JL558ACM Aruba Central Managed 2930F 48G PoE+ 4SFP+ 740W Switch

Aruba Central Managed 2930F series Switch JL558ACM 48 RJ-45 PoE+ autosensing 10/100/1000 ports, 4 SFP+ 1/10GbE.

Mã sản phẩm: JL558ACM
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy đủ CO/CQ

✓ Hỗ trợ đại lý và dự án

✓ Giao hàng trên toàn quốc

✓ Sản phẩm chính hãng 100%

✓ Cam kết giá rẻ nhất thị trường

✓ Bảo hành, đổi trả nhanh chóng

✓ Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2, TP HCM.

Aruba Central Managed 2930F series Switch JL558ACM.

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch JL558ACM là sản phẩm thuộc series 2930F được tối ưu hóa cho người dùng di động và có thể được quản lý bằng các công cụ bảo mật tiên tiến cloud-based như Aruba ClearPass Policy Manager, Aruba AirWave và Aruba Central. Ngoài ra JL558ACM cũng cung cấp tính năng stack với Virtual Switching Framework (VSF) hỗ trợ khả năng mở rộng, PoE+, Access OSPF routing, Dynamic Segmentation, robust QoS, RIP routing, và ipv6 mà không cần thêm license.

Aruba JL558ACM Datasheet

JL558ACM cung cấp giao diện với 48 cổng RJ-45 PoE+ autosensing 10/100/1000 và 4 khe cắm SFP+ 1/10GbE.

Aruba Central Managed 2930F series Switch JL558ACM.

Thông số kỹ thuật.

I/O ports and slots

48 RJ-45 autosensing 10/100/1000 PoE+ ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T, IEEE 802.3at PoE+); Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASET: full only

4 SFP+ 1/10GbE ports

PHY-less

Additional ports and slots

1 dual-personality (RJ-45 or USB micro-B) serial console port.

Physical characteristics

Dimensions: 17.42 (w) x 12.77 (d) x 1.73 (h) in (44.25 x 32.42 x 4.39 cm) (1U height)
Weight: 10.56 lb (4.79 kg)

Memory and processor

Dual Core ARM Cortex A9 @ 1016 MHz, 1 GB DDR3 SDRAM; Packet buffer size: 12.38 MB 4.5MB Ingress/7.785 Egress,4 GB eMMC.

Performance

1000 Mb Latency < 3.8 µs (64-byte packets)
10Gbps latency < 1.6 μs (64-byte packets)
Throughut up to  112.0 Mpps
Switching capacity: 176 Gbps
Routing table size: 2,000 IPv4, 1,000 IPv6 in hardware, 200 OSPF, 256 Static, 10,000 RIP
MAC address table size: 32768 entries

Environment

Operating temperature: 32°F to 113°F (0°C to 45°C); up to 5000 Feet, 0C to 40C (32F to 104F) up to 10000 Feet
Operating relative humidity: 15% to 95% @ 104°F (40°C), noncondensing
Nonoperating/Storage temperature:-40°F to 158°F (-40°C to 70°C); up to 15000 Feet.
Nonoperating/Storage relative humidity:15% to 95% @ 149°F (65°C), noncondensing
Acoustic: Power: 55.1 dB, Pressure: 41.1 dB
Airflow direction: Side-to-side

Electrical characteristics

Frequency: 50/60 Hz
Maximum heat dissipation: 420.9 BTU/hr (444.1 kJ/hr)
Voltage: 100 - 127 / 200 - 240 VAC, rated
Current: 9.2 / 4.9 A
Maximum power rating: 980 W
Idle power: 49.9 W
PoE power: 740 W PoE+
Notes: Maximum power rating and maximum heat dissipation are the worst-case theoretical : maximum numbers provided for planning the infrastructure with fully loaded PoE (if equipped), 100% traffic, all ports plugged in, and all modules populated

Safety UL 60950-1, 2nd Edition; EN 60950-1:2006 +A11:2009 +A1:2010 +A12:2011+A2:2013; IEC 60950-1:2005 +A1:2009 +A2:2013; CSA 22.2 No. 60950-1-07 2nd; EN 60825-1:2007 / IEC 60825-1:2007 Class 1
Emissions

EN 55022:2010/CISPR 22 Class A; FCC CFR 47 Part 15 Class A; VCCI Class A; ICES-003 Class A; CNS 13438

Management Aruba AirWave Network Management; IMC – Intelligent Management Center; Command-line interface; Web browser; Configuration menu; SNMP manager; Telnet; RMON1; FTP; Out-of-band management (serial RS-232C or micro USB)

Các tính năng hỗ trợ.

