JL727A Aruba 6200F 48G Class4 PoE 4SFP+ 370W Switch

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL727A 6200F 48 Ports GE Class4 PoE+ 370W, 4 Ports SFP+ 10GE Switch

Mã sản phẩm: JL727A
Tình trạng: Còn Hàng
JL727A Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

JL727A Aruba 6200F 48G Class4 PoE 4SFP+ 370W Switch

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Aruba JL727A là một dòng thiết bị chuyển mạch stackable thế hệ tiếp theo lý tưởng cho các văn phòng chi nhánh doanh nghiệp, Campus và mạng SMB. Aruba JL727A với 48 cổng gigabit ethernet hỗ trợ PoE+ Class 4 lên tới 30W trên 1 cổng, 4 cổng Uplink quang 10GE sử dụng module quang SFP+ 1/10GE, cung cấp các kết nối tốc độ cao cho doanh nghiệp.

Aruba JL727A Datasheet

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL727A cung cấp các tính năng layer 2 cơ bản và nâng cao như VLAN, VXLAN, STP, Port mirroring cho lớp Access của hệ thống mạng của doanh nghiệp. Bên cạnh đó Aruba JL727A cũng cung cấp thêm các tính năng OSPF Single-Area, Static IP routing để thực hiện định tuyến cho các mạng nhỏ.

JL727A Aruba 6200F 48G Class4 PoE 4SFP+ 370W Switch

Thông số kỹ thuật Aruba JL727A

Aruba 6200F 48G Class4 PoE 4SFP+ 370W Switch (JL727A)
I/O ports - 48x 10/100/1000BASE-T Class 4 PoE ports, supporting up to 30W per port
- 4x 1/10G SFP ports
- Supports PoE Standards IEEE 802.3af, 802.3at
Additional ports and slots - 1x USB-C console port
- 1x OOBM port
- 1x USB Type-A host port
- 1x Bluetooth dongle to be used with Aruba CX Mobile App
Power supplies - Fixed power supply (500W)
- Up to 370W of Class 4 PoE power
Fans Fixed fans
Physical characteristics
Dimensions 17.4(w) x 12.9(d) x 1.73(h) in 44.2 x 32.7 x 4.39 cm
Weight 11.13 lbs (5.05 kg)
Hardware
CPU Quad Core ARM Cortex™ A72 @ 1.8 GHz
Memory 8 GB DDR4
Flash 16 GB eMMC
Packet buffer 8 MB packet buffer memory
Performance
Switching capacity 176 Gbps
Throughput capacity Up to 130.9 Mpps 
Average latency (LIFO-64-bytes packets) - 1 Gbps: 2.28 μSec
- 10 Gbps: 1.46 μSec
Stack size 8 members
Max. stacking distance Up to 10 kms with long range transceivers
Switched virtual interfaces (dual stack) 128
IPv4 host table (ARP) 8,192
IPv6 host table (ND) 8,192
IPv4 unicast routes 2,048
IPv6 unicast routes 1,024
MAC table capacity 16,000
IGMP groups 1,024
MLD groups 1,024
IPv4/IPv6/MAC ACL entries (ingress) 5,120/1280/5,120
IPv4/IPv6/MAC ACL entries (egress) 2,048/512/2,048
Environment
Operating temperature - 32°F to 113°F (0°C to 45°C) up to 5,000 ft
- Derate -1°C for every 1,000 ft from 5,000 to 10,000 ft
Operating relative humidity 15% to 95% @ 104°F (40°C) non-condensing
Non-operating temperature -40°F to 158°F (-40°C to 70°C) up to 15,000 ft
Non-operating relative humidity 15% to 90% @ 149°F (65°C) non-condensing
Max operating altitude Up to 10,000ft (3.048 Km)
Max non-operating altitude 15,000 feet (4.6 km) max
Acoustics - Sound power, LWAd = 4.9 Bel
- Sound pressure, LpAm (bystander) = 32.7 dB
Primary airflow Front and side-to-back
Electrical characteristics
Frequency 50Hz/60Hz
AC voltage 100-120V/200-240V
Current 7.5A/3.5A
80plus.org certification 80 PLUS Silver
Power consumption (230 VAC) - Hibernation (0 rpm fan): 10W
- Idle: 60W
- 100% traffic rate: 76W
Option Sử Dụng Cho JL727A
Module quang SFP Transceivers sử dụng cho Aruba CX 6200F

Module quang Aruba J4858D 1990-4415 1000Base- SX SFP LC Duplex 500m OM2 850nm MMF Multi Mode Transceiver

#J4858D

List Price:$340

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver

#J4859D

List Price:$730

Xem thêm
Module quang SFP+ Transceivers sử dụng cho Aruba CX 6200F

Module quang Aruba J9150D 1990-4175 10GBase-SR SFP+ LC Duplex 850nm OM3 300m MMF Multi Mode Transceiver

#J9150D

List Price:$1,040

Module quang J9153D Aruba 10GBase-ER SFP+ LC-Duplex 40km 1550 nm SMF Singe Mode Transceiver chính hãng chất lượng tốt tại Hà Nội
#J9153D

List Price:$9,450

Xem thêm

★ Sản phẩm JL727A có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm JL727A CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán JL727A có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm JL727A cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua JL727A có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật JL727A chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL727A ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.