Switch Aruba JL559A 2930F 48 Ports PoE+ 740W 4SFP+ TAA-compliant

Phân phối Switch Aruba JL559A 2930F 48 RJ-45 autosensing 10/100/1000 PoE+ ports 740W 4 SFP+ Uplink Slot, TAA-compliant chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: JL559A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Switch Aruba JL559A 2930F 48 Ports 1GE PoE+ 740W 4SFP+ Uplink TAA-compliant

Aruba Part Number     : JL559A
Bảo hành                : 12 tháng
Made In                  : China 
Stock                      : Hàng có sẵn

Mô tả sản phẩm

Switch Aruba JL559A được thiết kế cho khách hàng tạo ra các không gian làm việc kỹ thuật số được tối ưu hóa cho người dùng di động với cách tiếp cận có dây và tích hợp không dây. Switch Aruba  JL559A dễ triển khai và quản lý với các công cụ quản lý mạng và bảo mật tiên tiến như Aruba ClearPass Policy Manager và Aruba AirWave.

View Datasheet JL559A

Thiết bị chuyển mạch Aruba  JL559A được tích hợp công nghệ Cloud, cho phép người quản trị có thể nhanh chóng thiết lập các văn phòng từ xa. Công cụ Aruba ProVision ASIC mạnh mẽ mang lại hiệu suất, hỗ trợ tính năng mạnh mẽ và giá trị với khả năng lập trình linh hoạt cho các ứng dụng trong tương lai.

Switch Aruba JL559A 2930F 48 Ports 1GE PoE+ 740W 4SFP+ Uplink TAA-compliant

Switch Aruba JL559A hỗ trợ công nghệ Stack Virtual Switching Framework (VSF) lên tới 10 switch trên 1 stack. Switch Aruba  JL559A cung cấp 1 số tính năng như các cổng 1GbE hoặc 10GbE tích hợp sẵn, định tuyến PoE +, Access OSPF, nút Tunnel, QoS mạnh mẽ, định tuyến RIP và IPv6 mà không cần phải mua license

Thông số kỹ thuật chi tiết của switch​ Aruba ​JL559A

I/O ports and slots

48 RJ-45 autosensing 10/100/1000 PoE+ ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T, IEEE 802.3at PoE+); Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only 4 SFP+ 1/10GbE ports; PHY-less

Additional ports and slots

1 dual-personality (RJ-45 or USB micro-B) serial console port

Physical characteristics

Dimensions: 17.42 (w) x 12.77 (d) x 1.73 (h) in, (44.25 x 32.42 x 4.39 cm), (1U height)
Weight: 10.56 lb (4.79 kg)

Memory and processor

Dual Core ARM Coretex A9 @ 1016 MHz, 1 GB DDR3 SDRAM; Packet buffer size: 12.38 MB 4.5MB Ingress/7.785 Egress,4 GB eMMC

Mounting and enclosure Mounts in an EIA-standard 19-inch telco rack or equipment cabinet (rack-mounting kit available); Horizontal surface mounting; Wall mounting
Performance

1000 Mb Latency < 3.8 µs (64-byte packets)
10Gbps latency < 1.6 µs (64-byte packets)

Throughut up to 112.0 Mpps
Switching capacity: 176 Gbps
Routing table size: 2,000 IPv4, 1,000 IPv6 in hardware, 200 OSPF, 256 Static, 10,000 RIP

MAC address table size: 32768 entries

Environment

Operating temperature: 32°F to 113°F (0°C to 45°C)
Operating relative humidity: 5% to 95%, noncondensing
Nonoperating/Storage temperature:-40°F to 158°F (-40°C to 70°C)
Nonoperating/Storage relative humidity:15% to 95% @ 149°F (65°C), noncondensing
Altitude: up to 10,000 ft (3 km)
Acoustic: Power: 55.1 dB, Pressure: 41.1 dB

