AT-x220-28GS Switch Allied Telesis 28 Ports 100/1000X SFP

Phân phối AT-x220-28GS giá tốt - Thiết bị chuyển mạch Switch Core Layer 3 Allied Telesis AT-x220-28GS 28 Ports Quang 100/1000X SFP chính hãng, đầy đủ CO CQ.

Mã sản phẩm: AT-x220-28GS
Tình trạng: Còn Hàng
AT-x220-28GS Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...
Các tùy chọn đặt hàng AT-x220-28GS
AT-x220-28GS Appliance
AT-x220-28GS-10 Allied Telesis 28-port 100/1000X SFP switch with US power cord
#AT-x220-28GS-10

List Price: Updating...

AT-x220-28GS-20 Allied Telesis 28-port 100/1000X SFP switch, no power cord
#AT-x220-28GS-20

List Price: Updating...

AT-x220-28GS-30 Allied Telesis 28-port 100/1000X SFP switch with UK power cord
#AT-x220-28GS-30

List Price: Updating...

AT-x220-28GS-40 Allied Telesis 28-port 100/1000X SFP switch with Australian power cord
#AT-x220-28GS-40

List Price: Updating...

AT-x220-28GS-50 Allied Telesis 28-port 100/1000X SFP switch with European power cord
#AT-x220-28GS-50

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-x220-8032 ITU-T G.8032 ring protection Ethernet CFM license
#AT-FL-x220-8032

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-x220-28GS 28 Ports 100/1000X SFP

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Switch Allied Telesis AT-x220-28GS 28 Ports 100/1000X SFP

Option Sử Dụng Cho AT-x220-28GS
Module Quang SFP Allied Telesis

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-x220-28GS ?

Có 11 bình luận:
T
Thư
đánh giá 5 sao
SDRAM của Switch Allied Telesis AT-x220-28GS là bao nhiêu vậy shop
20 phút
P
Thanh PhongQuản trị viên

SDRAM của Switch Allied Telesis AT-x220-28GS là 512 MB ạ

T
Tuyên
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Core Layer 3 Allied Telesis AT-x220-28GS Có hỗ trợ POE không?
16 giờ
H
Thu HiềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Core Layer 3 Allied Telesis AT-x220-28GS không hỗ trợ POE nhé bạn

H
Hạ
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Core Layer 3 Allied Telesis AT-x220-28GS có thời gian bảo hành bao lâu vậy shop?
16 giờ
H
Thu HiềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Core Layer 3 Allied Telesis AT-x220-28GS có thời gian bảo hành 5 năm nhé bạn

H
Hùng
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Core Layer 3 Allied Telesis AT-x220-28G bảo hành trong thời gian bao lâu?
16 giờ
H
Thu HiềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Core Layer 3 Allied Telesis AT-x220-28G bảo hành trong thời gian 5 năm nhé bạn

A
Hoàng Anh
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-x220-28GS có tính năng định tuyến không vậy shop
2 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-x220-28GS là switch layer 3 nên có tính năng định tuyến nha bạn

K
Kiên
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-x220-28GS này giá sao vậy shop
6 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Báo giá switch Allied Telesis AT-x220-28GS đã được gửi vào mail của bạn. Bạn vui lòng check mail ạ. Nếu bạn cần được tư vấn chi tiết hơn thì hãy liên hệ với shop nhé

H
Hải
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-x220-28GS có những loại license nào thế, shop cho mình xin thông tin được không
6 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Thông tin chi tiết về các license của switch AT-x220-28GS đã được gửi đến mail của bạn. Bạn vui lòng check mail nhé. Nếu có thắc mắc gì khác, bạn có thể liên hệ với shop để được giải đáp.

T
Thang
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-x220-28GS có hỗ trợ OSPF không?
8 ngày
B
Hiếu BùiQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x220-28GS chỉ hỗ trợ IPv4 static routing và RIP, không hỗ trợ OSPF anh nhé.

P
Phúc
đánh giá 5 sao
Thiết bị AT-x220-28GS Switch Allied Telesis 28 Ports 100/1000X SFP dùng module nào bạn? Có đầy đủ giấy tờ kèm theo thiết bị không?
29 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

Danh sách module tương thích với thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x220-28GS đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin. Thiết bị Allied Telesis do CNTTShop phân phối chính hãng, có đầy đủ CO, CQ kèm theo nhé bạn.

B
Tiến Bùi
đánh giá 5 sao
Mình cần switch allied telesis làm dự án thì có CO CQ không
1 tháng
B
Hiếu BùiQuản trị viên

Sản phẩm Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x220-28GS được CNTTShop phân phối chính hãng, đầy đủ CO CQ anh nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.