C9800-2X40GE Cisco Catalyst 9800-80 2 Port 40 GE Module

Cisco C9800-2X40GE Catalyst 9800-80 2 Port 40 GE QSFP+ Module Card for Cisco C9800-80-K9 Catalyst 9800-80 Wireless Controller
Mã sản phẩm: C9800-2X40GE
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco C9800-2X40GE Catalyst 9800-80 2 Port 40 GE Module

Cisco Part Number            : C9800-2X40GE
Cisco Spare Part Number  : C9800-2X40GE=
List Price                            : $

Bảo hành                            : 12 tháng
Made In                              : Asia

Cisco C9800-2X40GE Module card cung cấp 2 cổng QSFP+ 40GE để mở rộng cho dòng cisco 9800-80 wireless controller

Cisco C9800-2X40GE Catalyst 9800-80 2 Port 40 GE Module

Module quang sử dụng cho module card Cisco C9800-2X40GE

Quad SFP (QSFP)

QSFP-40G-SR4

Cisco QSFP-40G-SR4 40GBASE-SR4 850nm 150m MMF

QSFP-40G-LR4

Cisco QSFP-40G-LR4 40GBASE-LR4 1310nm 10km LC SMF

QSFP-40GE-LR4

QSFP-40GE-LR4 - QSFP 40GBASE-LR4 Transceiver Module, LC, 10KM

QSFP-40G-ER4

Cisco QSFP-40G-ER4 40GBASE-ER4 1310nm 40km LC Duplex SMF

QSFP-40G-SR4-S

Cisco QSFP-40G-SR4-S 40GBASE-SR4 4 lanes 850 nm 150m MMF

QSFP-40G-LR4-S

Cisco QSFP-40G-LR4-S 1310nm 10km LC Duplex SMF

QSFP-40G-SR-BD

Cisco QSFP-40G-SR-BD 832 - 918nm 150m MMF Transceiver

QSFP-40G-BD-RX

Cisco QSFP-40G-BD-RX 832 - 918nm 150m MMF Transceiver

★ Sản phẩm C9800-2X40GE có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm C9800-2X40GE CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán C9800-2X40GE có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm C9800-2X40GE cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua C9800-2X40GE có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật C9800-2X40GE chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C9800-2X40GE ?

Có 1 bình luận:
N
Ninh
C9800-2X40GE Cisco Catalyst 9800-80 2 Port 40 GE Module dùng cho thiết bị nào nhỉ admin?
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh/chị, module C9800-2X40GE sử dụng cho bộ điều khiển controller Cisco C9800-80-K9.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.