CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0966 658 525

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

CBS110-24PP-EU Switch Cisco 24 Cổng (12 Port PoE), 2 GE Combo Uplink

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS110-24PP-EU, thuộc danh mục Cisco Busines 110 Series Unmanaged Switches, là dòng thiết bị chuyển mạch giá cả phải chăng cung cấp kết nối Gigabit Ethernet cho mạng doanh nghiệp nhỏ của bạn. Cisco CBS110-24PP-EU cung cấp 24 cổng 10/100/1000 ports (12 support PoE with 100W power budget), 2 Gigabit SFP (combo with 2 10/100/1000 ports) cho các kết nối mạng.

✓ Mã sản phẩm: CBS110-24PP-EU
✓ Tình trạng: Còn Hàng
CBS110-24PP-EU Datasheet

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco CBS110-24PP-EU

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
 

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS110-24PP-EU, thuộc danh mục Cisco Busines 110 Series Unmanaged Switches, là dòng thiết bị chuyển mạch giá cả phải chăng cung cấp kết nối Gigabit Ethernet cho mạng doanh nghiệp nhỏ của bạn.Cisco CBS110-24PP-EU cung cấp 24 cổng 10/100/1000 (12 cổng PoE với tổng công suất POE 100W ), 2 Gigabit SFP (combo với 2 cổng GE 10/100/1000) cho các kết nối mạng.

Switch Cisco CBS110-24PP-EU

Giờ đây, bạn có thể thiết kế một mạng cấp doanh nghiệp, hiệu suất cao với Thiết bị chuyển mạch Unmanaged Cisco CBS110-24PP-EU. Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS110-24PP-EU plug-and-play giá cả phải chăng này lý tưởng cho các văn phòng nhỏ, nhóm làm việc, phòng ban và các văn phòng đang phát triển với kiến ​​thức và nhân viên CNTT hạn chế.

Thông số kỹ thuật Switch Cisco CBS110-24PP-EU

Switching capacity 48 Gbps
MAC table 8K
Jumbo frame 9216 bytes
Quality of Service (QoS) 802.1p priority based, 4 hardware queues, priority queuing and Weighted Round-Robin (WRR)
Loop detection Helps discover loops in the network to avoid broadcast storms
Cable diagnostics Quickly identify and troubleshoot network cable faults and/or shorts
Flash 16 MB
CPU 400 MHz ARM
CPU memory 128 MB
Packet Buffer 2 Mbit
Dimensions 440 x 203 x 44 mm (17.32 x 7.97 x 1.73 in)
Weight 2.98 kg (6.57 lb)
Power 110-240VAC, 50-60 Hz, internal, universal

Option Sử Dụng Cho CBS110-24PP-EU

Module quang SFP sử dụng cho Switch Cisco Business 110 Series

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: CBS110-24PP-EU ?

Có 53 bình luận:
T
Tiến
Cho mình xin datasheet của thiết bị chuyển mạch CBS110-24PP-EU shop nhé.
1 năm
T
Diệu ThúyQuản trị viên

Datasheet của mã thiết bị chuyển mạch CBS110-24T-EU đã được gửi vào mail của mình. Anh vui lòng check mail giúp em ạ.

D
Dũng
1 chiếc switch CBS110-24PP-EU có khối lượng bao nhiêu vậy shop
1 năm
T
Diệu ThúyQuản trị viên

Dạ 1 chiếc switch  CBS110-24PP-EU có khối lượng khoảng 2.98 kg (6.57 lb) anh nhé.

C
Cương
Cisco CBS110-24PP-EU hỗ trợ được bao nhiêu địa chỉ MAC vậy shop?
1 năm
T
Diệu ThúyQuản trị viên

Cisco  CBS110-24PP-EU hỗ trợ được tối đa 8K địa chỉ MAC anh nhé.

T
Thịnh
Tốc độ chuyển mạch của switch Cisco CBS110-24PP-EU là bao nhiêu vậy
1 năm
T
Diệu ThúyQuản trị viên

Tốc độ chuyển mạch của switch Cisco  CBS110-24PP-EU là 48 Gbps ạ. Anh vui lòng để lại liên hệ bên em hỗ trợ tư vấn mình cụ thể hơn ạ.

Q
Quyền
shop ơi switch Cisco CBS110-24PP-EU tương thích với module single mode hay multi mode vậy?
1 năm
T
Diệu ThúyQuản trị viên

Switch Cisco  CBS110-24PP-EU tương thích với cả 2 loại module single mode hay multi mode anh nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082