Electrical characteristics

Frequency: 50/60 Hz
Maximum heat dissipation: 420.9 BTU/hr (444.1 kJ/hr)
Voltage: 100 - 240 VAC, rated
Maximum power rating: 980W
Current: 9.2 / 4.9 A

Idle power: 49.9W
PoE power: 740 W PoE+

Notes: Maximum power rating and maximum heat dissipation are the worst-case theoretical : maximum numbers provided for planning the infrastructure with fully loaded PoE (if equipped), 100% traffic, all ports plugged in, and all modules populated

Safety UL 69050-1: 2nd Edition; EN 60950-1:2006 +A11:2009 +A1:2010 +A12:2011+A2:2013; IEC 60950-1:2005 +A1:2009 +A2:2013; CSA 22.2 No. 60950-1-07 2nd; EN 60825-1:2014 / IEC 60825-1:2014 Class 1
Emissions

EN 55032:2012/CISPR 32 Class A; FCC CFR 47 Part 15 Class A; VCCI Class A; ICES-003 Class A; CNS 13438

Management Aruba AirWave Network Management; IMC - Intelligent Management Center; Command-line interface; Web browser; Configuration menu; SNMP manager; Telnet; RMON1; FTP; Out-of-band management (serial RS-232C or micro USB)

Module quang HP được sử dụng cho Switch Aruba ​JL559A

J4858C HPE X121 1G SFP LC SX Transceiver
J4859C HPE X121 1G SFP LC LX Transceiver
J4860C HPE X121 1G SFP LC LH Transceiver
J8177C HPE X121 1G SFP RJ45 T Transceiver
J9054C HPE X111 100M SFP LC FX Transceiver
J4858D Aruba 1G SFP LC SX 500m OM2 MMF Transceiver
J4859D Aruba 1G SFP LC LX 10km SMF Transceiver
J4860D Aruba 1G SFP LC LH 70km SMF Transceiver
J8177D Aruba 1G SFP RJ45 T 100m Cat5e Transceiver
J9054D Aruba 100M SFP LC FX 2km MMF Transceiver
J9150A HPE X132 10G SFP+ LC SR Transceiver
J9151A HPE X132 10G SFP+ LC LR Transceiver
J9153A HPE X132 10G SFP+ LC ER Transceiver
J9150D Aruba 10G SFP+ LC SR 300m OM3 MMF Transceiver
J9151D Aruba 10G SFP+ LC LR 10km SMF Transceiver
J9153D Aruba 10G SFP+ LC ER 40km SMF Transceiver
J9281D Aruba 10G SFP+ to SFP+ 1m Direct Attach Copper Cable
J9283D Aruba 10G SFP+ to SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable
J9281B HPE X242 10G SFP+ to SFP+ 1m Direct Attach Copper Cable
J9283B HPE X242 10G SFP+ to SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable

Quý khách có thể tham khảo thêm các dòng switch thuộc Aruba 2930F Switch Series

JL253A Aruba 2930F 24G 4SFP+ Switch
JL254A Aruba 2930F 48G 4SFP+ Switch
JL255A Aruba 2930F 24G PoE+ 4SFP+ Switch
JL256A Aruba 2930F 48G PoE+ 4SFP+ Switch
JL258A Aruba 2930F 8G PoE+ 2SFP+ Switch
JL259A Aruba 2930F 24G 4SFP Switch
JL260A Aruba 2930F 48G 4SFP Switch
JL261A Aruba 2930F 24G PoE+ 4SFP Switch
JL262A Aruba 2930F 48G PoE+ 4SFP Switch
JL263A Aruba 2930F 24G PoE+ 4SFP+ TAA-compliant Switch
JL264A Aruba 2930F 48G PoE+ 4SFP+ TAA-compliant Switch
JL557A Aruba 2930F 48G PoE+ 4SFP 740W Switch
JL558A Aruba 2930F 48G PoE+ 4SFP+ 740W Switch
JL559A Aruba 2930F 48G PoE+ 4SFP+ 740W TAA-compliant Switch

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL559A ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.