CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-x230-28GT Allied Telesis Switch 24 x 10/100/1000T ports Layer 3, 4 x 100/1000X SFP ports

Thiết bị chuyển mạch Switch Core Allied Telesis AT-x230-28GT Switch 24 x 10/100/1000T ports Layer 3, 4 x 100/1000X SFP ports, bảo hành 12 tháng chính hãng, đầy đủ CO CQ, Hỗ trợ tư vấn, kỹ thuật miễn phí.

Mã sản phẩm: AT-x230-28GT
Tình trạng: Còn Hàng
AT-x230-28GT Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-x230-28GT
AT-x230-28GT Appliance
AT-x230-28GT L3 switch with 24 x 10/100/1000T ports and 4 x 100/1000X SFP ports
#AT-x230-28GT

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-x230-QinQ VLAN double tagging (Q-in-Q) license
#AT-FL-x230-QinQ

List Price: Updating...

AT-FL-x230-OF13-1YR OpenFlow license for 1 year
#AT-FL-x230-OF13-1YR

List Price: Updating...

AT-FL-x230-OF13-5YR OpenFlow license for 5 years
#AT-FL-x230-OF13-5YR

List Price: Updating...

AT-FL-x230-UDLD UniDirectional Link Detection
#AT-FL-x230-UDLD

List Price: Updating...

AT-FL-x230-PTP PTP Transparent Mode (IEEE 1588v2) license
#AT-FL-x230-PTP

List Price: Updating...

Switch Core Allied Telesis AT-x230-28GT

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

hình ảnh Switch Core Allied Telesis AT-x230-28GT

Option Sử Dụng Cho AT-x230-28GT
Module Quang SFP Allied Telesis

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-x230-28GT ?

Có 93 bình luận:
T
Trang
Cho mình contact bạn bán hàng để liên hệ đặt hàng nhé
28 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Anh vui lòng check mail để xem thông tin chi tiết nhất về sản phẩm ạ.

H
Hiệu
Shop có cung cấp được bộ giấy tờ khai XNK được ko
28 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Anh vui lòng check mail để xem thông tin chi tiết nhất về sản phẩm ạ.

D
Đạt
Switch Core Allied Telesis AT-x230-28GT bên bác có cung cấp đủ CO CQ ko
28 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Switch Core Allied Telesis AT-x230-28GT b bên em sẽ cung cấp đủ CO, CQ nha anh

Q
Quang
Switch Core Allied Telesis AT-x230-28GT có nguồn kèm theo chưa shop
28 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Switch Core Allied Telesis AT-x230-28GT có nguồn kèm theo rồi nha anh,

G
Giang
Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver báo giá mình 25c nhé
28 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Anh vui lòng check mail để xem thông tin chi tiết nhất về sản phẩm ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370