CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Switch Cisco SG350-20 16 GE Ports, 2 Copper/SFP Combo, 2 SFP

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350-20 Cisco Small Business 350 Series 16 10/100/1000 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports

✓ Mã sản phẩm: SG350-20
✓ Tình trạng: Còn Hàng

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SG350-20

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SG350-20 thuộc dòng sản phẩm Cisco small business 350 series.Thiết bị mạng switch Cisco SG350-20 được thiết kế để phù hợp ở cả 3 lớp mạng. Switch Cisco SG350-20 cung cấp 16 10/100/1000 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports cho các kết nối LAN tại các doanh nghiệp vừa và nhỏ.

SG350-20 Datasheet 

fSwitch cisco SG350-20 để kết nối các máy tính, máy in, camera hoăc các thiết bị wifi trong 1 phòng ban, trong các doanh nghiệp nhỏ với số lượng user ít... hoặc sử dụng để mở rộng mạng LAN trong các doanh nghiệp.

Switch Cisco SG350-20 16 10/100/1000 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports
Hình ảnh Cisco SG350-20 được cnttshop cung cấp

Thiết bị mạng switch cisco SG350-20 tự động chuyển chế độ cáp thẳng hoặc chéo (MDI/MDI-X). Các tính năng Address Learning and Aging, and Data Flow Control giúp tối ưu truyền dữ liệu.Thiết kế để bàn.

Thông số kỹ thuật của Switch Cisco SG350-20

General Information
Product Name 16 10/100/1000 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports
Manufacturer Part Number SG350-20
Product Series 350
Product Model SG350-20
Hardware
Capacity in Millions of Packets per Second (mpps) (64-byte packets) 29.76
Switching Capacity in Gigabits per Second (Gbps) 40.0
Buttons Reset button
Cabling type

Unshielded Twisted Pair (UTP) Category 5 or better for 10BASE-T/100BASE-TX; UTP Category 5

Ethernet or better for 1000BASE-T

LEDs System, Link/Act, PoE, Speed, LED power saving option
Flash 256 MB
CPU memory 512 MB
Packet Buffer 1.5 Mb
Environmental
Unit dimensions (W x H x D) 440 x 44 x 203 mm (17.3 x 1.45 x 7.99 in)
Unit weight 2.12 kg (4.67 lb)
Power 100-240V 50-60 Hz, internal, universal
Power Dedicated to PoE N/A
Number of Ports That Support PoE N/A
Certification UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A
Operating temperature 32° to 122°F (0° to 50°C)
Storage temperature –4° to 158°F (–20° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Acoustic noise and MTBF
FAN (Number) Fanless
Acoustic Noise N/A
MTBF @40C (hr) 1,400,007
Miscellaneous
Package Contents
-  Cisco 350 Series Switch
-  Power Cord (Power Adapter for Desktop SKUs)
-  Mounting Kit included in all SKUs, including desktop models
-  Console Cable
-  Quick Start Guide
Other Information
Product Family 350
Option Sử Dụng Cho SG350-20
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SG350-20 ?

Có 4 bình luận:
N
Minh Nguyễn
Switch Cisco SG350-20 có quạt đi kèm k shop? Khi dùng sẽ phát ra tiếng ồn lớn k?
3 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Switch Cisco SG350-20 thiết kế không quạt, giúp SG350-20 có thể triển khai ngay tại nơi làm việc mà không ảnh hưởng môi trường xung quanh nhé bạn.

H
Hải
Thiết bị mạng switch cisco SG350-20 chế độ bảo hành sao em nhỉ?
1 năm
C
CNTTShopAdmin

Switch Cisco SG350-20 được bảo hành chính hãng 12 tháng anh nhé.

V
Vân
Thiết bị mạng Switch Cisco SG350-20 Cisco Small Business 350 Series 16 10/100/1000 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports có bao nhiêu cổng uplink?
1 năm
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Cisco SG350-20 cung cấp 2 cổng RJ45/SFP combo và 2 cổng SFP để Uplink chị nhé.

T
Tùng
Switch Cisco SG350-20 12 chiếc sẵn hàng không em?
1 năm
C
CNTTShopAdmin

Sản phẩm Switch Cisco SG350-20 hiện tại trong kho sẵn hàng 12 chiếc anh nhé!

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370