AT-GS950/10PS Allied Telesis 10 Ports GE (8 POE+ Enabled) WebSmart, 2 SFP Combo Ports

Bộ chia mạng 8 Cổng PoE AT-GS950/10PS Giá Rẻ. Thiết bị chuyển mạch Layer 2 Allied Telesis AT-GS950/10PS-50 10 Ports GE 10/100/1000T (8 POE+ Enabled) WebSmart, 2 SFP Combo Ports Uplink Chính hãng.

Mã sản phẩm: AT-GS950/10PS
Tình trạng: Còn Hàng
AT-GS950/10PS Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...
Các tùy chọn đặt hàng AT-GS950/10PS
AT-GS950/10PS Appliance
AT-GS950/10PS-10 10-port 10/100/1000T POE+ (8 POE+ Enabled) WebSmart switch with 2 SFP combo ports, US power cord
#AT-GS950/10PS-10

List Price: Updating...

AT-GS950/10PS-20 10-port 10/100/1000T POE+ (8 POE+ Enabled) WebSmart switch with 2 SFP combo ports, no power cord
#AT-GS950/10PS-20

List Price: Updating...

AT-GS950/10PS-30 10-port 10/100/1000T POE+ (8 POE+ Enabled) WebSmart switch with 2 SFP combo ports, UK power cord
#AT-GS950/10PS-30

List Price: Updating...

AT-GS950/10PS-40 10-port 10/100/1000T POE+ (8 POE+ Enabled) WebSmart switch with 2 SFP combo ports, Australian power cord
#AT-GS950/10PS-40

List Price: Updating...

AT-GS950/10PS-50 10-port 10/100/1000T POE+ (8 POE+ Enabled) WebSmart switch with 2 SFP combo ports, European power cord
#AT-GS950/10PS-50

List Price: Updating...

Bộ chia mạng 8 Cổng PoE AT-GS950/10PS

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-GS950/10PS là dòng switch Layer 2 Gigabit Ethernet, quản trị đơn giản thông qua WebSmart, cung cấp 2 cổng Gigabit, 2 cổng SFP Combo và 8 cổng GE PoE+ cung cấp lên đến 30 Watts mỗi cổng để hỗ trợ cấp nguồn cho các thiết bị như camera an ninh, điểm truy cập không dây, điện thoại IP và các thiết bị hỗ trợ PoE khác. Tùy chọn PoE giúp switch mạng Allied Telesis AT-GS950/10PS loại bỏ nhu cầu triển khai dây nguồn, giảm thiểu nhân lực triển khai, tiết kiệm chi phí đầu tư.

Hình ảnh Bộ chia mạng 8 Cổng PoE AT-GS950/10PS

Option Sử Dụng Cho AT-GS950/10PS
Module quang 100Mbps Optics Transceiver

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

1000Mbps Small Form Pluggable Optics Modules

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Phân phối AT-SPLX10 Giá Tốt - Module quang Allied Telesis AT-SPLX10 1000LX SFP, LC, Single Mode SMF, 1310 nm, 10 km Optics Transceiver

#AT-SPLX10

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-GS950/10PS ?

Có 4 bình luận:
T
Thiện
đánh giá 5 sao
Báo giá tốt cho tôi 4 chiếc AT-GS950/10PS Allied Telesis 10 Ports GE (8 POE+ Enabled) WebSmart, 2 SFP Combo Ports
2 ngày
C
CNTTShopAdmin

Báo giá thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS950/10PS đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

H
Hải
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-GS950/10PS hoạt động ở layer mấy
22 ngày
H
Thu HiềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-GS950/10PS hoạt động ở layer 2 nhé bạn

C
Cương
đánh giá 5 sao
Bên em phân phối Allied Telesis à? Báo giá tốt thiết bị AT-GS950/10PS Allied Telesis 10 Ports GE (8 POE+ Enabled) WebSmart, 2 SFP Combo Ports cho anh nhé
22 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

CNTTShop lại đại lý phân phối sản phẩm Allied Telesis chính hãng. Báo giá thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS950/10PS đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

C
Cường
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Layer 2 Allied Telesis AT-GS950/10PS có hỗ trợ POE không?
23 ngày
H
Thu HiềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Layer 2 Allied Telesis AT-GS950/10PS có 8 cổng hỗ trợ POE với tổng mức công suất là 75W nhé bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.