AT-GS950/16PS Switch Allied Telesis 16 Ports 10/100/1000T POE+ WebSmart, 2 SFP Combo Ports

Thiết bị chuyển mạch, bộ chia mạng, switch mạng 16 cổng POE layer 2 access Switch Allied Telesis AT-GS950/16PS 16 Ports 10/100/1000T POE+ WebSmart, 2 SFP Combo Ports.

Mã sản phẩm: AT-GS950/16PS
Tình trạng: Còn Hàng
AT-GS950/16PS Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-GS950/16PS
AT-GS950/16PS Appliance
AT-GS950/16PS-10 16-port 10/100/1000T POE+ WebSmart switch with 2 SFP combo ports, US power cord
#AT-GS950/16PS-10

List Price: Updating...

AT-GS950/16PS-20 16-port 10/100/1000T POE+ WebSmart switch with 2 SFP combo ports, no power cord
#AT-GS950/16PS-20

List Price: Updating...

AT-GS950/16PS-30 16-port 10/100/1000T POE+ WebSmart switch with 2 SFP combo ports, UK power cord
#AT-GS950/16PS-30

List Price: Updating...

AT-GS950/16PS-40 16-port 10/100/1000T POE+ WebSmart switch with 2 SFP combo ports, Australian power cord
#AT-GS950/16PS-40

List Price: Updating...

AT-GS950/16PS-50 16-port 10/100/1000T POE+ WebSmart switch with 2 SFP combo ports, European power cord
#AT-GS950/16PS-50

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-GS950/16PS 16 Ports PoE+

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Switch Allied Telesis AT-GS950/16PS

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Option Sử Dụng Cho AT-GS950/16PS
Module quang 100Mbps Optics Transceiver

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

1000Mbps Small Form Pluggable Optics Modules

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Phân phối AT-SPLX10 Giá Tốt - Module quang Allied Telesis AT-SPLX10 1000LX SFP, LC, Single Mode SMF, 1310 nm, 10 km Optics Transceiver

#AT-SPLX10

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-GS950/16PS ?

Có 16 bình luận:
K
Kiều
Chào shop! Mã switch allied telesis AT-GS950/16PS có đầy đủ CO CQ không? Báo giá cho mình 1 chiếc AT-GS950/16PS vào mail nhé
1 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop .Mã switch allied telesis AT-GS950/16PS có đầy đủ CO CQ bạn nhé. Báo giá của Switch Allied Telesis AT-GS950/16PS đã được gửi cho bạn qua mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Tiệp
Thiết bị chuyển mạch, bộ chia mạng, switch mạng 16 cổng POE layer 2 access Switch Allied Telesis AT-GS950/16PS 16 Ports 10/100/1000T POE+ WebSmart, 2 SFP Combo Ports chính sách bảo hành bên bạn thế nào
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch, bộ chia mạng, switch mạng 16 cổng POE layer 2 access Switch Allied Telesis AT-GS950/16PS 16 Ports 10/100/1000T POE+ WebSmart, 2 SFP Combo Ports bảo hành 5 năm tại CNTT Shop anh nhé.

D
Tùng Dương
Gửi mình datasheet của switch allied telesis AT-GS950/16PS nhé
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Datasheet của thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS950/16PS đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail ạ.

H
Hương
Module AT-SPSX có tương thích với thiết bị chuyển mạch switch allied telesis AT-GS950/16PS không?, bên bạn sẵn hàng không vậy
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Module AT-SPSX hoàn toàn tương thích với thiết bị chuyển mạch switch allied telesis AT-GS950/16PS, sẵn hàng tại CNTT Shop ạ.

N
Nhi
Shop phân phối thiết bị allied telesis à, mã switch allied telesis AT-GS950/16PS có đầy đủ CO CQ không ad
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

CNTT Shop phân phối chính hãng thiết bị Allied Telesis, giá tốt trên toàn quốc. Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS950/16PS có đầy đủ CO CQ ạ.

H
Hải
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS950/16PS dùng được các mã module nào vậy shop
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Các mã module dùng cho thiết bị chuyển mạch  Switch Allied Telesis AT-GS950/16PS đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail ạ.

H
Trần Thanh Hà
Switch Allied Telesis AT-GS950/16PS dùng làm Switch Core được không
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS950/16PS hoạt động ở Layer 2, không dùng làm Switch Core được bạn nhé.

N
Nguyễn Diệu Ngân
Mình thấy switch allied Telesis AT-GS950/16PS có các tùy chọn mã khác nhau như AT-GS950/16PS-30, AT-GS950/16PS-40... 30 40 ở đây là gì vậy shop?
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS950/16PS có các tùy chọn mã khác nhau như AT-GS950/16PS-30, AT-GS950/16PS-40... 30 40 là các mã chân nguồn ạ.

B
Ba
Thiết bị chuyển mạch, bộ chia mạng, switch mạng 16 cổng POE layer 2 access Switch Allied Telesis AT-GS950/16PS có thời gian bảo hành bao lâu?
2 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch, bộ chia mạng, switch mạng 16 cổng POE layer 2 access Switch Allied Telesis AT-GS950/16PS có thời gian bảo hành 5 năm nhé bạn

G
Giang
Tư vấn mình module 1G sử dụng cho Thiết bị chuyển mạch, bộ chia mạng, switch mạng 16 cổng POE layer 2 access Switch Allied Telesis AT-GS950/16PS?
2 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

Danh sách module 1G sử dụng cho Thiết bị chuyển mạch, bộ chia mạng, switch mạng 16 cổng POE layer 2 access Switch Allied Telesis AT-GS950/16PS đã được gửi vào mail nhé bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.