CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

CBS110-24PP-EU Switch Cisco 24 Cổng PoE, 2 GE Combo Uplink

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS110-24PP-EU, thuộc danh mục Cisco Busines 110 Series Unmanaged Switches, là dòng thiết bị chuyển mạch giá cả phải chăng cung cấp kết nối Gigabit Ethernet cho mạng doanh nghiệp nhỏ của bạn. Cisco CBS110-24PP-EU cung cấp 24 cổng 10/100/1000 ports (12 support PoE with 100W power budget), 2 Gigabit SFP (combo with 2 10/100/1000 ports) cho các kết nối mạng.

✓ Mã sản phẩm: CBS110-24PP-EU
✓ Tình trạng: Còn Hàng
CBS110-24PP-EU Datasheet

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco CBS110-24PP-EU

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
 

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS110-24PP-EU, thuộc danh mục Cisco Busines 110 Series Unmanaged Switches, là dòng thiết bị chuyển mạch giá cả phải chăng cung cấp kết nối Gigabit Ethernet cho mạng doanh nghiệp nhỏ của bạn.Cisco CBS110-24PP-EU cung cấp 24 cổng 10/100/1000 (12 cổng PoE với tổng công suất POE 100W ), 2 Gigabit SFP (combo với 2 cổng GE 10/100/1000) cho các kết nối mạng.

Switch Cisco CBS110-24PP-EU

Giờ đây, bạn có thể thiết kế một mạng cấp doanh nghiệp, hiệu suất cao với Thiết bị chuyển mạch Unmanaged Cisco CBS110-24PP-EU. Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS110-24PP-EU plug-and-play giá cả phải chăng này lý tưởng cho các văn phòng nhỏ, nhóm làm việc, phòng ban và các văn phòng đang phát triển với kiến ​​thức và nhân viên CNTT hạn chế.

Thông số kỹ thuật Switch Cisco CBS110-24PP-EU

Switching capacity 48 Gbps
MAC table 8K
Jumbo frame 9216 bytes
Quality of Service (QoS) 802.1p priority based, 4 hardware queues, priority queuing and Weighted Round-Robin (WRR)
Loop detection Helps discover loops in the network to avoid broadcast storms
Cable diagnostics Quickly identify and troubleshoot network cable faults and/or shorts
Flash 16 MB
CPU 400 MHz ARM
CPU memory 128 MB
Packet Buffer 2 Mbit
Dimensions 440 x 203 x 44 mm (17.32 x 7.97 x 1.73 in)
Weight 2.98 kg (6.57 lb)
Power 110-240VAC, 50-60 Hz, internal, universal
Option Sử Dụng Cho CBS110-24PP-EU
Module quang SFP sử dụng cho Switch Cisco Business 110 Series

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #CBS110-24PP-EU ?

Có 29 bình luận:
K
Kiên
Switch Cisco CBS110 series có loại nào 24 port >200W không bác
12 ngày
M
Thanh MinhQuản trị viên

Switch Cisco  CBS110 series loại POE có công suất tối đa là 100W anh nhé

N
Ngân
Tư vấn và báo giá cho mình module quang single khoảng cách truyền trên 20KM nhé shop, mình mua dùng cho switch Cisco CBS110-24PP-EU
14 ngày
M
Thanh MinhQuản trị viên

Mã module quang single khoảng cách truyền trên 20KM dùng cho switch Cisco CBS110-24PP-EU kèm giá đã gửi vào mail, anh check mail để biết thông tin chi tiết anh nhé

N
Ngát
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS110-24PP-EU có cấp được nguồn cho wifi và camera không bạn nhỉ
18 ngày
D
Kim DungQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS110-24PP-EU có cấp được nguồn cho wifi và camera anh chị nhé

M
Miền
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS110-24PP-EU dùng nguồn AC hay DC?
18 ngày
D
Kim DungQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS110-24PP-EUdùng nguồn AC anh chị nhé

H
Hoan
cho mình xin Datahsheet của switch Cisco CBS110-24PP-EU
18 ngày
D
Kim DungQuản trị viên

Em gửi Datasheet của switch Cisco CBS110-24PP-EU https://cnttshop.vn/storage/Datasheet/Cisco/cisco-business-110-series-datasheet.pdf

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370