AT-x230-28GT Allied Telesis Switch 24 x 10/100/1000T ports Layer 3, 4 x 100/1000X SFP ports

Thiết bị chuyển mạch Switch Core Allied Telesis AT-x230-28GT Switch 24 x 10/100/1000T ports Layer 3, 4 x 100/1000X SFP ports, bảo hành 12 tháng chính hãng, đầy đủ CO CQ, Hỗ trợ tư vấn, kỹ thuật miễn phí.

Mã sản phẩm: AT-x230-28GT
Tình trạng: Còn Hàng
AT-x230-28GT Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-x230-28GT
AT-x230-28GT Appliance
AT-x230-28GT L3 switch with 24 x 10/100/1000T ports and 4 x 100/1000X SFP ports
#AT-x230-28GT

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-x230-QinQ VLAN double tagging (Q-in-Q) license
#AT-FL-x230-QinQ

List Price: Updating...

AT-FL-x230-OF13-1YR OpenFlow license for 1 year
#AT-FL-x230-OF13-1YR

List Price: Updating...

AT-FL-x230-OF13-5YR OpenFlow license for 5 years
#AT-FL-x230-OF13-5YR

List Price: Updating...

AT-FL-x230-UDLD UniDirectional Link Detection
#AT-FL-x230-UDLD

List Price: Updating...

AT-FL-x230-PTP PTP Transparent Mode (IEEE 1588v2) license
#AT-FL-x230-PTP

List Price: Updating...

Switch Core Allied Telesis AT-x230-28GT

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

hình ảnh Switch Core Allied Telesis AT-x230-28GT

Option Sử Dụng Cho AT-x230-28GT
Module Quang SFP Allied Telesis

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm

★ Sản phẩm AT-x230-28GT có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-x230-28GT CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán AT-x230-28GT có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm AT-x230-28GT cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua AT-x230-28GT có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật AT-x230-28GT chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-x230-28GT ?

Có 21 bình luận:
H
Trần Bá Hảo
Mình muốn đặt mua Switch Allied Telesis AT-x230-28GT, tuy nhiên dự án mình đang cần thiết bị made in Indonesia, bên bạn có đáp ứng được không?
6 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Chào anh, CNTT Shop phân phối chính hãng thiết bị Allied Telesis, hoàn toàn đáp ứng yêu cầu về xuất xứ made in Indonesia, nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ với anh để hỗ trợ đặt mua thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-28GT, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.

T
Kiên Trung
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-28GT có hỗ trợ tính năng Web-based Graphical User Interface không?
6 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-28GT có hỗ trợ tính năng Web-based Graphical User Interface ạ.

L
Hoàng Diệu Lương
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-28GT có mấy cổng SFP vậy bạn
6 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-28GT có 4 x 100/1000X SFP ports ạ.

H
Đỗ Mạnh Hải
Switch Allied Telesis AT-x230-28GT có hỗ trợ POE không
6 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-28GT không hỗ trợ POE ạ, nhân viên kinh doanh của CNTT Shop sẽ liên hệ để hỗ trợ tư vấn thiết bị phù hợp với yêu cầu của anh ạ, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.

H
Hoàng
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-28GT bên bạn có sẵn hàng k mình có thể qua xem trực tiếp sản phẩm không shop
16 ngày
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop. Hiện tại Switch Allied Telesis AT-x230-28GT bên mình đang sẵn hàng trong kho bạn nhé. Bạn có thể qua trực tiếp CNTTShop tại địa chỉ: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội để xem hàng nhé.

U
Uyên
SDRAM của Switch Allied Telesis AT-x230-28GT là bao nhiêu vậy shop
2 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

SDRAM của Switch Allied Telesis AT-x230-28GT là 512 MB ạ

H
Hàn
Báo giá giúp mình license 1 năm AT-FL-x230-OF13-1YR cho mã Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x230-28GT nhé
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Báo giá license 1 năm AT-FL-x230-OF13-1YR cho mã Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-28G đã gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail nhé.

L
Bên bạn sẵn hàng module AT-SPTX, báo giá mình 4 chiếc mình mua dùng cho Switch Allied Telesis 24 Port AT-x230-28GT
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Module AT-SPTX dùng cho Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis 24 Port AT-x230-28GT bên em sẵn hàng, báo giá đã được gửi vào mail của chị, chị vui lòng check mail ạ.

L
Ly
Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x230-28GT có mấy cổng SFP
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-28GT có 4 cổng SFP 1GE bạn nhé.

Q
Quy
Cho mình hỏi thông số SWITCHING FABRIC của Switch Core 24 cổng Allied Telesis AT-x230-28GT?
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thông số SWITCHING FABRIC của Switch Core 24 cổng Allied Telesis AT-x230-28GT36Gbps là 56Gbps ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.