Switch Cisco SF95-24 95 Series 24 Ports 10/100 Mbps

Switch Cisco SF95-24 Small Bussiness 95 Series Unmanaged 24 Ports 10/100 Mbps

Mã sản phẩm: SF95-24
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SF95-24 SMB 95 Series 24-Port 10/100 Mbps

Cisco Part Number        : SF95-24
Bảo hành                       : 12 tháng
Made In                         : Asia
Stock                              : Liên hệ để được giá tốt

Switch Cisco SF95-24 thuộc Cisco Small Business 95 series. Switch Cisco SF95-24 được thiết kế để hoạt động ở layer 2 trong mô hình OSI. Switch Cisco SF95-24 cung cấp 24 10/100 ports cho các kết nối LAN tại các doanh nghiệp vừa và nhỏ.

View Datasheet SF95-24 

Switch cisco SF95-24 để kết nối các máy tính, máy in, camera hoăc các thiết bị wifi trong 1 phòng ban, trong các doanh nghiệp nhỏ với số lượng user ít... hoặc sử dụng để mở rộng mạng LAN trong các doanh nghiệp.

Switch Cisco SF95-24 24-Port 10/100 Mbps Giá Rẻ

Thông số kỹ thuật Switch Cisco SF95-24

Specifications Description
Standards IEEE 802.3 10BASE-T Ethernet, IEEE 802.3u 100BASE-TX Fast Ethernet, IEEE 802.3x Flow Control, 802.1p priority, Energy Efficient Ethernet
Cabling type Category 5e or better
LED indicators System/PWR, link/activity, 100M*, cable diagnostics, loop detection, gigabit,* mini-GBIC* *if present
Physical Interfaces
Ports 10/100 Ethernet, power port for AC adapter or power cord
Power supply 110-240VAC, 50-60 Hz, internal, universal
Lock slot Slot for Kensington lock
Physical Specifications
Physical dimensions (W x D x H) 279.4x44.45x170 mm
Weight 2.91 lb. (1.32 kg)
Ports 24 RJ-45 connectors for 10BASE-T/100BASE-TX ports
All units: automatic medium dependent interface (MDI) and MDI crossover (MDI-X); auto-negotiated port for connecting 10-, 100-Mbps devices
Performance
Switching capacity 4.8 Gbps
Forwarding capacity 3.6 mpps
Capabilities
Head-of-line (HOL) blocking HOL blocking prevention
Jumbo frame 9216 bytes
Quality of service (QoS) 802.1p priority based, hardware queues, priority queuing and weighted round-robin (WRR)
Loop detection Helps discover loops in the network to avoid broadcast storms
Cable diagnostics Quickly identify and troubleshoot network cable faults and/or shorts
Mounting and Physical Security
Mounting options Desktop or rack mount
Physical security lock Kensington lock slot
Environmental
Compliance/certifications UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A, FCC Class B* *select models
Operating temperature 32° to 104°F (0° to 40°C)
Storage temperature -4° to 158°F (-20° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 5% to 90%, relative, noncondensing
Package Contents Cisco 95 Series switch
Power cord/power adapter
Mounting hardware
Minimum Requirements - Devices supporting 802.3 Ethernet, 802.u Faster Ethernet
- Cat5 or better Ethernet cable 
- Network interface card for each computer
Option Sử Dụng Cho SF95-24
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

★ Sản phẩm SF95-24 có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm SF95-24 CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán SF95-24 có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm SF95-24 cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua SF95-24 có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật SF95-24 chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SF95-24 ?

Có 17 bình luận:
T
Văn Thành
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch SF95-24 có tốc độ cao ko admin?
2 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Switch Cisco SF95-24 95 Series 24 Ports có tốc độ cổng 10/100 Mbps ạ.

T
Thương
đánh giá 5 sao
Switch Cisco SF95-24 Small Bussiness 95 Series Unmanaged 24 Ports 10/100 Mbps có thể chạy được module quang nào nhỉ.
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF95-24 Small Bussiness 95 Series Unmanaged 24 Ports 10/100 Mbps có thể chạy được module quang 1G như Cisco MGBSX1, Cisco MGBLX1, Cisco MGBLH1, Cisco MGBBX1, Cisco MGBT1 bạn nhé.

T
Thịnh
đánh giá 5 sao
admin cho mình hỏi Switch Cisco SF95-24 Small Bussiness 95 Series Unmanaged 24 Ports 10/100 Mbps là nó hoạt động ở lớp mấy bạn?
3 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Switch Cisco SF95-24 Small Bussiness 95 Series Unmanaged 24 Ports 10/100 Mbps là switch unmanagment và hoạt động ở lớp 2 bạn nhé.

T
Thành
đánh giá 5 sao
Switch Cisco SF95-24 Small Bussiness 95 Series Unmanaged 24 Ports 10/100 Mbps tai rack để gắn không bạn nhỉ.
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF95-24 Small Bussiness 95 Series Unmanaged 24 Ports 10/100 Mbps có tai rack để gắn bạn nhé.

T
Thanh
đánh giá 5 sao
Bên mình phân phối Switch Cisco SF95-24 Small Bussiness 95 Series Unmanaged 24 Ports 10/100 Mbps và các dòng switch cisco combo đúng không. Cho mình xin báo giá nhé
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF95-24 Small Bussiness 95 Series Unmanaged 24 Ports 10/100 Mbps và các dòng switch cisco combo đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Thịnh
đánh giá 5 sao
Switch Cisco SF95-24 Small Bussiness 95 Series Unmanaged 24 Ports 10/100 Mbps chạy ổn định chứ bạn. Dịch vụ bảo hành thế nào bạn nhỉ
3 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF95-24 Small Bussiness 95 Series Unmanaged 24 Ports 10/100 Mbps chạy ổn định bạn nhé. Sản phẩm được bảo hành 12 tháng bạn nhé.

T
Thắng
đánh giá 5 sao
Switch Cisco SF95-24 Small Bussiness 95 Series Unmanaged 24 Ports 10/100 Mbps mã này có cấp DHCP được cho văn phòng khoảng 150 người dùng được không admin.
3 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF95-24 Small Bussiness 95 Series Unmanaged 24 Ports 10/100 Mbps mã này không cấp được DHCP bạn nhé.

T
Trinh
đánh giá 5 sao
Switch Cisco SF95-24 Small Bussiness 95 Series Unmanaged 24 Ports 10/100 Mbps được bảo hành bao lâu nhỉ
4 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Switch Cisco SF95-24 Small Bussiness 95 Series Unmanaged 24 Ports 10/100 Mbps được bảo hành 12 tháng ạ.

T
Trung
đánh giá 5 sao
Thiết bị mạng Switch Cisco SF95-24 Small Bussiness 95 Series Unmanaged 24 Ports 10/100 Mbps có tốc độ cổng mạng là 100mb đúng không bạn
4 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Switch Cisco SF95-24 Small Bussiness 95 Series Unmanaged 24 Ports 10/100 Mbps là tốc độ 100MB đấy ạ.

T
Trang
đánh giá 5 sao
Mình xin báo giá Switch Cisco SF95-24 Small Bussiness 95 Series Unmanaged 24 Ports 10/100 Mbps bạn nhé
4 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Báo giá  Switch Cisco SF95-24 Small Bussiness 95 Series Unmanaged 24 Ports 10/100 Mbps đã gửi vào mail nên chị phản hồi mail giúp bên em.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.