Unified Wired and Wireless
  • Dynamic segmentation
  • Supports unified wired and wireless policies
  • Switch auto-configuration
  • User role
  • Static IP Visibility
Software-defined networks REST APIs and OpenFlow
Quality of Service (QoS)
  • Traffic prioritization (IEEE 802.1p)
  • Layer 4 prioritization
  • Class of Service (CoS)
  • Rate limiting
  • Large buffers
  • Unknown Unicast Rate Limiting
Connectivity
  • Flexible 10 Gb/s Ethernet connectivity
  • Auto-MDIX
  • IPv6
    • IPv6 host
    • Dual stack (IPv4 and IPv6).
    • MLD snooping
    • IPv6 ACL/QoS
    • IPv6 routing
    • Security
Performance and efficiency
  • Energy-efficient design delivers power savings
    • 80 PLUS Silver Certified power supply
    • Energy-efficient Ethernet (EEE) support
  • Designed with the latest Aruba ProVision ASIC
  • Selectable queue configurations
  • Stacking topology
    • Virtual Switching Framework (VSF) front plane stacking creates one virtual resilient switch from up to eight* switches
    • Ring topology supports up to an 8-member stack
    • Virtualized switching provides simplified management as the switches act as a single chassis when stacked
Convergence
  • IP multicast snooping and IGMP
  • IEEE 802.1AB Link Layer Discovery Protocol (LLDP)
  • LLDP-MED (Media Endpoint Discovery)
  • IP multicast routing
  • Local MAC Authentication
  • Protocol Independent Multicast for IPv6
Resiliency and high availability
  • IEEE 802.1s Multiple Spanning Tree
  • IEEE 802.3ad link-aggregation-control protocol (LACP) and port trunking
  • Virtual Router Redundancy Protocol (VRRP)
  • SmartLink
  • SNMPv1, v2, and v3
Simplified configuration and management
  • SNMPv1, v2, and v3
  • Zero-Touch ProVisioning (ZTP)
  • Flexible management with same hardware
  • Aruba Central support
  • Built-in programmable and easy to use REST API interface
  • Out-of-band Ethernet management port
Manageability
  • Dual flash images
  • Friendly port names
  • Find-Fix-Inform
  • Multiple configuration files
  • Software updates
  • RMON, XRMON, and sFlow
  • Troubleshooting
  • Uni-Directional Link Detection (UDLD)
  • IP SLA for voice
Layer 2 switching
  • Jumbo packet support
  • IEEE 802.1v protocol VLANs
  • Rapid Per-VLAN Spanning Tree (RPVST+)
  • GVRP and MVRP
  • VLAN support and tagging
  • VxLAN
Layer 3
  • DHCP server
  • Static IP routing
  • 256 static and 10,000 RIP route
  • Routing Information Protocol (RIP)
  • Access OSPF
  • Policy-based routing
Security
  • Control Plane Policing set rate limit on control protocols to protect CPU overload from DOS attacks
  • Multiple user authentication methods
    • IEEE 802.1X
    • Web-based authentication
    • Supports MAC-based authentication
  • Authentication flexibility
    • Multiple IEEE 802.1X users per port
    • Concurrent IEEE 802.1X, Web, and MAC authentication schemes per port
  • Access control lists (ACLs)
  • Source-port filtering
  • RADIUS/TACACS+
  • Secure shell
  • Secure Sockets Layer (SSL)
  • Port security
  • MAC address lockout
  • Secure FTP
  • Switch management logon security
  • STP BPDU port protection
  • DHCP protection
  • Dynamic ARP protection
  • Dynamic IP lockdown
  • STP Root Guard
  • Identity-driven ACL
  • Per-port broadcast throttling
  • Private VLAN
  • Open authentication role
  • Critical authentication role
  • MAC pinning
Monitor and diagnostics Digital optical monitoring of SFP+ and 1000BASE-T transceivers
Option Sử Dụng Cho JL558ACM
Module sử dụng cho Aruba 2930F series switch.

