QFX5210-64C-DC-AFI QFX5210, 64 QSFP+/QSFP28 ports, backto-front airflow

Switch juniper QFX5210-64C-DC-AFI QFX5210 series (hardware only; software services sold separately), reduced latency, redundant fans, 2 DC power supplies, backto-front airflow.
Mã sản phẩm: QFX5210-64C-DC-AFI
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Juniper QFX5210-64C-DC-AFI QFX5210, 64 QSFP+/QSFP28 ports, backto-front airflow

Juniper Part Number    : QFX5210-64C-DC-AFI
Bảo hành                       : 12 tháng
List Price                       : $43,200

Made In                         : China 
Stock                             : Liên hệ

Lưu ý: Giấy phép phần mềm Base Services không được bao gồm trong phần cứng QFX5210-64C và được bán riêng. Để xem các tính năng hỗ trợ trên switch vui lòng xem chi tiết trong license software.

Mô tả tổng quan

Các nhà khai thác mạng đang ngày càng triển khai các kiến ​​trúc spine-and-leaf IP fabric, được xây dựng với các Switch có cấu hình cố định để hỗ trợ lưu lượng truy cập ngày càng tăng trong trung tâm dữ liệu. Dòng sản phẩm chuyển mạch Juniper QFX5210-64C-DC-AFI cung cấp các giao diện 10GbE, 25GbE, 40GbE, 50GbE, 50GbE, 100GbE linh hoạt cho các mạng IP fabric và là tương lai cho các trung tâm dữ liệu. 

View Datasheet QFX5210-64C-DC-AFI 

Mật độ cổng cao của QFX5210-64C-DC-AFI Switch cũng giúp đơn giản hóa các kiến ​​trúc Clos , loại bỏ các tầng mạng, giảm độ phức tạp và chi phí.

Phân phối Juniper QFX5210-64C-DC-AFI QFX5210, 64 QSFP+/QSFP28 ports, backto-front airflow chính hãng giá tốt

Thông số kỹ thuật Switch Juniper QFX5210-64C-DC-AFI

Hardware
System throughput Up to 12.8 Tbps (bi-directional)
Forwarding capacity Up to 4.2 Bpps
QSFP+/QSFP28 ports 64 QSFP+ or QSFP28
50GbE (breakout cable, QSFP28) 128
25GbE (breakout cable, QSFP28) 128
10GbE (breakout cable, QSFP+) 128+2
Dimensions (W x H x D) 17.26 x 3.45 x 24.1 in. (43.84 x 8.77 x 61.2 cm) (depth including fan handle; otherwise 22.83 in. (58 cm)
Rack units 2 U
Weight 14.1 kg
Operating system Junos OS
CPU Intel Broadwell-DE, 4 Core, 2.2 GHz, 16 GB DDR4, 100 GB SSD
Management interfaces 1 RJ-45 management port provided
Power Redundant (1+1) hot-pluggable 850 W AC/ DC power supplies 110-240 V single phase AC power -36 to -72 V DC power
Cooling Front-to-back and back-to-front cooling Redundant (N+1) hot-pluggable fan modules with variable speed to minimize power draw
Total packet buffer 42 MB

Power Supply và Fans có thể sử dụng cho Switch Juniper QFX5210-64C-DC-AFI

JPSU-1100W-AC-AFI PSU,1100 W AC,12 V Output, FRU, back-to-front airflow
JPSU-1100W-AC-AFO PSU,1100 W AC,12 V Output, FRU, front-to-back airflow

License Software sử dụng cho Switch Juniper QFX5210-64C-DC-AFI

QFX5K-C2-PFL QFX5K Class 2 Premium Feature License
QFX5K-C2-AFL QFX5K Class 2 Advanced Feature License
QFX5000-35-JPS Premium services license for QFX5200-32C

Module quang Juniper có thể sử dụng cho Switch Juniper QFX5210-64C-DC-AFI

QFX-SFP-10GE-LR

SFP+ 10GBASE-LR 10GbE optics, 1310 nm for 10 km transmission on single-mode fiber-optic (SMF) (for management port)

JNP-QSFP-4X10GE-IR

QSFP+ 40GBASE optics, up to 1.4 km transmission on parallel single mode (4x10GbE long reach up to 1.4 km)

JNP-QSFP-4X10GE-LR

QSFP+ 40GBASE optics, up to 10 km transmission on parallel single mode (4x10GbE long reach up to 10 km)

QFX-QSFP-40G-SR4

QSFP+ 40GBASE-SR4 40 gigabit optics, 850 nm for up to 150 m transmission on multimode fiber-optic (MMF)

QFX-QSFP-DAC-3M

QSFP+-to-QSFP+ Ethernet DAC (twinax copper cable), 3 m, passive

QFX-QSFP-DAC-1M

QSFP+-to-QSFP+ Ethernet DAC (twinax copper cable), 1 m, passive

QFX-QSFP-DACBO-3M

QSFP+-to-SFP+ 10GbE DAC breakout copper (twinax copper cable), 3m

QFX-QSFP-DACBO-1M

QSFP+-to-SFP+ 10GbE DAC breakout copper (twinax copper cable), 1m

JNP-QSFP-100G-SR4

QSFP28 100GBASE-SR4 optics for up to 100 m transmission over parallel MMF

JNP-QSFP-100G-LR4

QSFP28 100GBASE-LR4 optics for up to 10 km transmission over serial SMF

JNP-QSFP-100G-CWDM

QSFP28 100GBASE-CWDM4 optics for up to 2 km transmission over serial SMF

JNP-QSFP-100G-PSM4

QSFP28 100GBASE-PSM4 optics for up to 500 transmission over serial SMF

JNP-100G-DAC-3M

QSFP28-to-QSFP28 Ethernet DAC (twinax copper cable), 3 m

JNP-100G-DAC-1M

QSFP28-to-QSFP28 Ethernet DAC (twinax copper cable), 1 m

JNP-100G-4X25G-1M

QSFP28-to-SFP+ 25 Gigabit Ethernet DAC breakout copper (twinax copper cable), 1 m

JNP-100G-4X25G-3M

QSFP28-to-SFP+ 25 Gigabit Ethernet DAC breakout copper (twinax copper cable), 3 m

JNP-100G-AOC-1M

100GbE QSFP-to-QSFP active optical cables,1 m

JNP-100G-AOC-3M

100GbE QSFP-to-QSFP active optical cables, 3 m

JNP-100G-AOC-5M

100GbE QSFP-to-QSFP active optical cables, 5 m

JNP-100G-AOC-10M

100GbE QSFP-to-QSFP active optical cables, 10 m

JNP-100G-AOC-20M

100GbE QSFP-to-QSFP active optical cables, 20 m

JNP-100G-AOC-30M

100GbE QSFP-to-QSFP active optical cables, 30 m


Để có cấu hình, yêu cầu kỹ thuật chi tiết của Switch Juniper QFX5210-64C-DC-AFI cho vào hồ sơ tư vấn, thiết kế kỹ thuật hoặc cho vào hồ sơ mời thầu, quý khách vui lòng gửi email yêu cầu đến kd@cnttshop.vn 

★ Sản phẩm QFX5210-64C-DC-AFI có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm QFX5210-64C-DC-AFI CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán QFX5210-64C-DC-AFI có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm QFX5210-64C-DC-AFI cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua QFX5210-64C-DC-AFI có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật QFX5210-64C-DC-AFI chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QFX5210-64C-DC-AFI ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.