CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-GS950/48 Switch Allied Telesis 48-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports

AT-GS950/48 - Phân phối Thiết bị chuyển mạch, thiết bị mạng Switch Allied Telesis AT-GS950/48-50 48-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports chính hãng giá tốt.

✓ Mã sản phẩm: AT-GS950/48
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Models:

AT-GS950/48

AT-GS950/48-10
AT-GS950/48-50

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-GS950/48
AT-GS950/48 Appliance
AT-GS950/48-10 48-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports, US power cord
#AT-GS950/48-10

List Price: Updating...

AT-GS950/48-20 48-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports, no power cord
#AT-GS950/48-20

List Price: Updating...

AT-GS950/48-30 48-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports, UK power cord
#AT-GS950/48-30

List Price: Updating...

AT-GS950/48-40 48-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports, Australian power cord
#AT-GS950/48-40

List Price: Updating...

AT-GS950/48-50 48-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports, European power cord
#AT-GS950/48-50

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-GS950/48

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
 

Hình ảnh Switch Allied Telesis AT-GS950/48

Option Sử Dụng Cho AT-GS950/48

Module quang 100Mbps Optics Transceiver

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

1000Mbps Small Form Pluggable Optics Modules

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Phân phối AT-SPLX10 Giá Tốt - Module quang Allied Telesis AT-SPLX10 1000LX SFP, LC, Single Mode SMF, 1310 nm, 10 km Optics Transceiver

#AT-SPLX10

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-GS950/48 ?

Có 27 bình luận:
L
Quý Long
Phụ kiện đi kèm hộp Switch Allied Telesis AT-GS950/48 bao gồm những gì vậy
1 năm
N
Thúy NgaQuản trị viên

Phụ kiện đi kèm hộp thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS950/48 có dây nguồn ạ.

P
Xuân Phú
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS950/48 có cấp nguồn cho camera được không
1 năm
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS950/48 không hỗ trợ POE do đó không cấp nguồn cho camera ạ.

B
Như Bình

Mình đang lên ngân sách dự án cần mua số lượng lớn mã thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS950/48, thời gian đặt hàng bên bạn thế nào?

1 năm
N
Thúy NgaQuản trị viên

Nhân viên kinh doanh của CNTT Shop sẽ liên hệ với bạn để hỗ trợ đặt hàng mã thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS950/48, bạn vui lòng để ý điện thoại ạ.

N
Ngân Nguyễn
Bên bạn phân phối Allied Telesis à, có cung cấp bộ giấy tờ nhập khẩu mã thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS950/48 nếu mình mua mã này được không?
1 năm
N
Thúy NgaQuản trị viên

CNTT Shop phân phối chính hãng thiết bị Allied Telesis, cung cấp được đầy đủ bộ giấy tờ nhập khẩu mã thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AAT-GS950/48 cho bạn theo yêu cầu ạ.

H
Nguyễn Hợp
Accessories dùng cho Thiết bị chuyển mạch, thiết bị mạng Switch Allied Telesis AT-GS950/48-50 48-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports bảo hành bao lâu vậy nhỉ
1 năm
N
Thúy NgaQuản trị viên

Accessories dùng cho Thiết bị chuyển mạch, thiết bị mạng Switch Allied Telesis AT-GS950/48-50 48-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports bảo hành 12 tháng tại CNTT Shop ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370