AT-FS750/20 Switch Allied Telesis 16-port 10/100TX and 2 combo 1000TX/SFP

Switch Allied Telesis AT-FS750/20 16-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports.

Mã sản phẩm: AT-FS750/20
Tình trạng: Còn Hàng

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...
Các tùy chọn đặt hàng AT-FS750/20
Các mã đặt hàng cho AT-FS750/20
AT-FS750/20-10 16-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports, US power cord
#AT-FS750/20-10

List Price: Updating...

AT-FS750/20-20 16-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports, no power cord
#AT-FS750/20-20

List Price: Updating...

AT-FS750/20-30 16-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports, UK power cord
#AT-FS750/20-30

List Price: Updating...

AT-FS750/20-40 16-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports, Australian power cord
#AT-FS750/20-40

List Price: Updating...

AT-FS750/20-50 16-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports, European power cord
#AT-FS750/20-50

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-FS750/20.

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-FS750/20 được quản lý dựa trên web thân thiện với người dùng, có hiệu suất và độ tin cậy cao. Switch AT-FS750/20 bao gồm 16 cổng 10/100TX và 2 cặp cổng combo 10/100/1000T với SFP/1000T

View Datasheet FS750 series

AT-FS750/20 thể hiện cam kết của Allied Telesis đối với các quy trình và sản phẩm thân thiện với môi trường, giảm thiểu tiêu thụ điện năng thông qua việc sử dụng bộ nguồn hiệu suất cao và chipset công suất thấp.

Switch Allied Telesis AT-FS750/20

Thông số kỹ thuật.

Product Specifications
Switching Capacity 11.2Gbps
Forwarding Rate 8.3Mpps
Fan Fanless
Weight 2.2kg (4.85lb)
Size 330 mm × 180 mm ×44 mm (13 in x 7.08 in x 1.73 in)
Power characteristics
Max Power Consumption 7.6W
Voltage 100-240V AC
Frequency 50-60Hz
Performance
Performance 14,880pps for 10Mbps Ethernet
148,880pps for 100Mbps Ethernet
1,488,000pps for 1000Mbps Ethernet
MAC Addresses 8k
VLAN IDs available 4,000
Max VLANs 256
Packet buffer 4.1 Mbit
DRAM 128MB
Flash 16MB
Interface connections 16-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports.
Technical specifications Wall-mount or desktop
Environmental specifications
Operating temperature 0ºC to 40ºC (32ºF to 104ºF)
Non-operating temperature -25ºC to 70ºC (-13ºF to 158ºF)
Operating humidity 5% to 90% non-condensing
Storage humidity 5% to 95% non-condensing
Option Sử Dụng Cho AT-FS750/20
Module quang sử dụng cho Allied Telesis FS750 Series

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

AT-SPSX/I Giá tốt, Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm, Industrial temperature (-40°C to 85°C (-40°F to 185°F)) Transceiver

#AT-SPSX/I

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-FS750/20 ?

Có 9 bình luận:
H
Hùng
đánh giá 5 sao
Hàng Allied Telesis có hỗ trợ packing list, invoice, vận đơn ko bạn
5 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

CNTTShop có hỗ trợ giấy tờ đầy đủ cho anh ạ, trong đó có bao gồm packing list, invoice, vận đơn nếu anh cần ạ.

N
Nam
đánh giá 5 sao
AT-FS750/20-50, mình xin giá mã này nhé
5 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Anh vui lòng check mail để xem báo giá tốt và chi tiết nhất ạ

H
Hậu
đánh giá 5 sao
Bạn gửi mình catalog thiết bị mình tham khảo nhé
5 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Anh tham khảo catalog qua link dưới đây ạ:

https://cnttshop.vn/storage/files/Datasheet/Allied%20Telesis/ati-fs750series-ds.pdf

H
Hạnh
đánh giá 5 sao
Tư vấn giúp mình 3c module multi 1G tương thích với AT-FS750/20 bạn nhé
5 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Anh tham khảo mã module này nha AT-SPSX, hiện đnag sẵn hàng gía tốt ạ.

D
Đăng
đánh giá 5 sao
AT-FS750/20 Switch Allied Telesis 16-port 10/100TX and 2 combo 1000TX/SFP được bảo hành bao lâu bạn nhỉ
5 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

AT-FS750/20 Switch Allied Telesis 16-port 10/100TX and 2 combo 1000TX/SFP được bảo hành 5 năm ạ.

H
Hiệu
đánh giá 5 sao
Báo giá gấp giúp mình 3c Switch Allied Telesis AT-FS750/20 với
5 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Anh vui lòng check mail để xem báo giá tốt và chi tiết nhất ạ

V
đánh giá 5 sao
Báo giá cho mình tai rack dùng cho switch AT-FS750/20 Switch Allied Telesis 16-port 10/100TX and 2 combo 1000TX/SFP nhé
5 ngày
C
CNTTShopAdmin

Báo giá thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS750/20 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

T
Trúc
đánh giá 5 sao
Cho mình xin báo giá 2c AT-FS750/20 nhé
10 ngày
B
Hiếu BùiQuản trị viên

CNTTShop đã gửi báo giá AT-FS750/20 qua email, anh vui lòng check inbox nhé.

M
Mão
đánh giá 5 sao
Công suất tiêu thụ của thiết bị AT-FS750/20 Switch Allied Telesis 16-port 10/100TX and 2 combo 1000TX/SFP bao nhiêu bạn?
1 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS750/20 có công suất tiêu thụ 7.6W nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.