AT-FS750/20 Switch Allied Telesis 16-port 10/100TX and 2 combo 1000TX/SFP

Switch Allied Telesis AT-FS750/20 16-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports.

Mã sản phẩm: AT-FS750/20
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-FS750/20
Các mã đặt hàng cho AT-FS750/20
AT-FS750/20-10 16-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports, US power cord
#AT-FS750/20-10

List Price: Updating...

AT-FS750/20-20 16-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports, no power cord
#AT-FS750/20-20

List Price: Updating...

AT-FS750/20-30 16-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports, UK power cord
#AT-FS750/20-30

List Price: Updating...

AT-FS750/20-40 16-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports, Australian power cord
#AT-FS750/20-40

List Price: Updating...

AT-FS750/20-50 16-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports, European power cord
#AT-FS750/20-50

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-FS750/20.

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-FS750/20 được quản lý dựa trên web thân thiện với người dùng, có hiệu suất và độ tin cậy cao. Switch AT-FS750/20 bao gồm 16 cổng 10/100TX và 2 cặp cổng combo 10/100/1000T với SFP/1000T

View Datasheet FS750 series

AT-FS750/20 thể hiện cam kết của Allied Telesis đối với các quy trình và sản phẩm thân thiện với môi trường, giảm thiểu tiêu thụ điện năng thông qua việc sử dụng bộ nguồn hiệu suất cao và chipset công suất thấp.

Switch Allied Telesis AT-FS750/20

Thông số kỹ thuật.

Product Specifications
Switching Capacity 11.2Gbps
Forwarding Rate 8.3Mpps
Fan Fanless
Weight 2.2kg (4.85lb)
Size 330 mm × 180 mm ×44 mm (13 in x 7.08 in x 1.73 in)
Power characteristics
Max Power Consumption 7.6W
Voltage 100-240V AC
Frequency 50-60Hz
Performance
Performance 14,880pps for 10Mbps Ethernet
148,880pps for 100Mbps Ethernet
1,488,000pps for 1000Mbps Ethernet
MAC Addresses 8k
VLAN IDs available 4,000
Max VLANs 256
Packet buffer 4.1 Mbit
DRAM 128MB
Flash 16MB
Interface connections 16-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports.
Technical specifications Wall-mount or desktop
Environmental specifications
Operating temperature 0ºC to 40ºC (32ºF to 104ºF)
Non-operating temperature -25ºC to 70ºC (-13ºF to 158ºF)
Operating humidity 5% to 90% non-condensing
Storage humidity 5% to 95% non-condensing

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Option Sử Dụng Cho AT-FS750/20
Module quang sử dụng cho Allied Telesis FS750 Series

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

AT-SPSX/I Giá tốt, Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm, Industrial temperature (-40°C to 85°C (-40°F to 185°F)) Transceiver

#AT-SPSX/I

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-FS750/20 ?

Có 19 bình luận:
P
Lê Phương
Báo giá giúp mình 2 switch Allied Telesis AT-FS750/20 và 4 module AT-SPSX nhé
8 ngày
M
Thanh MinhQuản trị viên

Báo giá 2 switch Allied Telesis AT-FS750/20 và 4 module AT-SPSX đã gửi vào mail, anh check mail để biết thông tin chi tiết anh nhé

Giàu
Chào shop! Switch Allied Telesis AT-FS750/20 made in ở đâu vậy shop? Shop bảo hành sản phẩm thế nào vậy shop?
1 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop.Sản phẩm Switch Allied Telesis AT-FS750/20 made in Indonesia nhé bạn. Sản phẩm Switch Allied Telesis được bảo hành 5 năm tại CNTTshop nhé.

C
Chinh
Báo giá tốt nhất cho 10c thiết bị định tuyến AT-FS750/20 giúp mình
2 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Anh vui lòng check mail để xem báo giá tốt và chi tiết nhất ạ

H
Hằng
Mình đang có dự án tốt ở khu công nghiệp quang minh, cần thay toàn bộ hệ thống thiết bị mạng, bạn tư vấn giúp mình với
2 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Nhân viên CNTTShop đã liên hệ trực tiếp để báo giá và tư vấn giúp a ạ, anh vui lòng nghe máy ạ.

L
Liên
Thiết bị định tuyến AT-FS750/20 được bảo hành chính hãng ko bạn
2 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Thiết bị định tuyến AT-FS750/20 được bảo hành chính hãng 5 năm đó ạ.

B
Bảo
Switch Allied Telesis AT-FS750/20 đang sẵn hàng tại shop ko, mình qua xem trực tiếp với
2 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-FS750/20 đang sẵn hàng tại CNTTShop với giá cực tốt đó ạ.

D
Đạo
Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm, Industrial temperature (-40°C to 85°C (-40°F to 185°F)) Transceiver có tương thích với Switch Allied Telesis AT-FS750/20 ko bạn
2 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm, Industrial temperature (-40°C to 85°C (-40°F to 185°F)) Transceiver có tương thích với  Switch Allied Telesis AT-FS750/20 đó ạ.

T
Tùng
Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver được bảo hành bao lâu vậy bạn
2 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver được bảo hành 1 năm a ạ.

T
Tâm
Switch Allied Telesis AT-FS750/20 hoạt động trong điều kiện nhiệt độ nào là thích hợp nhất vậy bạn
2 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-FS750/20 hoạt động trong điều kiện nhiệt độ 0ºC to 40ºC (32ºF to 104ºF) nha chị.

H
Hảo
Gửi mình thông tin Performance của AT-FS750/20 Switch Allied Telesis 16-port 10/100TX and 2 combo 1000TX/SFP nhé
2 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Anh vui lòng check mail để xem báo giá tốt và chi tiết nhất ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.