CBS110-24T-EU Switch Cisco 24 Ports GE, 2 GE Uplink

Switch Cisco CBS110-24T-EU cung cấp 24 cổng GE, cung cấp kết nối mạng mạnh mẽ theo nhu cầu kinh doanh của bạn, cũng như tăng độ tin cậy với các tính năng nâng cao như Chất lượng dịch vụ (QoS), phát hiện vòng lặp và chẩn đoán cáp, tất cả trong một mà bạn có thể tự thiết lập trong vài phút. Thiết bị chuyển mạch Cisco CBS110-24T-EU mang lại độ tin cậy đã được chứng minh và khả năng bảo vệ đầu tư của các giải pháp mạng Cisco cho doanh nghiệp nhỏ của bạn.

Mã sản phẩm: CBS110-24T-EU
Tình trạng: Còn Hàng
CBS110-24T-EU Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco CBS110-24T-EU 24 Ports GE, 2 Combo Uplink

Base Part Number : CBS110-24T
Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS110-24T-EU bao gồm các tính năng xử lý lưu lượng nâng cao của Cisco để giữ cho các ứng dụng của bạn chạy ở hiệu suất cao nhất. Tính năng QoS tích hợp trên Cisco CBS110-24T-EU sẽ tự động ưu tiên các dịch vụ nhạy cảmnhư thoại hoặc video để cải thiện hiệu suất mạng của bạn. Tính năng phát hiện vòng lặp giúp khám phá các vòng lặp trong mạng mà bạn có thể đã vô tình tạo ra, do đó tránh được broadcast storm khiến mạng của bạn bị đình trệ. Tính năng chẩn đoán cáp giúp nhanh chóng xác định và khắc phục sự cố và lỗi cáp mạng. Chuyển đổi lưu trữ và chuyển tiếp nhanh chóng xác định các gói bị hỏng và ngăn chúng được truyền qua mạng. Tất cả các tính năng này chạy tự động, không cần quản lý hoặc cấu hình.

Switch Cisco CBS110-24T-EU 24 Ports GE, 2 Combo Uplink

Hình ảnh Switch Cisco CBS110-24T-EU do CNTTShop cung cấp

Thiết bị chuyển mạch Cisco CBS110-24T-EU mang lại độ tin cậy vững chắc mà bạn mong đợi từ thiết bị chuyển mạch Cisco. Giải pháp đã được thử nghiệm nghiêm ngặt để đảm bảo thời gian hoạt động và hiệu suất tối ưu. Ngoài ra, hỗ trợ kỹ thuật và bảo hành phần cứng mang lại sự an tâm cho khách hàng khi sử dụng. Quý khách vui lòng liên hệ CNTTShop để được tư vấn, báo giá Cisco CBS110-24T-EU tốt nhất, đầy đủ datasheet, hình ảnh, spec mới nhất từ hãng.

Thông số kỹ thuật Cisco CBS110-24T-EU

Switching capacity 48 Gbps
Packet buffer 2 Mbit
Total system ports 24 Gigabit Ethernet
Combo ports (RJ-45 + Small Form-factor Pluggable [SFP]) 2 SFP (combo with 2 Gigabit Ethernet)
Dimensions 279 x 170 x 44 mm (11 x 6.7 x 1.73 in)
Weight 1.56 kg (3.43 lb)
Power 110-240VAC, 50-60 Hz, internal, universal
Operating temperature 32° to 104°F (0° to 40°C)
Storage temperature –4° to 158°F (–20° to 70°C)
MTBF at 25°C (hours) 524,296
Fan (number) Fanless
Package contents
Cisco Business 110 Series switch
Power cord or adapter
Quick start guide
Mounting kit

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Option Sử Dụng Cho CBS110-24T-EU
Module quang SFP sử dụng cho Switch Cisco Business 110 Series

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #CBS110-24T-EU ?

Có 19 bình luận:
D
Nguyễn Quý Duy
Cho hỏi CBS110-24T-EU là thiết bị lớp 2 ạ?
3 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch CBS110-24T-EU là thiết bị lớp 2

T
Toàn
Thiết bị chuyển mạch CBS110-24T-EU giá nào em?
3 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

Báo giá Thiết bị chuyển mạch CBS110-24T-EU  đã được gửi vào mail nhé bạn

T
Thanh Tùng
Thiết bị chuyển mạch CBS110-24T-EU có CPU và dung lượng Ram bao nhiêu vậy ạ?
3 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch CBS110-24T-EU có CPU 400MHz ARM và RAM 64MB ạ

L
Lành
CBS110-24T-EU Switch Cisco 24 Ports GE, 2 GE Uplink có phụ kiện đi kèm là gì bạn
4 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch CBS110-24T-EU Switch Cisco 24 Ports GE, 2 GE Uplink  có phụ kiện đi kèm 1 dây nguồn C13, 1 cặp tai rack bạn nhé.

L
Lâm
CBS110-24T-EU Switch Cisco 24 Ports GE, 2 GE Uplink được bảo hành bao lâu bạn
4 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch CBS110-24T-EU Switch Cisco 24 Ports GE, 2 GE Uplink được bảo hành 12 tháng bạn nhé.

L
Long
CBS110-24T-EU Switch Cisco 24 Ports GE, 2 GE Uplink dùng cho phòng net một phòng 20 máy được không bạn. Mình xin báo giá.
4 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch CBS110-24T-EU Switch Cisco 24 Ports GE, 2 GE Uplink có 24 cổng mạng tốc độ 1Gb và 2 cổng  combo uplink quang đồng tốc độ 1Gb nên dùng tốt cho phòng net 20 máy bạn nhé.

L
Linh
CBS110-24T-EU Switch Cisco 24 Ports GE, 2 GE Uplink có thế chia vlan được không bạn
4 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch CBS110-24T-EU Switch Cisco 24 Ports GE, 2 GE Uplink là dòng switch unmanaged nên không chia vlan được bạn nhé.

K
Kiên
CBS110-24T-EU Switch Cisco 24 Ports GE, 2 GE Uplinkcó thế cấu hình bằng giao diện web được không bạn
4 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

CBS110-24T-EU Switch Cisco 24 Ports GE, 2 GE Uplink là dòng switch unmanaged nên không có giao diện web để quản trị và cấu hình bạn nhé.

C
Cường
CBS110-24T-EU Switch Cisco 24 Ports GE, 2 GE Uplink là switch layer 2 hay layer 3 bạn
4 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch CBS110-24T-EU Switch Cisco 24 Ports GE, 2 GE Uplink là switch layer 2 bạn nhé.

Q
Quốc
CBS110-24T-EU Switch Cisco 24 Ports GE, 2 GE Uplink cổng uplink quang không bạn nhỉ?
4 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch CBS110-24T-EU Switch Cisco 24 Ports GE, 2 GE Uplink có cổng uplink quang tốc độ 1GB bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.