AT-x230-10GP Allied Telesis L3 Switch 8 PoE+ Ports 180W, 2 SFP Uplink Ports

AT-x230-10GP Phân phối Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-10GP Layer 3 switch with 8 x 10/100/1000T PoE+ 180W ports, 2 x 100/1000X SFP ports chính hãng.

Mã sản phẩm: AT-x230-10GP
Tình trạng: Còn Hàng
AT-x230-10GP Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-x230-10GP
x230-10GP Appliance
AT-x230-10GP L3 switch with 8 x 10/100/1000T PoE ports and 2 x 100/1000X SFP ports
#AT-x230-10GP

List Price: Updating...

Rack mount kit
AT-RKMT-J14 Rack mount kit for x230-10GP
#AT-RKMT-J14

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-x230-QinQ VLAN double tagging (Q-in-Q) license
#AT-FL-x230-QinQ

List Price: Updating...

AT-FL-x230-OF13-1YR OpenFlow license for 1 year
#AT-FL-x230-OF13-1YR

List Price: Updating...

AT-FL-x230-OF13-5YR OpenFlow license for 5 years
#AT-FL-x230-OF13-5YR

List Price: Updating...

AT-FL-x230-UDLD UniDirectional Link Detection
#AT-FL-x230-UDLD

List Price: Updating...

AT-FL-x230-PTP PTP Transparent Mode (IEEE 1588v2) license
#AT-FL-x230-PTP

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-x230-10GP Layer 3

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Allied Telesis AT-x230-10GP Layer 3

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Option Sử Dụng Cho AT-x230-10GP
Module Quang SFP Allied Telesis

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-x230-10GP ?

Có 28 bình luận:
D
Đại Dương
Mình cần mua module 1G single cho switch Allied Telesis AT-x230-10GP Layer 3, báo mình mã nào giá tốt nhất nhé
8 ngày
M
Thanh MinhQuản trị viên

Module 1G single cho switch Allied Telesis AT-x230-10GP Layer 3 đang sẵn một số model, list hàng kèm báo giá đã gửi vào mail để anh tham khảo, anh check mail để biết thông tin anh nhé

L
Đặng Hữu Lộc
Mình đang cần 10c module quang multi mode chạy cho mã này, sh cho mình xin giá nhé
21 ngày
B
Hiếu BùiQuản trị viên

CNTTShop đã gửi báo giá Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver qua email, anh check inbox nhé.

L
Lĩnh
Switch Allied Telesis AT-x230-10GP có làm AMF master được không?
21 ngày
B
Hiếu BùiQuản trị viên

Allied Telesis AT-x230-10GP không hỗ trợ làm AMF Master anh nhé, anh có thể tham khảo dòng sản phẩm Allied Telesis x510 Series có hỗ trợ AMF Master.

K
Khánh
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-10GP có mấy cổng SFP vậy bạn
29 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-10GP có 2 x 100/1000X SFP ports ạ.

L
Trịnh Mai Lan
Mình muốn đặt mua Switch Allied Telesis AT-x230-10GP, tuy nhiên dự án mình đang cần thiết bị made in Indonesia, bên bạn có đáp ứng được không?
29 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Chào anh, CNTT Shop phân phối chính hãng thiết bị Allied Telesis, hoàn toàn đáp ứng yêu cầu về xuất xứ made in Indonesia, nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ với anh để hỗ trợ đặt mua thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-10GP, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.

N
Hà Tú Nhiên
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-10GP có hỗ trợ tính năng Web-based Graphical User Interface không?
29 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-10GP có hỗ trợ tính năng Web-based Graphical User Interface ạ.

T
Trí
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-10GP có hỗ trợ POE không ạ?
29 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-10GP có hỗ trợ POE với tổng công suất lên tới 124W ạ.

H
Nga Hoàng
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-10GP bên bạn có sẵn hàng k mình có thể qua xem trực tiếp sản phẩm không shop
1 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop. Hiện tại Switch Allied Telesis AT-x230-10G bên mình đang sẵn hàng trong kho bạn nhé. Bạn có thể qua trực tiếp CNTTShop tại địa chỉ: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội để xem hàng nhé.

N
Nguyễn Đình Phước Nhân
AT-RKMT-J14 Rack mount kit for x230-10GP dùng cho thiết bị chuyển mạch switch 8 cổng AT-x230-10GP bên bạn bảo hành thế nào vậy
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

AT-RKMT-J14 Rack mount kit for x230-10GP dùng cho thiết bị chuyển mạch switch allied telesis AT-x230-10GP bảo hành 1 năm tại CNTT Shop bạn nhé.

N
Vũ Khắc Nam
Module AT-SPTX bên bạn sẵn hàng không nhỉ, mình muốn mua dùng cho con switch allied telesis AT-x230-10GP. sẵn hàng thì báo giá mình nhé
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Module AT-SPTX dùng cho thiết bị chuyển mạch switch allied telesis 8 port poe AT-x230-10GP sẵn hàng tại CNTT Shop bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.