JH422A HPE FlexFabric 12900E 18-port 100G QSFP28/18-port 40G QSFP+ HB Module

HPE JH422A FlexFabric 12900E 18 Port 100G QSFP28, 18 Port 40G QSFP+ HB Module
Mã sản phẩm: JH422A
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

HPE JH422A FlexFabric 12900E 18 Port 100G QSFP28, 18 Port 40G QSFP+ HB Module

HPE Part Number     : JH422A
List Price                  : $52,500

Bảo hành                  : 12 tháng
Made In                    : Asia
Stock                        : Liên hệ để được giá tốt nhất

Card JH422A chỉ có thể được sử dụng với các mô-đun chuyển mạch loại H, có một chuỗi ký tự SFH trong số nhận dạng thẻ của chúng (ví dụ: LSXM1SFH16C1). Card JH422A sẽ bị lỗi nếu thẻ này được sử dụng với mô-đun chuyển mạch không phải là Loại H.

HPE JH422A FlexFabric 12900E 18 Port 100G QSFP28, 18 Port 40G QSFP+ HB Module

Thông số kỹ thuật:

Item Specification
Processor MIPS64 (Dual Core) @ 1.2 GHz.
SDRAM 16 GB DDR3 SDRAM
Power consumption 361 W to 565 W
Interfaces • 18 × QSFP28 ports
• 18 × QSFP+ ports
Transmission rate • QSFP28 port: 100/40 Gbps.
• QSFP+ ports: 40 Gbps.
Compatible device models HPE FlexFabric 12900E Switch Series.
Compatible switching fabric modules Type H switching fabric modules
Minimum dimensions ( H x W x D) 43.31 x 51.21 x 5.0 cm
Weight 9.35 kg

Các loại module quang HPE sử dụng cho module HPE JH422A​:

JG661A HPE X140 40G QSFP+ LC LR4 SM 10km 1310nm Transceiver
JL251A HPE X140 40G QSFP+ LC BiDi 100m MM Transceiver
JG325B HPE X140 40G QSFP+ MPO SR4 Transceiver
JG709A HPE X140 40G QSFP+ MPO MM 850nm CSR4 300m Transceiver
JL306A HPE X140 40G QSFP+ LC ER4 40km SM Transceiver
JG326A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ QSFP+ 1m Direct Attach Copper Cable
JG327A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ QSFP+ 3m Direct Attach Copper Cable
JG328A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ QSFP+ 5m Direct Attach Copper Cable
JG329A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ to 4x10G SFP+ 1m Direct Attach Copper Splitter Cable
JG330A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ to 4x10G SFP+ 1m Direct Attach Copper Splitter Cable
JG331A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ to 4x10G SFP+ 1m Direct Attach Copper Splitter Cable
JL286A HPE X140 40G QSFP+ LC LR4L 2km SM Transceiver
JL287A HPE X2A0 40G QSFP+ to QSFP+ 7m Active Optical Cable
JL288A HPE X2A0 40G QSFP+ to QSFP+ 10m Active Optical Cable
JL289A HPE X2A0 40G QSFP+ to QSFP+ 20m Active Optical Cable
JL274A HPE X150 100G QSFP28 MPO SR4 100m MM Transceiver
JL275A HPE X150 100G QSFP28 LC LR4 10km SM Transceiver
JL271A HPE X240 100G QSFP28 to QSFP28 1m Direct Attach Copper Cable
JL272A HPE X240 100G QSFP28 to QSFP28 3m Direct Attach Copper Cable
JL273A HPE X240 100G QSFP28 to QSFP28 5m Direct Attach Copper Cable
JL276A HPE X240 100G QSFP28 to QSFP28 7m Direct Attach Copper Cable
JL277A HPE X240 100G QSFP28 to QSFP28 10m Direct Attach Copper Cable
JL278A HPE X240 100G QSFP28 to QSFP28 20m Direct Attach Copper Cable
JH673A HPE X150 100G QSFP28 CWDM4 2km SM Transceiver
JH419A HPE X150 100G QSFP28 LC SWDM4 100m MM Transceiver

Module JH422A​​​​​ tương thích với các Fabric Module type H sau

JH364A HPE FlexFabric 12904E 7.2Tbps Type H Fabric Module
JH362A HPE FlexFabric 12908E 14.4Tbps Type H Fabric Module
JH361A HPE FlexFabric 12916E 21.6Tbps Type H Fabric Module
JH435A HPE FlexFabric 12916E 43.2Tbps Type H Fabric Module

Module JH422A sử dụng được cho các switch sau

JH262A HPE FlexFabric 12904E Switch Chassis
JH255A HPE FlexFabric 12908E Switch Chassis
JH103A HPE FlexFabric 12916E Switch Chassis
JH345A HPE FlexFabric 12902E Switch Chassis
JH951A HPE FlexFabric 12901E Switch Chassis

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH422A ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.