Switch Cisco SG350-20-K9-EU 16 GE Ports, 2 Copper/SFP Combo, 2 SFP

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350-20-K9-EU Cisco Small Business 350 Series 16 10/100/1000 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports

Mã sản phẩm: SG350-20-K9-EU
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SG350-20-K9-EU

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SG350-20-K9-EU là Order Product ID Number của model SG350-20. Để xem chi tiết thông số kỹ thuật, vui lòng tham khảo mã sản phẩm SG350-20

 

Switch Cisco SG350-20-K9-EU 16 10/100/1000 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Option Sử Dụng Cho SG350-20-K9-EU
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SG350-20-K9-EU ?

Có 5 bình luận:
G
Giang
Swich Cisco SG350-20-K9-EU có sử dụng đượcModule quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC không shop
1 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Swich Cisco SG350-20-K9-EU sử dụng được Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC ạ

N
Đình Nam
Anh đang cần gấp Switch Cisco SG350-20-K9-EU 16 GE Ports, 2 Copper/SFP Combo, 2 SFP, báo giá cho anh.
4 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

Báo giá thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SG350-20-K9-EU 16 GE Ports, 2 Copper/SFP Combo, 2 SFP đã được gửi vào mail nhé bạn

D
Đức
Cổng mạng trên thiết bị Cisco SG350-20-K9-EU có tốc độ bao nhiêu shop? Báo giá cho mình
6 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SG350-20-K9-EU có tốc độ trên cổng là 1GB bạn nhé. Báo giá thiết bị đã được gửi qua email bạn vui lòng check mail nhé.

H
Hoàn
Switch Cisco SG350-20-K9-EU phụ kiện đi kèm gồm những gì ạ?
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Phụ kiện đi kèm Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SG350-20-K9-EU gồm: dây nguồn, dây console, tai bắt rack và sách hướng dẫn anh nhé.

H
Hoa
Thiết bị mạng Switch Cisco SG350-20-K9-EU Cisco Small Business 350 Series 16 10/100/1000 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports hỗ trợ bao nhiêu cổng mạng?
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Cisco SG350-20-K9-EU cung cấp 12 cổng RJ45 1GE, 4 cổng Uplink anh/chị nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.