JL724A Aruba 6200F 24G 4SFP+ Switch

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL724A 6200F 24 Ports GE 10/100/1000 RJ45 Layer 3, 4 Ports SFP+ Uplink Switch

Mã sản phẩm: JL724A
Tình trạng: Còn Hàng
JL724A Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Aruba JL724A 6200F 24G 4SFP+ Switch

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Được xây dựng từ đầu với sự kết hợp của các công cụ phần cứng, phần mềm và phân tích và tự động hóa tiên tiến, Switch Aruba JL724A hỗ trợ tính năng stack là một phần của danh mục chuyển mạch của Aruba CX. Bằng cách kết hợp một hệ điều hành hiện đại, có thể lập trình đầy đủ với Công cụ phân tích mạng của Aruba, JL724A mang đến khả năng giám sát và khắc phục sự cố hàng đầu trong ngành cho lớp Access.

Aruba JL724A Datasheet

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL724A cung cấp 24 cổng Gigabit Ethernet với tốc độ 10/100/1000, 4 cổng Uplink quang 10 Gigabit, cùng với 1 số tính năng Layer 3 cơ bản như Static RouteAccess OSPF routing cho phép doanh nghiệp linh hoạt trong việc thiết kế mô hình mạng.

Aruba JL724A 6200F 24G 4SFP+ Switch

Thông số kỹ thuật Aruba JL724A

Aruba 6200F 24G 4SFP+ Switch (JL724A)
I/O ports - 24x ports 10/100/1000BASE-T ports
- 4x 1/10G SFP ports 
Additional ports and slots - 1x USB-C console port
- 1x OOBM port
- 1x USB Type-A host port
- 1x Bluetooth dongle to be used with Aruba CX Mobile App
Power supplies Fixed power supply (200W)
Fans Fixed fans
Physical characteristics
Dimensions 17.4(w) x 12.9(d) x 1.73(h) in 44.2 x 32.7 x 4.39 cm
Weight 9.61 lbs (4.36 kg)
Hardware
CPU Quad Core ARM Cortex™ A72 @ 1.8 GHz
Memory 8 GB DDR4
Flash 16 GB eMMC
Packet buffer 8 MB packet buffer memory
Performance
Switching capacity 128 Gbps
Throughput capacity Up to 95.2 Mpps
Average latency (LIFO-64-bytes packets) - 1 Gbps: 2.28 μSec
- 10 Gbps: 1.46 μSec
Stack size 8 members
Max. stacking distance Up to 10 kms with long range transceivers
Switched virtual interfaces (dual stack) 128
IPv4 host table (ARP) 8,192
IPv6 host table (ND) 8,192
IPv4 unicast routes 2,048
IPv6 unicast routes 1,024
MAC table capacity 16,000
IGMP groups 1,024
MLD groups 1,024
IPv4/IPv6/MAC ACL entries (ingress) 5,120/1280/5,120
IPv4/IPv6/MAC ACL entries (egress) 2,048/512/2,048
Environment
Operating temperature - 32°F to 113°F (0°C to 45°C) up to 5,000 ft
- Derate -1°C for every 1,000 ft from 5,000 to 10,000 ft
Operating relative humidity 15% to 95% @ 104°F (40°C) non-condensing
Non-operating temperature -40°F to 158°F (-40°C to 70°C) up to 15,000 ft
Non-operating relative humidity 15% to 90% @ 149°F (65°C) non-condensing
Max operating altitude Up to 10,000ft (3.048 Km)
Max non-operating altitude 15,000 feet (4.6 km) max
Acoustics - Sound power, LWAd = 4.9 Bel
- Sound pressure, LpAm (bystander) = 32.5 dB
Primary airflow Front and side-to-back
Electrical characteristics
Frequency 50Hz/60Hz
AC voltage 100-120V/200-240V
Current 2.5A/1.4A
80plus.org certification 80 PLUS Silver
Power consumption (230 VAC) - Hibernation (0 rpm fan): 7W
- Idle: 49W
- 100% traffic rate: 59W

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Option Sử Dụng Cho JL724A
Module quang SFP Transceivers sử dụng cho Aruba CX 6200F

Module quang Aruba J4858D 1990-4415 1000Base- SX SFP LC Duplex 500m OM2 850nm MMF Multi Mode Transceiver

#J4858D

List Price:$340

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver

#J4859D

List Price:$730

Xem thêm
Module quang SFP+ Transceivers sử dụng cho Aruba CX 6200F

Module quang Aruba J9150D 1990-4175 10GBase-SR SFP+ LC Duplex 850nm OM3 300m MMF Multi Mode Transceiver

#J9150D

List Price:$1,040

Module quang J9153D Aruba 10GBase-ER SFP+ LC-Duplex 40km 1550 nm SMF Singe Mode Transceiver chính hãng chất lượng tốt tại Hà Nội
#J9153D

List Price:$9,450

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL724A ?

Có 1 bình luận:
N
Quỳnh Nga
Báo giá cho mình 1 chiếc Thiết bị chuyển mạch Aruba JL724A vào mail quynhnga***@gmail.com
2 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop . Báo giá của  1 chiếc Thiết bị chuyển mạch Aruba JL724A  đã được gửi cho bạn qua mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.