JL261ACM Aruba Central Managed 2930F 24G PoE+ 4SFP Switch

Aruba Central Managed 2930F series Switch JL261ACM 24 RJ-45 PoE+ autosensing 10/100/1000 ports, 4 SFP 1G ports.

Mã sản phẩm: JL261ACM
Tình trạng: Còn Hàng

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Aruba Central Managed 2930F series Switch JL261ACM.

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch JL261ACM là sản phẩm thuộc series 2930F được tối ưu hóa cho người dùng di động và có thể được quản lý bằng các công cụ bảo mật tiên tiến cloud-based như Aruba ClearPass Policy Manager, Aruba AirWave và Aruba Central. Ngoài ra JL261ACM cũng cung cấp tính năng stack với Virtual Switching Framework (VSF) hỗ trợ khả năng mở rộng, PoE+, Access OSPF routing, Dynamic Segmentation, robust QoS, RIP routing, và ipv6 mà không cần thêm license.

Aruba JL261ACM Datasheet

JL261ACM cung cấp giao diện với 24 cổng RJ-45 PoE+ autosensing 10/100/1000 và 4 khe cắm SFP 1G.

Aruba Central Managed 2930F series Switch JL261ACM.

Thông số kỹ thuật.

I/O ports and slots

24 RJ-45 autosensing 10/100/1000 PoE+ ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T, IEEE 802.3at PoE+); Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASET: full only

4 SFP

Additional ports and slots

1 dual-personality (RJ-45 or USB micro-B) serial console port.

Physical characteristics

Dimensions: 17.42(w) x 11.98(d) x 1.73(h) in (44.25 x 30.42 x 4.39 cm) (1U height)
Weight: 8.6 lb (3.9 kg)

Memory and processor

Dual Core ARM Cortex A9 @ 1016 MHz, 1 GB DDR3 SDRAM; Packet buffer size: 12.38 MB 4.5MB Ingress/7.785 Egress, 4 GB eMMC

Performance

1000 Mb Latency < 3.8 µs (64-byte packets)
10 Gb Latency < 1.6 µs (64-byte packets)
Throughut up to 41.7 Mpps
Switching capacity: 56 Gbps
Routing table size: 2,000 IPv4, 1,000 IPv6 in hardware, 200 OSPF, 256 Static, 10,000 RIP
MAC address table size: 32768 entries

Environment

Operating temperature: 32°F to 113°F (0°C to 45°C); up to 5000 Feet, - 0C to 40C (32F to 104F) up to 10000 Feet
Operating relative humidity: 15% to 95% @ 104°F (40°C), noncondensing
Nonoperating/Storage temperature:-40°F to 158°F (-40°C to 70°C); up to 15000 Feet.
Nonoperating/Storage relative humidity:15% to 95% @ 149°F (65°C), noncondensing
Acoustic: Power: 0 dB, Pressure: 0 dB Fanless

Electrical characteristics

Frequency: 50/60 Hz
Maximum heat dissipation: 258 BTU/hr (272.2 kJ/hr)
Voltage: 100 - 127 / 200 - 240 VAC, rated
Current: 4.9/2.4 A
Maximum power rating: 445 W
Idle power: 36.8 W
PoE power: 370 W PoE+
Notes: Maximum power rating and maximum heat dissipation are the worst-case theoretical : maximum numbers provided for planning the infrastructure with fully loaded PoE (if equipped), 100% traffic, all ports plugged in, and all modules populated

Safety UL 60950-1, 2nd Edition; EN 60950-1:2006 +A11:2009 +A1:2010 +A12:2011+A2:2013; IEC 60950-1:2005 +A1:2009 +A2:2013; CSA 22.2 No. 60950-1-07 2nd; EN 60825-1:2007 / IEC 60825-1:2007 Class 1
Emissions

EN 55022:2010/CISPR 22 Class A; FCC CFR 47 Part 15 Class A; VCCI Class A; ICES-003 Class A; CNS 13438

Management Aruba AirWave Network Management; IMC – Intelligent Management Center; Command-line interface; Web browser; Configuration menu; SNMP manager; Telnet; RMON1; FTP; Out-of-band management (serial RS-232C or micro USB)

Các tính năng hỗ trợ.

