CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-x220-28GS Switch Allied Telesis 28 Ports 100/1000X SFP

Phân phối AT-x220-28GS giá tốt - Thiết bị chuyển mạch Switch Core Layer 3 Allied Telesis AT-x220-28GS 28 Ports Quang 100/1000X SFP chính hãng, đầy đủ CO CQ.

✓ Mã sản phẩm: AT-x220-28GS
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-x220-28GS
AT-x220-28GS Appliance
AT-x220-28GS-10 Allied Telesis 28-port 100/1000X SFP switch with US power cord
#AT-x220-28GS-10

List Price: Updating...

AT-x220-28GS-20 Allied Telesis 28-port 100/1000X SFP switch, no power cord
#AT-x220-28GS-20

List Price: Updating...

AT-x220-28GS-30 Allied Telesis 28-port 100/1000X SFP switch with UK power cord
#AT-x220-28GS-30

List Price: Updating...

AT-x220-28GS-40 Allied Telesis 28-port 100/1000X SFP switch with Australian power cord
#AT-x220-28GS-40

List Price: Updating...

AT-x220-28GS-50 Allied Telesis 28-port 100/1000X SFP switch with European power cord
#AT-x220-28GS-50

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-x220-8032 ITU-T G.8032 ring protection Ethernet CFM license
#AT-FL-x220-8032

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-x220-28GS 28 Ports 100/1000X SFP

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Switch Allied Telesis AT-x220-28GS 28 Ports 100/1000X SFP

Option Sử Dụng Cho AT-x220-28GS
Module Quang SFP Allied Telesis

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-x220-28GS ?

Có 70 bình luận:
D
Đương
AT-x220-28GS-10 có nguồn US còn đặt đc hàng ko bác, tôi đang cần khoảng 56c cho dự án điện lực
2 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

AT-x220-28GS-10 có nguồn US còn đặt hàng được nha anh. Nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ anh để tư vấn và báo giá chi tiết nhất về sản phẩm, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.

P
Phương
Bác có cung cấp được bộ tờ khai xuất nhập khẩu nếu mua hàng ko, tôi đang làm dự án nên cần
2 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

CNTTShop có cấp bộ tờ khai xuất nhập khẩu khi mua hàng nha chị.

P
Phát
Tư vấn mình module 1G single tương thích với AT-x220-28GS nhé
2 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ anh để tư vấn và báo giá chi tiết nhất về sản phẩm, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.

P
Phúc
AT-x220-28GS Switch Allied Telesis 28 Ports 100/1000X SFP có stacking được ko nhỉ
2 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ anh để tư vấn và báo giá chi tiết nhất về sản phẩm, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.

C
Chính
AT-x220-28GS-10 có nguồn US còn đặt đc hàng ko bác, tôi đang cần khoảng 56c cho dự án điện lực
3 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

AT-x220-28GS-10 có nguồn US còn đặt hàng được nha anh. Nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ anh để tư vấn và báo giá chi tiết nhất về sản phẩm, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370