AT-GS950/48PS Switch Allied Telesis 48 Ports (24 POE+ Enabled) WebSmart, 4 SFP Combo Ports

AT-GS950/48PS - Thiết bị chuyển mạch Switch PoE Layer 2 Allied Telesis AT-GS950/48PS-50 48-port 10/100/1000T POE+ (24 POE+ Enabled) WebSmart switch with 4 SFP combo ports

Mã sản phẩm: AT-GS950/48PS
Tình trạng: Còn Hàng
AT-GS950/48PS Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...
Các tùy chọn đặt hàng AT-GS950/48PS
AT-GS950/48PS Appliance
AT-GS950/48PS-10 48-port 10/100/1000T POE+ (24 POE+ Enabled) WebSmart switch with 4 SFP combo ports, US power cord
#AT-GS950/48PS-10

List Price: Updating...

AT-GS950/48PS-20 48-port 10/100/1000T POE+ (24 POE+ Enabled) WebSmart switch with 4 SFP combo ports, no power cord
#AT-GS950/48PS-20

List Price: Updating...

AT-GS950/48PS-30 48-port 10/100/1000T POE+ (24 POE+ Enabled) WebSmart switch with 4 SFP combo ports, UK power cord
#AT-GS950/48PS-30

List Price: Updating...

AT-GS950/48PS-40 48-port 10/100/1000T POE+ (24 POE+ Enabled) WebSmart switch with 4 SFP combo ports, Australian power cord
#AT-GS950/48PS-40

List Price: Updating...

AT-GS950/48PS-50 48-port 10/100/1000T POE+ (24 POE+ Enabled) WebSmart switch with 4 SFP combo ports, European power cord
#AT-GS950/48PS-50

List Price: Updating...

Switch PoE Layer 2 Allied Telesis AT-GS950/48PS

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Bộ chuyển mạch Gigabit Ethernet WebSmart của Allied Telesis AT-GS950/48PS có 48 cổng 10/100 / 1000T và 4 cổng kết hợp SFP, cung cấp lên đến 30 Watts mỗi cổng (PoE +) để hỗ trợ camera giám sát và an ninh video, điểm truy cập không dây, điện thoại IP và các Thiết bị hỗ trợ PoE. Nhờ kích thước nhỏ gọn, AT-GS950/48PS lý tưởng cho các doanh nghiệp SMB, lớp học, cửa hàng bán lẻ lớn hơn, phòng khám chăm sóc sức khỏe và spa.

Hình ảnh Switch PoE Layer 2 Allied Telesis AT-GS950/48PS

Option Sử Dụng Cho AT-GS950/48PS
Module quang 100Mbps Optics Transceiver

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

1000Mbps Small Form Pluggable Optics Modules

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Phân phối AT-SPLX10 Giá Tốt - Module quang Allied Telesis AT-SPLX10 1000LX SFP, LC, Single Mode SMF, 1310 nm, 10 km Optics Transceiver

#AT-SPLX10

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-GS950/48PS ?

Có 9 bình luận:
D
Đức
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch PoE Layer 2 Allied Telesis AT-GS950/48PS-50 có giá tốt ko bạn, bên bạn sẵn hàng ko
2 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch PoE Layer 2 Allied Telesis AT-GS950/48PS-50 có giá tốt nhất thị trường đó ạ, CNTTShop hiện đang là nhà phân phối với giá cực hấp dẫn, anh vui lòng đặt hàng sớm nhất ạ.

M
Minh
đánh giá 5 sao
switch Allied Telesis AT-GS950/48PS có giấy cam kết bảo hành ko bạn
2 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

CNTTShop có giấy cam kết bảo hành với tất cả các sản phẩm của Allied Telesis ạ.

H
Hoàng
đánh giá 5 sao
switch Allied Telesis AT-GS950/48PS có đc hỗ trợ lắp đặt cấu hình ko, bên mình ko có IT nên ko rõ
2 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-GS950/48PS  đc hỗ trợ lắp đặt cấu hình từ xa nha anh.

H
Huy
đánh giá 5 sao
switch Allied Telesis AT-GS950/48PS được bảo hành bao lâu bạn nhỉ
2 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

switch Allied Telesis AT-GS950/48PS được bảo hành lên tới 5 năm nha anh.

H
Quang Huy
đánh giá 5 sao
Mình đang cần switch Allied Telesis AT-GS950/48PS và một số module tương thích, shop tư vấn giúp mình được không
4 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Thông tin chi tiết về  switch Allied Telesis AT-GS950/48PS và các loại module quang tương thích với switch đã được gửi vào mail của bạn. Nếu cần tư vấn chi tiết hơn, bạn vui lòng liên hệ với shop để được hỗ trợ thêm nhé.

S
Sự
đánh giá 5 sao
AT-GS950/48PS Switch Allied Telesis 48 Ports (24 POE+ Enabled) WebSmart, 4 SFP Combo Ports hỗ trợ cấu hình qua giao diện nào?
5 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch Allied Telesis AT-GS950/48PS cấu hình qua giao diện web browser và dòng lệnh (bật telnet/SSH trên giao diện web) nhé bạn.

D
Đức
đánh giá 5 sao
Switch AT-GS950/48PS có những license nào, cụ thể nó cho thêm những tính năng gì, shop cho mình thêm thông tin với
12 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Thông tin chi tiết về các license của switch AT-GS950/48PS đã được gửi đến mail của bạn. Bạn vui lòng check mail nhé. Nếu có thắc mắc gì khác, bạn có thể liên hệ với shop để được giải đáp.

B
Ban
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch PoE Layer 2 Allied Telesis AT-GS950/48PS-50 hỗ trợ POE không em?
24 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS950/48PS-50 hỗ trợ cấp POE trên 48 cổng, POE+ (30W) trên 24 cổng với tổng công suất 370W nhé bạn.

T
Thiện
đánh giá 5 sao
Thiết bị AT-GS950/48 Switch Allied Telesis 48-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports cấp PoE như thế nào bạn nhỉ?
25 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-GS950/48 không cấp PoE nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.