Unified Wired and Wireless
  • Dynamic segmentation
  • Supports unified wired and wireless policies
  • Switch auto-configuration
  • User role
  • Static IP Visibility
Software-defined networks REST APIs and OpenFlow
Quality of Service (QoS)
  • Traffic prioritization (IEEE 802.1p)
  • Layer 4 prioritization
  • Class of Service (CoS)
  • Rate limiting
  • Large buffers
  • Unknown Unicast Rate Limiting
Connectivity
  • Flexible 10 Gb/s Ethernet connectivity
  • Auto-MDIX
  • IPv6
    • IPv6 host
    • Dual stack (IPv4 and IPv6).
    • MLD snooping
    • IPv6 ACL/QoS
    • IPv6 routing
    • Security
Performance and efficiency
  • Energy-efficient design delivers power savings
    • 80 PLUS Silver Certified power supply
    • Energy-efficient Ethernet (EEE) support
  • Designed with the latest Aruba ProVision ASIC
  • Selectable queue configurations
  • Stacking topology
    • Virtual Switching Framework (VSF) front plane stacking creates one virtual resilient switch from up to eight* switches
    • Ring topology supports up to an 8-member stack
    • Virtualized switching provides simplified management as the switches act as a single chassis when stacked
Convergence
  • IP multicast snooping and IGMP
  • IEEE 802.1AB Link Layer Discovery Protocol (LLDP)
  • LLDP-MED (Media Endpoint Discovery)
  • IP multicast routing
  • Local MAC Authentication
  • Protocol Independent Multicast for IPv6
Resiliency and high availability
  • IEEE 802.1s Multiple Spanning Tree
  • IEEE 802.3ad link-aggregation-control protocol (LACP) and port trunking
  • Virtual Router Redundancy Protocol (VRRP)
  • SmartLink
  • SNMPv1, v2, and v3
Simplified configuration and management
  • SNMPv1, v2, and v3
  • Zero-Touch ProVisioning (ZTP)
  • Flexible management with same hardware
  • Aruba Central support
  • Built-in programmable and easy to use REST API interface
  • Out-of-band Ethernet management port
Manageability
  • Dual flash images
  • Friendly port names
  • Find-Fix-Inform
  • Multiple configuration files
  • Software updates
  • RMON, XRMON, and sFlow
  • Troubleshooting
  • Uni-Directional Link Detection (UDLD)
  • IP SLA for voice
Layer 2 switching
  • Jumbo packet support
  • IEEE 802.1v protocol VLANs
  • Rapid Per-VLAN Spanning Tree (RPVST+)
  • GVRP and MVRP
  • VLAN support and tagging
  • VxLAN
Layer 3
  • DHCP server
  • Static IP routing
  • 256 static and 10,000 RIP route
  • Routing Information Protocol (RIP)
  • Access OSPF
  • Policy-based routing
Security
  • Control Plane Policing set rate limit on control protocols to protect CPU overload from DOS attacks
  • Multiple user authentication methods
    • IEEE 802.1X
    • Web-based authentication
    • Supports MAC-based authentication
  • Authentication flexibility
    • Multiple IEEE 802.1X users per port
    • Concurrent IEEE 802.1X, Web, and MAC authentication schemes per port
  • Access control lists (ACLs)
  • Source-port filtering
  • RADIUS/TACACS+
  • Secure shell
  • Secure Sockets Layer (SSL)
  • Port security
  • MAC address lockout
  • Secure FTP
  • Switch management logon security
  • STP BPDU port protection
  • DHCP protection
  • Dynamic ARP protection
  • Dynamic IP lockdown
  • STP Root Guard
  • Identity-driven ACL
  • Per-port broadcast throttling
  • Private VLAN
  • Open authentication role
  • Critical authentication role
  • MAC pinning
Monitor and diagnostics Digital optical monitoring of SFP+ and 1000BASE-T transceivers

 

Option Sử Dụng Cho JL261ACM
Module sử dụng cho Aruba 2930F series switch.

Phân phối Module quang HPE J9153A X132 10GBASE-ER SFP+ LC Duplex 1550nm 40km Single Mode Transceiver, HP HPE giá tốt

#J9153A

List Price:$9,579

Module quang HPE J9151A 1990-3880 X132 10GBASE-LR SFP+ LC Duplex 1310nm 10km Single Mode SMF Transceiver

#J9151A​

List Price:$3,937

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL261ACM ?

