AT-GS950/24 Switch Allied Telesis 24 Ports 10/100/1000T Eco-Friendly WebSmart, 4 SFP Combo Ports

Switch 24 cổng giá rẻ AT-GS950/24 - Thiết bị chuyển mạch Layer 2 Switch Allied Telesis AT-GS950/24-50 24 Ports 10/100/1000T Eco-Friendly WebSmart, 4 SFP Combo Ports chính hãng Allied Telesis, Cam kết giá rẻ nhất.

Mã sản phẩm: AT-GS950/24
Tình trạng: Còn Hàng
AT-GS950/24 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy đủ CO/CQ

✓ Hỗ trợ đại lý và dự án

✓ Giao hàng trên toàn quốc

✓ Sản phẩm chính hãng 100%

✓ Cam kết giá rẻ nhất thị trường

✓ Bảo hành, đổi trả nhanh chóng

✓ Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2, TP HCM.
Các tùy chọn đặt hàng AT-GS950/24
AT-GS950/24 Appliance
AT-GS950/24-10 24-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports, US power cord
#AT-GS950/24-10

List Price: Updating...

AT-GS950/24-20 24-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports, no power cord
#AT-GS950/24-20

List Price: Updating...

AT-GS950/24-30 24-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports, UK power cord
#AT-GS950/24-30

List Price: Updating...

AT-GS950/24-40 24-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports, Australian power cord
#AT-GS950/24-40

List Price: Updating...

AT-GS950/24-50 24-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports, European power cord
#AT-GS950/24-50

List Price: Updating...

Bộ chia mạng 24 cổng giá rẻ Allied Telesis AT-GS950/24

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

hình ảnh Bộ chia mạng 24 cổng giá rẻ Allied Telesis AT-GS950/24

Option Sử Dụng Cho AT-GS950/24
Module quang 100Mbps Optics Transceiver

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

1000Mbps Small Form Pluggable Optics Modules

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Phân phối AT-SPLX10 Giá Tốt - Module quang Allied Telesis AT-SPLX10 1000LX SFP, LC, Single Mode SMF, 1310 nm, 10 km Optics Transceiver

#AT-SPLX10

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-GS950/24 ?

Có 16 bình luận:
T
Thịnh
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPLX10 1000LX SFP, LC, Single Mode SMF, 1310 nm, 10 km Optics Transceiver sẵn hàng ko bạn, dùng được cho Switch Allied Telesis AT-GS950/24-50 chứ bạn
5 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPLX10 1000LX SFP, LC, Single Mode SMF, 1310 nm, 10 km Optics Transceiver sẵn hàng , dùng được cho Switch Allied Telesis AT-GS950/24-50 ạ.

A
Hải Anh
đánh giá 5 sao
Bộ chia mạng 24 cổng giá rẻ Allied Telesis AT-GS950/24, 5 chiếc, giao đến 275B đường tôn đản, p10, q4 HCM cho mình nhé
5 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Em đã gọi điện liên hệ để xác nhận đơn hàng của anh, anh để ý điện thoại dùm em nha.

H
Hưng
đánh giá 5 sao
Thật sự thích cách làm việc bên CNTTShop, nhanh chóng chuyên nghiệp, giá hỗ trợ rất tốt.
5 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Thay mặt CNTTShop, em cảm ơn anh/chị đã tin tưởng và đồng hành cùng công ty. CNTTShop luôn đem lại lợi ích và giá trị lớn nhất đến với khách hàng!

S
Sinh
đánh giá 5 sao
Mình đã mua hàng rất nhiều lần bên CNTTShop, hàng chuẩn giá tốt, kĩ thuật support sự cố tốt. Nói chung đáng đồng tiền bát gạo
5 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Thay mặt CNTTShop, em cảm ơn anh/chị đã tin tưởng và đồng hành cùng công ty. CNTTShop luôn đem lại lợi ích và giá trị lớn nhất đến với khách hàng!

D
Danh
đánh giá 5 sao
Báo giá cho mình 7c Switch Allied Telesis AT-GS950/24-50 hàng mới nguyên đai nguyên kiện, giấy tờ bảo hành chuẩn nhé
6 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Anh vui lòng check mail để xem báo giá tốt và chi tiết nhất ạ

C
Công
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Layer 2 Switch Allied Telesis AT-GS950/24-50 được bảo hành 5 năm tại hãng Allied Telesis chứ bạn nhỉ
6 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Layer 2 Switch Allied Telesis AT-GS950/24-50 được bảo hành 5 năm tại hãng Allied Telesis luôn nha anh.

T
Thành
đánh giá 5 sao
Switch 24 cổng giá rẻ AT-GS950/24 - Thiết bị chuyển mạch Layer 2 Switch Allied Telesis AT-GS950/24-50 có cấp POE đc ko bạn
6 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Switch 24 cổng giá rẻ AT-GS950/24 - Thiết bị chuyển mạch Layer 2 Switch Allied Telesis AT-GS950/24-50 không cấp POE nha anh.

L
Lượng
đánh giá 5 sao
Gửi luôn giúp mình spec của Bộ chia mạng 24 cổng giá rẻ Allied Telesis AT-GS950/24 nhé
6 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Em gửi anh spec của Bộ chia mạng 24 cổng giá rẻ Allied Telesis AT-GS950/24 ạ:

https://cnttshop.vn/storage/Datasheet/allied-telesis/allied-telesis-gs950-series-datasheet.pdf

H
Hải
đánh giá 5 sao
Switch 24 cổng giá rẻ AT-GS950/24 - Thiết bị chuyển mạch Layer 2 Switch Allied Telesis AT-GS950/24-50 Có thời hạn bảo hành 12 tháng à bạn
6 ngày
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Switch 24 cổng giá rẻ AT-GS950/24 - Thiết bị chuyển mạch Layer 2 Switch Allied Telesis AT-GS950/24-50 Có thời hạn bảo hành là 5 năm ạ

M
Mẫn
đánh giá 5 sao
Cho mình xin báo giá 1 cái Switch 24 cổng giá rẻ AT-GS950/24 - Thiết bị chuyển mạch Layer 2 Switch Allied Telesis AT-GS950/24-50
6 ngày
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Báo giá 1 cái Switch 24 cổng giá rẻ AT-GS950/24 - Thiết bị chuyển mạch Layer 2 Switch Allied Telesis AT-GS950/24-50 đã được gửi vào mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.