Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0979 925 386

Hà Nội: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. ● HCM: Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM. ===> Đơn Vị Hàng Đầu Trong Lĩnh Vực Cung Cấp Thiết Bị Security - Network - Wifi - CCTV - Conference - Máy chủ Server - Lưu trữ Storge.
Thiết bị mạng: 0966 658 525 - 0979 925 386 Máy chủ Server: 0866 176 188 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

Switch Cisco SG550X-24-K9-EU 24 10/100/1000 Ports 4x10 GE Uplink

Phân phối Thiết bị mạng Switch Cisco SG550X-24-K9-EU (SG550X-24-K9) Cisco Small Business 550X Series 24 x 10/100/1000 ports, 4 x 10 GE (2 x 10GBase-T/SFP+ combo + 2 x SFP+) giá tốt

✓ Mã sản phẩm: SG550X-24-K9-EU
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Sản phẩm này đã End Of Sale và được thay thế bằng sản phẩm CBS350-24T-4X-EU
Check Giá List
SG550X-24-K9-EU Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SG550X-24-K9-EU

Cisco Model 
Product ID Number : SG550X-24-K9-EU
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SG550X-24-K9-EU thuộc phân khúc Cisco small business 550X series. Thiết bị mạng Switch Cisco SG550X-24-K9-EU được thiết kế để hoạt động  cả 3 lớp mạng. Switch Cisco SG550X-24-K9-EU cung cấp 24 x 10/100/1000 ports, 4 x 10 Gigabit Ethernet (2 x 10GBase-T/SFP+ combo + 2 x SFP+) phù hợp kết nối LAN tại các doanh nghiệp vừa và nhỏ.

SG550X-24-K9-EU Datasheet

Switch cisco SG550X-24-K9-EU  chuyên dùng để kết nối các máy tính, máy in, camera hoăc các thiết bị wifi trong 1 phòng ban, trong các doanh nghiệp nhỏ với số lượng user ít... hoặc sử dụng để mở rộng mạng LAN trong các doanh nghiệp.

Switch Cisco SG550X-24-K9 24 x 10/100/1000 ports, 4 x 10 GE (2 x 10GBase-T/SFP+ combo + 2 x SFP+)

Thông số kỹ thuật của switch Cisco SG550X-24-K9-EU

General Information
Product Name SG550X 24 Port Stackable Switch
Manufacturer Part Number SG550X-24-K9-EU-NA
Product Series 550X
Product Model SG550X-24-K9-EU
Product Type Layer 3 Switch
Interfaces/Ports
Total Number of Network Ports 26
Uplink Port Yes
Modular Yes
Stack Port Yes
Port / Expansion Slot Details 24 x Gigabit Ethernet Network

2 x 10 Gigabit Ethernet Network

4 x 10 Gigabit Ethernet Uplink

I/O Expansions
Number of Total Expansion Slots 4
Expansion Slot Type SFP+
Shared SFP Slot Yes
Number of SFP+ Slots 4
Media & Performance
Media Type Supported Twisted Pair

Optical Fiber

Ethernet Technology Gigabit Ethernet

10 Gigabit Ethernet

Network Technology 10/100/1000Base-T

10GBase-X

10GBase-T

Network & Communication
Layer Supported 3
Hardware
Console port Cisco Standard RJ45 console port
OOB management port Dedicated Gigabit management port for out-of-band management on SG550XG models
RPS RPS connector
USB slot USB Type-A slot on the front panel of the switch for easy file and image management
Buttons Reset button
Cabling type Unshielded twisted pair (UTP) Category 5 or better; fiber options (SMF and MMF); coaxial SFP+
LEDs System, master, fan, RPS, stack ID, link/speed per port
Flash 256 MB
CPU 800 MHz (dual-core) ARM
CPU memory 512 MB
Management & Protocols
Manageable Yes
Physical Characteristics
Unit dimensions (W x H x D) 440 x 44 x 257 mm (17.3 x 1.7 x 10.12 in)
Unit weight 3.27 kg (7.21 lb)
Power 100 - 240V 47 - 63 Hz, internal, universal
Certification UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A
Operating temperature 32° to 122°F (0° to 50°C)
Storage temperature -4° to 158°F (-20° to 70°C)
Warranty
Limited Warranty Lifetime
Miscellaneous
Package Contents
  • SG550X-24-K9-EU Layer 3 Switch
  • Power Cord
  • Mounting Kit
  • Serial Cable
  • CD-ROM with User Documentation (PDF)
  • Quick Start Guide

Các sản phẩm mua kèm sử dụng cho SG550X-24-K9-EU

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SG550X-24-K9-EU ?

Có 3 bình luận:
K
Khanh
Báo giá tốt cho em thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SG550X-24-K9-EU 24 10/100/1000 Ports 4x10 GE Uplink
V
Quang VinhQuản trị viên

Báo giá phân phối thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SG550X-24-K9-EU đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

V
Hoàng Văn
Switch Cisco SG550X-24-K9-EU có quạt đi kèm k shop? Khi dùng sẽ phát ra tiếng ồn lớn k?
L
Nam LêQuản trị viên

Switch Cisco SG550X-24-K9-EU có 1 + 1 (dự phòng) quạt bên trong. Khi hoạt động ở các điều kiện gây ra các tiếng ồn như sau: 0°C - 30°C: 34,2dB;  50°C: 49,3dB nhé bạn.

K
Khoa
Switch Cisco SG550X-24-K9-EU này có thể hoạt động được ở trong môi trường có nhiệt độ vào khoảng 55°C không nhỉ
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Cisco SG550X-24-K9-EU sẽ có thể hoạt động ổn đinh nhất ở trong môi trường có nhiệt độ từ 0° đến 50°C bạn nhé

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082