Có 12 bình luận:
S
Minh Sương
đánh giá 5 sao

Bên bạn còn phân phối con thiết bị chuyển mạch Aruba Central Managed 2930F series Switch JL261ACM 24 RJ-45 PoE+ autosensing 10/100/1000 ports, 4 SFP 1G ports không, báo giá giúp mình qua SĐT 098715****

1 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Báo giá thiết bị chuyển mạch Aruba Central Managed 2930F series Switch JL261ACM 24 RJ-45 PoE+ autosensing 10/100/1000 ports, 4 SFP 1G ports đã được gửi vào số điện thoại của anh, anh vui lòng check tin nhắn ạ.

Q
Nguyễn Thanh Quyết
đánh giá 5 sao

Chính sách bảo hành con thiết bị chuyển mạch Aruba Central Managed 2930F series Switch JL261ACM 24 RJ-45 PoE+ autosensing 10/100/1000 ports, 4 SFP 1G ports bên bạn như thế nào vậy, anh cần mua 3 con, báo giá cho anh vào mail quyet****@gmail.com

1 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

 Bên em bảo hành thiết bị chuyển mạch Aruba Central Managed 2930F series Switch JL261ACM 24 RJ-45 PoE+ autosensing 10/100/1000 ports, 4 SFP 1G ports 12 tháng, báo giá đã được gửi vào mail của anh, anh check mail giúp em ạ.

K
Khang
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch JL261ACM sẵn kho không shop ơi, mình cần 2 con giá tốt nhé.
4 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Anh liên hệ 0862 323 559 để được báo giá và hỗ trợ tốt nhất nhé.

N
Nhiên
đánh giá 5 sao
Aruba Central Managed 2930F series Switch JL261ACM con này mình đang dùng mà lỗi nguồn thì có thay thế được không Shop nhỉ, thay được thì báo mình xin mã có thể thay thế.
4 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

CNTTShop có sẵn nguồn thay thế cho thiết bị chuyển mạch Aruba JL261ACM. Báo giá đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

N
Ngọc
đánh giá 5 sao
Bên shop phân phối sản phẩm Aruba à, mình cần Switch JL261ACM số lượng 10 cái làm dự án, báo giá và cái giấy tờ cần giúp m nhé.
4 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Nhân viên kinh doanh bên em sẽ liên hệ báo giá trên bạn, cần tư vấn bạn liên hệ 0862 323 559 để hỗ trợ sớm nhất nhé.

U
Uyên
đánh giá 5 sao
JL261ACM Aruba được bảo hành bên shop thế nào nhỉ
4 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Sản phẩm JL261ACM do CNTTshop phân phối bảo hành 12 tháng lỗi 1 đổi 1 nhé.

P
Khiên Phạm
đánh giá 5 sao
Mình cần 1 con core switch để quản lý chung, Aruba Central Managed 2930F series Switch JL261ACM con này có đáp ứng để làm core switch không nhỉ?
4 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL261ACM là switch layer 3, có thể sử dụng làm core switch nhé bạn.

D
Duyên
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch JL261ACM lỗi nguồn thì có thể thay thế được không shop?
4 tháng
C
CNTTShopAdmin

Switch Aruba JL261ACM có nguồn được lắp cố định trên thiết bị. Với sản phẩm mua tại CNTTShop, chị vui lòng mang thiết bị qua để được kỹ thuật kiểm tra và bảo hành ạ.

G
Giang
đánh giá 5 sao
Aruba Central Managed 2930F series Switch JL261ACM hoạt động ở layer mấy vậy shop?
4 tháng
C
CNTTShopAdmin

Switch Aruba JL261ACM cung cấp đầy đủ các tính năng Layer 2 và 1 số tính năng Layer 3 cơ bản như: DHCP server, Static IP routing, RIP, Access OSPF, Policy-based routing anh/chị nhé.

L
Liên
đánh giá 5 sao
Aruba Central Managed 2930F series Switch JL261ACM có cung cấp tính năng stack không shop?
5 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh/chị, switch Aruba JL261ACM có hỗ trợ tính năng stack ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.