AT-GS950/16PS Switch Allied Telesis 16 Ports 10/100/1000T POE+ WebSmart, 2 SFP Combo Ports

Thiết bị chuyển mạch, bộ chia mạng, switch mạng 16 cổng POE layer 2 access Switch Allied Telesis AT-GS950/16PS 16 Ports 10/100/1000T POE+ WebSmart, 2 SFP Combo Ports.

Mã sản phẩm: AT-GS950/16PS
Tình trạng: Còn Hàng
AT-GS950/16PS Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...
Các tùy chọn đặt hàng AT-GS950/16PS
AT-GS950/16PS Appliance
AT-GS950/16PS-10 16-port 10/100/1000T POE+ WebSmart switch with 2 SFP combo ports, US power cord
#AT-GS950/16PS-10

List Price: Updating...

AT-GS950/16PS-20 16-port 10/100/1000T POE+ WebSmart switch with 2 SFP combo ports, no power cord
#AT-GS950/16PS-20

List Price: Updating...

AT-GS950/16PS-30 16-port 10/100/1000T POE+ WebSmart switch with 2 SFP combo ports, UK power cord
#AT-GS950/16PS-30

List Price: Updating...

AT-GS950/16PS-40 16-port 10/100/1000T POE+ WebSmart switch with 2 SFP combo ports, Australian power cord
#AT-GS950/16PS-40

List Price: Updating...

AT-GS950/16PS-50 16-port 10/100/1000T POE+ WebSmart switch with 2 SFP combo ports, European power cord
#AT-GS950/16PS-50

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-GS950/16PS 16 Ports PoE+

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Switch Allied Telesis AT-GS950/16PS

Option Sử Dụng Cho AT-GS950/16PS
Module quang 100Mbps Optics Transceiver

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

1000Mbps Small Form Pluggable Optics Modules

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Phân phối AT-SPLX10 Giá Tốt - Module quang Allied Telesis AT-SPLX10 1000LX SFP, LC, Single Mode SMF, 1310 nm, 10 km Optics Transceiver

#AT-SPLX10

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-GS950/16PS ?

Có 6 bình luận:
H
Hạnh
đánh giá 5 sao
Shop cho mình hỏi switch Allied Telesis AT-GS950/16PS có bao nhiêu cổng quang
2 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-GS950/16PS có 2 cổng quang ạ

T
Thành
đánh giá 5 sao
Báo giá tốt cho tôi 4 chiếc AT-GS950/16PS Switch Allied Telesis 16 Ports 10/100/1000T POE+ WebSmart, 2 SFP Combo Ports
2 ngày
C
CNTTShopAdmin

Báo giá thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS950/16PS đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

O
Oanh
đánh giá 5 sao
Bên bạn phân phối Switch Allied Telesis phải không, mình đang lên dự án có Switch Allied Telesis AT-GS950/16P, báo giá tốt cho mình nhé
22 ngày
H
Thu HiềnQuản trị viên

CNTTSHOP và đơn vị phân phối  Allied Telesis, Báo giá  Switch Allied Telesis AT-GS950/16P đã được gửi vào mail nhé bạn

C
Cường
đánh giá 5 sao
Bên em phân phối Allied Telesis à? Báo giá tốt thiết bị AT-GS950/16PS Switch Allied Telesis 16 Ports 10/100/1000T POE+ WebSmart, 2 SFP Combo Ports cho anh nhé
22 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

CNTTShop lại đại lý phân phối sản phẩm Allied Telesis chính hãng. Báo giá thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS950/16PS đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

P
Phương
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS950/16PS có hỗ trợ POE không em?
23 ngày
H
Thu HiềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS950/16PS 16 cổng hỗ trợ POE với tổng mức công suất là 185W nhé bạn

H
Hoàng Hải
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-GS950/16PS 16 Ports PoE+ có forwarding rate là bao nhiêu vậy shop
1 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-GS950/16PS 16 Ports PoE+ có forwarding rate là 23.80 Mpps bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.