CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-FS750/52 Switch Allied Telesis 48 port 10/100TX + 2 port combo.

Switch Allied Telesis AT-FS750/52 48-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports.

✓ Mã sản phẩm: AT-FS750/52
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-FS750/52
Các mã đặt hàng cho AT-FS750/52
AT-FS750/52-10 48-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports, US power cord
#AT-FS750/52-10

List Price: Updating...

AT-FS750/52-20 48-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports, no power cord
#AT-FS750/52-20

List Price: Updating...

AT-FS750/52-30 48-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports, UK power cord
#AT-FS750/52-30

List Price: Updating...

AT-FS750/52-40 48-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports, Australian power cord
#AT-FS750/52-40

List Price: Updating...

AT-FS750/52-50 48-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports, European power cord
#AT-FS750/52-50

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-FS750/52.

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-FS750/52 hỗ trợ 48 cổng RJ45 10/100TX cùng với đó là các cổng combo uplink gồm 2 cổng 1000TX và 2 cổng SFP. Switch AT-FS750/52 có thể được quản trị bằng giao diện web thân thiện và dễ dàng cho người sử dụng.

View Datasheet FS750 series

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-FS750/52 thể hiện cam kết của Allied Telesis đối với các quy trình và sản phẩm thân thiện với môi trường, giảm thiểu tiêu thụ điện năng thông qua việc sử dụng bộ nguồn hiệu suất cao và chipset công suất thấp.

Switch Allied Telesis AT-FS750/52.

Thông số kỹ thuật.

Product Specifications
Switching Capacity 17.6Gbps
Forwarding Rate 13.1Mpps
Fan Fanless
Weight 3.0kg (6.61lb)
Size 440 mm × 250 mm ×44 mm (17.3 in x 9.8 in x 1.73 in)
Power characteristics
Max Power Consumption 13.25W
Voltage 100-240V AC
Frequency 50-60Hz
Performance
Performance 14,880pps for 10Mbps Ethernet
148,880pps for 100Mbps Ethernet
1,488,000pps for 1000Mbps Ethernet
MAC Addresses 16k
VLAN IDs available 4,000
Max VLANs 256
Packet buffer 4.1 Mbit
DRAM 128MB
Flash 16MB
Interface connections 16-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports.
Technical specifications Wall-mount or desktop
Environmental specifications
Operating temperature 0ºC to 40ºC (32ºF to 104ºF)
Non-operating temperature -25ºC to 70ºC (-13ºF to 158ºF)
Operating humidity 5% to 90% non-condensing
Storage humidity 5% to 95% non-condensing
Option Sử Dụng Cho AT-FS750/52
Module quang sử dụng cho Allied Telesis FS750 Series

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

AT-SPSX/I Giá tốt, Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm, Industrial temperature (-40°C to 85°C (-40°F to 185°F)) Transceiver

#AT-SPSX/I

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-FS750/52 ?

Có 18 bình luận:
M
Hùng Mạch
AT-FS750/52 Switch Allied Telesis 48 port 10/100TX + 2 port combo có chức năng chống loop STP không?
6 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch AT-FS750/52 Switch Allied Telesis 48 port 10/100TX + 2 port combo có chức năng chống loop STP ạ.

A
Lan Anh
Switch Allied Telesis AT-FS750/52 48-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports có tính năng DHCP server không shop?
6 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS750/52 48-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports không có tính năng DHCP server ạ.

K
Minh Kiều
Mình muốn đặt mua Switch Allied Telesis AT-FS750/52, tuy nhiên dự án mình đang cần thiết bị made in Indonesia, bên bạn có đáp ứng được không?
7 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Chào bạn, CNTT Shop phân phối chính hãng thiết bị Allied Telesis, hoàn toàn đáp ứng yêu cầu về xuất xứ made in Indonesia, nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ với bạn để hỗ trợ đặt mua thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS750/52, bạn vui lòng để ý điện thoại ạ.

N
Khánh Ngọc
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS750/52 có hỗ trợ tính năng Web-based Graphical User Interface không?
7 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS750/52 có hỗ trợ tính năng Web-based Graphical User Interface ạ.

A
Quang Anh
Chào shop!Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS750/52 bên bạn có sẵn hàng k mình có thể qua xem trực tiếp sản phẩm không shop
8 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop. Hiện tại Switch Allied Telesis AT-FS750/52 bên mình đang sẵn hàng trong kho bạn nhé. Bạn có thể qua trực tiếp CNTTShop tại địa chỉ: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội để xem hàng nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370