Phân phối Module quang HPE J9153A X132 10GBASE-ER SFP+ LC Duplex 1550nm 40km Single Mode Transceiver, HP HPE giá tốt

#J9153A

List Price:$9,579

Module quang HPE J9151A 1990-3880 X132 10GBASE-LR SFP+ LC Duplex 1310nm 10km Single Mode SMF Transceiver

#J9151A​

List Price:$3,937

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL558ACM ?

Có 10 bình luận:
O
Oanh
đánh giá 5 sao
Cho xin giá JL558ACM Aruba Central Managed 2930F 48G PoE+ 4SFP+ 740W Switch này nhé shop?
4 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Nhân viên sẽ gửi báo giá tới bạn qua mail, bạn có thể liên hệ 0862 323 559 để được báo giá sớm nhất.

K
Khang
đánh giá 5 sao
Thiets bị mạng Switch JL558ACM có thể stack xếp chồng switch được không shop nhỉ?
4 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch JL558ACM Aruba có thể stack Switch với công nghệ Virtual Switching Framework (VSF) bạn nhé.

N
Ngọc
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch JL558ACM bên shop bảo hành thế nào nhỉ?
4 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Sản phẩm JL558ACM  Switch Aruba được bảo hành tại Cnttshop 12 tháng lỗi 1 đổi 1 bạn nhé

G
Giang
đánh giá 5 sao
Aruba Central Managed 2930F series Switch JL558ACM có hỗ trợ PoE không vậy shop, công suất tổng bao nhiêu nhỉ.
4 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch  JL558ACM cung cấp 48 cổng 1G PoE+ với tổng công suất lên tới 740W.

V
Vương
đánh giá 5 sao
JL558ACM Aruba Central Managed có chạy được module quang 10G không shop? tư vấn mình mã module bên bạn sẵn hàng luôn nhé.
4 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

JL558ACM Aruba Central Managed cung cấp 4SFP+ có thể sử dụng module tốc độ 1G hoặc 10G bạn nhé. Bạn liên hệ 0862 323 559 để được tư vấn tốt nhất về mã module nhé.

T
Tiến
đánh giá 5 sao
Thiết bị JL558ACM Aruba Central Managed 2930F 48G PoE+ 4SFP+ 740W Switch có 4 cổng uplink là combo hay dùng full được 4 cổng vậy shop?
4 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh/chị, switch Aruba JL558ACM sử dụng được cả 4 cổng uplink SFP+ ạ.

K
Khởi
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch JL558ACM sử dụng được module như nào vậy shop, tư vấn mình một số mã nhé, thanks.
4 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Danh sách module tương thích với thiết bị chuyển mạch Aruba JL558ACM đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

M
Minh
đánh giá 5 sao
JL558ACM Aruba Central Managed 2930F 48G PoE+ 4SFP+ 740W Switch, mình đang lên hệ thống mạng con này làm core switch được nhỉ shop?
4 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị Switch JL558ACM Aruba Central Managed 2930F hoạt động ở layer 3 có thể làm core Switch bạn nhé.

N
Nhãn
đánh giá 5 sao
Cho mình xin báo giá và tình trạng hàng của JL558ACM Aruba Central Managed 2930F 48G PoE+ 4SFP+ 740W Switch, thanks.
5 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL558ACM do CNTTShop phân phối là hàng mới nguyên tem nguyên hộp. Báo giá đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

B
Bích
đánh giá 5 sao
Aruba Central Managed 2930F series Switch JL558ACM tôi muốn sử dụng mã này làm core switch có được không cnttshop, tư vấn giúp ạ.
5 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh/chị, switch Aruba JL558ACM có một số tinh năng layer 3 nên có thể sử dụng làm switch core trong các hệ thống nhỏ và không yêu cầu quá nhiều tính năng cao cấp. Chi tiết hơn anh/chị vui lòng liên hệ hotline kỹ thuật để được tư vấn thêm ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.