Switch Cisco ESW2-550X-48-K9 48 10/100/1000 Ports 4x10 GE Uplink

Phân phối Thiết bị mạng Switch Cisco ESW2-550X-48-K9 (ESW2 550X 48 K9) 48 10/100/1000 ports +, 4 10 GE SFP+ (1/10GE SFP+ modules) giá tốt

Mã sản phẩm: ESW2-550X-48-K9
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Thiết bị mạng Switch Cisco ESW2-550X-48-K9 48 10/100/1000 ports +, 4 10 GE SFP+ (1/10GE SFP+ modules)

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco ESW2-550X-48-K9 thuộc dòng sản phẩm Cisco small business 250 series.Thiết bị mạng switch Cisco ESW2-550X-48-K9 được thiết kế để phù hợp ở cả 3 lớp mạng cung cấp 48 10/100/1000 ports +, 4 10 Gigabit Ethernet SFP+ (1/10GE SFP+ modules) cho các kết nối LAN tại các doanh nghiệp vừa và nhỏ. Chúng ta có thể sử dụng switch cisco ESW2-550X-48-K9 để kết nối các máy tính, máy in, camera hoăc các thiết bị wifi trong 1 phòng ban, trong các doanh nghiệp nhỏ với số lượng user ít... hoặc sử dụng để mở rộng mạng LAN trong các doanh nghiệp.

Switch Cisco ESW2-550X-48-K9

Thiết bị mạng switch cisco ESW2-550X-48-K9 tự động chuyển chế độ cáp thẳng hoặc chéo (MDI/MDI-X). Các tính năng Address Learning and Aging, and Data Flow Control giúp tối ưu truyền dữ liệu.Thiết kế để bàn.

Các tính năng mới của switch cisco ESW2-550X-48-K9

Easy configuration and management
Performance and reliability
Power over Ethernet Plus (PoE+)
Data Center and Mobile Switching Center Optimized Solution
True Stacking
Strong Security
PoE powered device and PoE pass-through
Network security
IP telephony support
Networkwide automatic voice deployment
IPv6 support
An energy-efficient solution
Expansion ports
Peace of mind and investment protection
World-class support
Multiple language options

Thông số kỹ thuật của switch Cisco ESW2-550X-48-K9

Product Specifications

 

Power Consumption

Model Name Green Power (mode) Power Consumption (worst case) Heat Dissipation (BTU/hr)

ESW2-350G-52DC

EEE + Short Reach + Energy Detect

110V=56.8W
220V=57.2W

189.5

 

Ports

Model Name

Total System Ports

RJ-45 Ports

Combo Ports (RJ-45 + SFP)

ESW2-550X-48

48GE + 4 10GE

48 GE

4 XG SFP+ (Two combo 5G SFP slots)

Buttons

Reset button

Cabling type

Unshielded twisted pair (UTP) Category 5 or better; Fiber options (SMF and MMF); Coaxial SFP+ for stacking purposes

LEDs

System, fan, master (550X), stack ID (550X), Link/Act, speed. LED power savings supported

Flash

32 MB 

800 MHz ARM CPU memory

256 MB

Packet buffer

2*12 Mb

Stack Connection Options

550X

10G copper - SFP-H10GB-CUxM (See Supported SFP/SFP + Modules Section)
10G Fiber - SFP-10G-xx 
1G fiber or copper - MGBxxx

Environmental

Unit Dimensions (W x H x D)

440 x 44 x 357 mm

Unit weight

5.15 kg

Power

100-240V 47-63 Hz, internal, universal - AC versions

Certification

UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A

Operating temperature

32° to 122°F (0° to 50°C)

Storage temperature

-4° to 158°F (-20° to 70°C)

Operating humidity

10% to 90%, relative, noncondensing

Storage humidity

10% to 90%, relative, noncondensing

Acoustic noise and mean time between failures (MTBF)

Model Name

Fan (Number)

Acoustic Noise

MTBF @ 25°C (Hours)

MTBF @ 50°C (Hours)

ESW2-350G-52

2 pcs/5000rpm

Front-to-Back: 37.9 dB

Back-to-front: 37.8 dB

333458

118456

Removable Fan Tray - hot swap

Reversible fans; Default front to rear airflow

Warranty

Limited lifetime

Các loại module quang cisco sử dụng cho switch cisco ESW2-550X-48-K9

pported SFP/SFP+ modules

SKU

Media

Speed

Maximum Distance

MGBBX1

Single-mode fiber

1000 Mbps

10 km

MGBSX1

Multimode fiber

1000 Mbps

500 m

MGBLH1

Single-mode fiber

1000 Mbps

40 km

MGBLX1

Single-mode fiber

1000 Mbps

10 km

MGBT1

UTP cat 5e

1000 Mbps

100 m

SFP-H10GB-CU1M

Copper coax

10 Gig

1 m

SFP-H10GB-CU3M

Copper coax

10 Gig

3 m

SFP-H10GB-CU5M

Copper coax

10 Gig

5 m

SFP-10G-SR

Multimode fiber

10 Gig

26 m - 400 m

SFP-10G-LR

Single-mode fiber

10 Gig

10 km

 

SFP-10G-SR-S

Multimode fiber

10 Gig

26 m - 400 m

 

SFP-10G-LR-S

Single-mode fiber

10 Gig

10 km

Option Sử Dụng Cho ESW2-550X-48-K9
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #ESW2-550X-48-K9 ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản