SX350X-52-K9 Cisco 52-Port 10GBase-T Stackable Managed Switch

Cisco SX350X-52-K9 52-Port 10GBase-T, 4x 10G SFP+ (dedicated) ports Stackable Managed Switch.

Mã sản phẩm: SX350X-52-K9
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco SX350X-52-K9  Stackable Managed Switch.

Cisco Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SX350X-52-K9 là Order Product ID Number của model SX350X-24F-K9. Để xem chi tiết thông số kỹ thuật, vui lòng tham khảo mã sản phẩm SX350X-52-K9-EU

Cisco SX350X-52  Stackable Managed Switch.

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Option Sử Dụng Cho SX350X-52-K9
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SX350X-52-K9 ?

Có 3 bình luận:
C
Văn Chương
Cái SX350X-52-K9 có mấy cổng quang, tốc độ bao nhiêu vậy ad?
6 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco SX350X-52-K9 có 4 cổng quang SFP+ tốc độ 10Gb nhé anh.

K
Lê Khương
Tốc độ cổng mạng thiết bị SX350X-52-K9 có cao không shop?
7 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Thiết bị Switch Cisco SX350X-52-K9 có 48 cổng 10Gbps + 4x 10G SFP+ + 1x G OOB management, là cổng tốc độ cao đấy ạ.

A
Bùi Thái Nhật Anh
Shop cho mình xin list giá SX350X-52-K9 này nhé.
7 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Báo giá Swich Cisco SX350X-52-K9 đã gửi vào mail. Anh vui lòng kiểm tra mail giúp bên em ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.