Switch Allied Telesis AT-SH310-50FT 48 port RJ45 10/100MB + 2 combo uplink

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-SH310-50FT có 48 cổng mạng tóc độ 10/100MB, 2 cổng combo uplink SFP/RJ45 kết nối nhanh, tương thích với nhiều thiết bị đầu cuối

Mã sản phẩm: AT-SH310-50FT
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Allied Telesis AT-SH310-50FT

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật:

Performance
Maximum packet transfer capacity
(entire device / 64Byte)
9.52Mpps
Switching fabric 56Gbps
Flash memory 64MByte
Main memory 512MByte
Number of registered MAC addresses 16K
Number of VLAN registrations 4,094 pieces (VID = 1 to 4,094)
Number of IPv4 host (ARP) registrations 512
Number of IPv4 route registrations 16
Port 48x RJ45 10/100MB
2x combo uplink RJ45/SFP
1x USB 2.0 type A
1x RS232 console 
Power supply
Rated input voltage AC100-240V
Input voltage range AC90-264V
Rated frequency 50 / 60Hz
Rated input current 1.0A
Maximum input current (measured value) 0.83A
Average power consumption 41W (maximum 53W)
Average calorific value 920kJ / h (maximum 1900kJ / h)
Environmental condition
Operating temperature 0-50 ℃
0-45 ℃
Humidity during operation 90% or less (no condensation)
Storage temperature -25-70 ℃
Humidity during storage 95% or less (no condensation)
Package contents Main unit, power cable, power cable disconnection prevention hook, 19-inch rack mount kit (1 set), package contents, before using this product English product information , product warranty (5 years), serial number Seal (2 sheets)
Option Sử Dụng Cho AT-SH310-50FT
Module 1GbE quang dùng cho Switch Allied Telesis AT-SH310 Series

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Phân phối AT-SPLX10 Giá Tốt - Module quang Allied Telesis AT-SPLX10 1000LX SFP, LC, Single Mode SMF, 1310 nm, 10 km Optics Transceiver

#AT-SPLX10

List Price: Updating...

Xem thêm

★ Sản phẩm AT-SH310-50FT có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-SH310-50FT CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán AT-SH310-50FT có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm AT-SH310-50FT cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua AT-SH310-50FT có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật AT-SH310-50FT chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SH310-50FT ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.