Switch Allied Telesis AT-SH310-50FP 48 port 10/100MB PoE, 2 uplink combo

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-SH310-50FP 48 cổng mạng tốc độ 10/100MB, 2 cổng uplink combo RJ45/SFP tốc độ 1GB, hỗ trợ PoE công suất 370W có thể cấp nguồn đồng thời cho 24 cổng với công suất mỗi cổng là 15W.

Mã sản phẩm: AT-SH310-50FP
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Allied Telesis AT-SH310-50FP

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật:

Performance
Maximum packet transfer capacity
(entire device / 64Byte)
13.09Mpps
Switching fabric 156Gbps
Flash memory 64MByte
Main memory 512MByte
Number of registered MAC addresses 16K
Number of VLAN registrations 4,094 pieces (VID = 1 to 4,094)
Number of IPv4 host (ARP) registrations 512
Number of IPv4 route registrations 16
Port 48x RJ45 10/100MB
2x combo uplink RJ45/SFP
1x USB 2.0 type A
1x RS232 console 
Power supply
Rated input voltage AC100-240V
Input voltage range AC90-264V
Rated frequency 50 / 60Hz
Rated input current 1.0A
Maximum input current (measured value) 6.0A
Average power consumption 250W (maximum 530W)
Average calorific value 920kJ / h (maximum 1900kJ / h)
Environmental condition
Operating temperature 0-50 ℃
0-45 ℃
Humidity during operation 90% or less (no condensation)
Storage temperature -25-70 ℃
Humidity during storage 95% or less (no condensation)
Package contents Main unit, power cable, power cable disconnection prevention hook, 19-inch rack mount kit (1 set), package contents, before using this product English product information , product warranty (5 years), serial number Seal (2 sheets)
Option Sử Dụng Cho AT-SH310-50FP
Module 1GbE quang dùng cho Switch Allied Telesis AT-SH310 Series

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Phân phối AT-SPLX10 Giá Tốt - Module quang Allied Telesis AT-SPLX10 1000LX SFP, LC, Single Mode SMF, 1310 nm, 10 km Optics Transceiver

#AT-SPLX10

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SH310-50FP ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.