AT-GS950/48 Switch Allied Telesis 48-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports

AT-GS950/48 - Phân phối Thiết bị chuyển mạch, thiết bị mạng Switch Allied Telesis AT-GS950/48-50 48-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports chính hãng giá tốt.

Mã sản phẩm: AT-GS950/48
Tình trạng: Còn Hàng
AT-GS950/48 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn đặt hàng AT-GS950/48
AT-GS950/48 Appliance
AT-GS950/48-10 48-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports, US power cord
#AT-GS950/48-10

List Price: Updating...

AT-GS950/48-20 48-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports, no power cord
#AT-GS950/48-20

List Price: Updating...

AT-GS950/48-30 48-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports, UK power cord
#AT-GS950/48-30

List Price: Updating...

AT-GS950/48-40 48-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports, Australian power cord
#AT-GS950/48-40

List Price: Updating...

AT-GS950/48-50 48-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports, European power cord
#AT-GS950/48-50

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-GS950/48

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Switch Allied Telesis AT-GS950/48

Option Sử Dụng Cho AT-GS950/48
Module quang 100Mbps Optics Transceiver

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

1000Mbps Small Form Pluggable Optics Modules

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Phân phối AT-SPLX10 Giá Tốt - Module quang Allied Telesis AT-SPLX10 1000LX SFP, LC, Single Mode SMF, 1310 nm, 10 km Optics Transceiver

#AT-SPLX10

List Price: Updating...

Xem thêm

★ Sản phẩm AT-GS950/48 có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-GS950/48 CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán AT-GS950/48 có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm AT-GS950/48 cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua AT-GS950/48 có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật AT-GS950/48 chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-GS950/48 ?

Có 8 bình luận:
D
Đức
đánh giá 5 sao
Module single 1G AT-SPBD10-14 có tương thích với switch Allied Telesis AT-GS950/48 ko bạn nhỉ
9 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Module single 1G AT-SPBD10-14 có tương thích với switch Allied Telesis AT-GS950/48 ạ.

D
Dũng
đánh giá 5 sao
Shop có cung cấp giấy tờ CO, CQ đầy đủ của hãng Allied Telesis cho mình ko? Mình đag làm dự án nhà nước nên rất cần
9 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

CNTTShop có cung cấp giấy  tờ CO, CQ đầy đủ của hãng Allied Telesis cho anh ạ.

C
Cường
đánh giá 5 sao
AT-GS950/48 Switch Allied Telesis 48-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports được bảo hành 12 tháng à bạn
9 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

AT-GS950/48 Switch Allied Telesis 48-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports được bảo hành lên tới 5 năm nha anh.

K
Kiên
đánh giá 5 sao
Gửi cho mình catalog của thiết bị chuyển mạch AT-GS950/48 với
9 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Em gửi anh catalog của thiết bị chuyển mạch AT-GS950/48 ạ:

https://cnttshop.vn/storage/Datasheet/allied-telesis/allied-telesis-gs950-series-datasheet.pdf

A
Huynh Anh
đánh giá 5 sao
Mình đang cần switch Allied Telesis AT-GS950/48 và một số module tương thích, shop tư vấn giúp mình được không
12 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Thông tin chi tiết về  switch Allied Telesis AT-GS950/48 và các loại module quang tương thích với switch đã được gửi vào mail của bạn. Nếu cần tư vấn chi tiết hơn, bạn vui lòng liên hệ với shop để được hỗ trợ thêm nhé.

O
Oanh
đánh giá 5 sao
Băng thông chuyển mạch của switch AT-GS950/48 Switch Allied Telesis 48-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports là bao nhiêu admin? Nó hỗ trợ giao diện cấu hình nào
13 ngày
C
CNTTShopAdmin

Băng thông chuyển mạch của thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-GS950/48 là 104Gbps. Thiết bị hỗ trợ cấu hình qua giao diện web browser nhé bạn.

G
Giang
đánh giá 5 sao
thiết bị mạng Switch Allied Telesis AT-GS950/48-50 hỗ trợ bao nhiêu cổng mạng?
1 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS950/48-50 có 44 cổng đồng, 4 cổng combo (cổng đồng + cổng quang nhưng chỉ dùng được 1 loại) nhé bạn.

N
Ngũ
đánh giá 5 sao
Cho tôi hỏi thiết bị AT-GS950/48 Switch Allied Telesis 48-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports cấu hình qua giao diện nào bạn? Để hoạt động thì cần cấu hình như thế nào, tôi không chuyên về kỹ thuật
1 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-GS950/48 cấu hình qua giao diện web browser và dòng lệnh (kích hoạt telnet/SSH trên web browser). Mặc định thiết bị cắm nguồn là hoạt động nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.