AT-FS750/28 Switch Allied Telesis 24-port 10/100TX and 2 combo 1000T/SFP

Switch Allied Telesis AT-FS750/28 24-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports.

Mã sản phẩm: AT-FS750/28
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn đặt hàng AT-FS750/28
Các mã đặt hàng cho AT-FS750/28
AT-FS750/28-10 24-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports, US power cord
#AT-FS750/28-10

List Price: Updating...

AT-FS750/28-20 24-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports, no power cord
#AT-FS750/28-20

List Price: Updating...

AT-FS750/28-30 24-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports, UK power cord
#AT-FS750/28-30

List Price: Updating...

AT-FS750/28-40 24-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports, Australian power cord
#AT-FS750/28-40

List Price: Updating...

AT-FS750/28-50 24-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports, European power cord
#AT-FS750/28-50

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-FS750/28.

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-FS750/28 hỗ trợ 24 cổng RJ45 10/100TX cùng với đó là các cổng combo uplink gồm 2 cổng 1000TX và 2 cổng SFP. Switch AT-FS750/28 có thể được quản trị bằng giao diện web thân thiện và dễ dàng cho người sử dụng.

View Datasheet FS750 series

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-FS750/28 WebSmart giúp khách hàng tiết kiệm chi phí nhưng vẫn có đầy đủ các giao thức tiêu chuẩn của ngành, hỗ trợ phương tiện cáp quang thông qua SFP và khả năng sử dụng Plug and Play đơn giản — ngay lập tức.

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS750/28.

Thông số kỹ thuật.

Product Specifications
Switching Capacity 12.8Gbps
Forwarding Rate 9.5Mpps
Fan Fanless
Weight 2.2kg (4.85lb)
Size 330 mm × 180 mm ×44 mm (13 in x 7.08 in x 1.73 in)
Power characteristics
Max Power Consumption 8.7W
Voltage 100-240V AC
Frequency 50-60Hz
Performance
Performance 14,880pps for 10Mbps Ethernet
148,880pps for 100Mbps Ethernet
1,488,000pps for 1000Mbps Ethernet
MAC Addresses 8k
VLAN IDs available 4,000
Max VLANs 256
Packet buffer 4.1 Mbit
DRAM 128MB
Flash 16MB
Interface connections 24-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports
Technical specifications Wall-mount or desktop
Environmental specifications
Operating temperature 0ºC to 40ºC (32ºF to 104ºF)
Non-operating temperature -25ºC to 70ºC (-13ºF to 158ºF)
Operating humidity 5% to 90% non-condensing
Storage humidity 5% to 95% non-condensing
Option Sử Dụng Cho AT-FS750/28
Module quang sử dụng cho Allied Telesis FS750 Series

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

AT-SPSX/I Giá tốt, Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm, Industrial temperature (-40°C to 85°C (-40°F to 185°F)) Transceiver

#AT-SPSX/I

List Price: Updating...

Xem thêm

★ Sản phẩm AT-FS750/28 có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-FS750/28 CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán AT-FS750/28 có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm AT-FS750/28 cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua AT-FS750/28 có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật AT-FS750/28 chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-FS750/28 ?

Có 14 bình luận:
B
Bắc
đánh giá 5 sao
Shop có hỗ trợ vận chuyển thiết bị Allied Telesis vào HCM ko nhỉ
8 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Dạ CNTTShop có kho tại HCM luôn đó ạ, anh yên tâm đặt hàng nha.

A
An
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch AT-FS750/28 bảo quản trong nhiệt độ nào thì thích hợp nhất bạn
8 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Nhiệt độ -25ºC to 70ºC (-13ºF to 158ºF) sẽ là lí tưởng cho thiết bị nha anh.

B
Bình
đánh giá 5 sao
Performance của thiết bị chuyển mạch AT-FS750/28 như thế nào bạn nhỉ
8 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Anh vui lòng check mail để xem thông tin chi tiết ạ.

T
Thiện
đánh giá 5 sao
CNTTShop có hỗ trợ triển khai thiết bị cho khách hàng ko
8 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

CNTTShop có hỗ trợ triển khai thiết bị cho khách hàng nha anh.

N
Nghĩa
đánh giá 5 sao
Bên bạn có giấy cam kết bảo hành chính thức của nhà phân phối ko
8 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

CNTTShop có giấy cam kết bảo hành với các sản phẩm của Allied Telesis ạ.

H
Hiếu
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-FS750/28 được bảo hành 3 năm à bạn
8 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-FS750/28 được hỗ trợ bảo hành lên tới 5 năm đó ạ.

H
Hạnh
đánh giá 5 sao
Thiết bị này hoạt động trong nhiệt độ nào thì thích hợp để dùng bền nhất bạn nhỉ
8 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Trong  nhiệt độ 0ºC to 40ºC (32ºF to 104ºF) là khoảng lí tưởng cho thiết bị đó ạ.

T
Thông
đánh giá 5 sao
Bên bạn là nhà phân phối Allied Telesis à, có giấy chứng nhận ko nhỉ
8 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Em đã gửi mail file scan giấy chứng nhận CNTTShop là nhà phân phối cấp cao nhất của Allied Telesis rồi ạ.

C
Cảnh
đánh giá 5 sao
Shop phân phối chính hãng Allied Telesis à? Băng thông chuyển mạch của switch AT-FS750/20 Switch Allied Telesis 16-port 10/100TX and 2 combo 1000TX/SFP bao nhiêu bạn?
9 ngày
C
CNTTShopAdmin

CNTTShop là đại lý phân phối thiết bị, phụ kiện Allied Telesis chính hãng. Băng thông chuyển mạch của thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS750/20 là 7.2Gbps nhé bạn.

H
Hưng
đánh giá 5 sao
Bên mình cần switch Allied Telesis AT-FS750/28 và một số module quang tương thích cho dự án, shop gửi giúp mình báo giá và list các module với
12 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Thông tin, báo giá của switch Allied Telesis AT-FS750/28 và các loại module tương thích với switch đã được gửi vào mail của bạn. Nếu cần tư vấn chi tiết hơn, bạn vui lòng liên hệ với shop để được hỗ trợ thêm nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.