

JNP-100G-AOC-5M

100GbE QSFP-to-QSFP active optical cables, 5 m

JNP-100G-AOC-10M

100GbE QSFP-to-QSFP active optical cables, 10 m

JNP-100G-AOC-20M

100GbE QSFP-to-QSFP active optical cables, 20 m

JNP-100G-AOC-30M

100GbE QSFP-to-QSFP active optical cables, 30 m


Để có cấu hình, yêu cầu kỹ thuật chi tiết của Switch Juniper QFX5210-64C-DC-AFO cho vào hồ sơ tư vấn, thiết kế kỹ thuật hoặc cho vào hồ sơ mời thầu, quý khách vui lòng gửi email yêu cầu đến kd@cnttshop.vn 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QFX5210-64C-DC-AFO ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.