CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

J9774A Switch Aruba 2530 8 Ports PoE+ 67W, 2 Combo Uplink

Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba J9774A 2530 8 Ports PoE+ 67W, 2 dual-personality ports; RJ-45 10/100/1000 or SFP slot chính hãng giá tốt.

✓ Mã sản phẩm: J9774A
✓ Tình trạng: Còn Hàng
J9774A Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Aruba J9774A 2530 8 Ports PoE+ 67W, 2 Combo Uplink

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Mô tả sản phẩm

Thiết bị chuyển mạch Aruba J9774A cung cấp 8 RJ-45 autosensing 10/100/1000 PoE+ ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T, IEEE 802.3at PoE+); Media Type: Auto-MDIX; Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only, 2 dual-personality ports; each port can be used as either an RJ-45 10/100/1000 port (IEEE 802.3 Type 10Base-T; IEEE 802.3u Type 100Base-Tx; IEEE 802.3ab 1000Base-T Gigabit Ethernet) or as a SFP slot (for use with SFP transceivers)

Aruba J9774A Datasheet

Thiết bị chuyển mạch Aruba J9774A được tăng cường bảo mật bằng cách sử dụng các công nghệ virtual LANs, link aggregation, hoặc IGMP Snooping boost uplink performance, và loop prevention enhances network reliability. Switch Aruba J9774A​ sử dụng điện AC 220V.

Switch Aruba J9774A 2530 8 Ports PoE+ 67W, 2 Combo Uplink

Thiết bị mạng Aruba J9774A dụng cho việc cung cấp kết nối mạng LAN đến các máy tính làm việc và các thiết bị cần kết nối mạng như bộ phát không dây wifi, máy in, máy chủ, IP camera … Dòng switch Aruba J9774A tiết kiệm chi phí và rất hiệu quả cho việc cung cấp kết nối mạng, với mức tiêu thụ nguồn điện thấp.

Switch Aruba Network J9774A cho phép dễ dàng quản lý ngay cả bởi người dùng không biết kỹ thuật thông qua giao diện Wed trực quan, hỗ trợ HTTP và HTTP Secure (HTTPS)

Thông số kỹ thuật chi tiết của switch​ Aruba ​J9774A:

I/O ports and slots

8 RJ-45 autosensing 10/100/1000 PoE+ ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T, IEEE 802.3at PoE+); Media Type: Auto-MDIX; Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only

2 dual-personality ports; each port can be used as either an RJ-45 10/100/1000 port (IEEE 802.3 Type 10Base-T; IEEE 802.3u Type 100Base-Tx; IEEE 802.3ab 1000Base-T Gigabit Ethernet) or as a SFP slot (for use with SFP transceivers)

Additional ports and slots 1 dual-personality (RJ-45 or USB micro-B) serial console port
Physical characteristics

Dimensions: 10.00(w) x 6.28(d) x 1.75(h) in (25.4 x 15.95 x 4.45 cm) (1U height)
Weight: 2.2 lb (1 kg)

Memory and processor ARM9E @ 800 MHz, 128 MB flash; Packet buffer size: 1.5 MB dynamically allocated, 256 MB DDR3 DIMM
Mounting and enclosure Mounts in an EIA-standard 19-inch telco rack or equipment cabinet (rack-mounting kit available); Horizontal surface mounting; Wall mounting
Performance

100 Mb Latency < 7.4 µs (LIFO 64-byte packets)
1000 Mb Latency < 2.6 µs (LIFO 64-byte packets)
Throughut up to 14.8 Mpps (64-byte packets)
Switching capacity: 20 Gbps
MAC address table size: 16000 entries

Environment

Operating temperature: 32°F to 113°F (0°C to 45°C)
Operating relative humidity: 5% to 95%, noncondensing
Nonoperating/Storage temperature:-40°F to 158°F (-40°C to 70°C)
Nonoperating/Storage relative humidity:15% to 95% @ 149°F (65°C), noncondensing
Altitude: up to 10,000 ft (3 km)
Acoustic: Power: 0 dB, Pressure: 0 dB

Electrical characteristics

Frequency: 50/60 Hz
Maximum heat dissipation: 236 BTU/hr (248.98 kJ/hr), (switch only: 236 BTU/hr; combined switch + max. PoE devices: 1624 BTU/hr)
Voltage: 100 - 240 VAC, rated
Maximum power rating: 86 W
Idle power: 13.4 W
PoE power: 67 W
Notes: Maximum power rating and maximum heat dissipation are the worst-case theoretical : maximum numbers provided for planning the infrastructure with fully loaded PoE (if equipped), 100% traffic, all ports plugged in, and all modules populated

Safety UL 60950-1; CAN/CSA 22.2 No. 60950-1; EN 60825; IEC 60950-1; EN 60950-1
Emissions

FCC Class A; EN 55022/CISPR-22 Class A; VCCI Class A

Management IMC - Intelligent Management Center; command-line interface; Web browser; configuration menu; out-of-band management (serial RS-232C or Micro USB); IEEE 802.3 Ethernet MIB; Repeater MIB; Ethernet Interface MIB, aruba switch default username password, aruba switch configuration guide

Quý khách có thể tham khảo thêm các dòng sản phẩm Aruba 2530 Switch Series:

J9774A Aruba 2530 48G PoE+ Switch
J9773A Aruba 2530 24G PoE+ Switch
J9774A Aruba 2530 8G PoE+ Switch
J9778A Aruba 2530 48 PoE+ Switch
J9779A Aruba 2530 24 PoE+ Switch
J9780A Aruba 2530 8 PoE+ Switch
J9775A Aruba 2530 48G Switch
J9776A Aruba 2530 24G Switch
J9777A Aruba 2530 8G Switch
J9781A Aruba 2530 48 Switch
J9782A Aruba 2530 24 Switch
J9783A Aruba 2530 8 Switch
J9853A Aruba 2530 48G PoE+ 2SFP+ Switch
J9854A Aruba 2530 24G PoE+ 2SFP+ Switch
J9855A Aruba 2530 48G 2SFP+ Switch
J9856A Aruba 2530 24G 2SFP+ Switch
JL070A Aruba 2530 8 PoE+ Internal PS Switch
Option Sử Dụng Cho J9774A
Module SFP cho Aruba 2530

Phân phối Module quang HPE J9143B X122 1G SFP Single LC BX-U 1310(TX)/1490(RX) 10km Single Mode Transceiver, HP HPE SFP giá tốt

#J9143B

List Price:$937

Phân phối Module quang HPE J9142B X122 1G SFP Single LC BX-D 1490(TX)/1310(RX) 10km Single Mode Transceiver, HP HPE SFP giá tốt

#J9142B​

List Price:$937

Xem thêm
Module SFP+ cho Aruba 2530

Phân phối J9285B HPE X242 10G SFP+ SFP+ 7m Direct Attach Copper Cable, HPE DAC cable bảo hành 12 tháng chính hãng giá tốt

#J9285B

List Price:$195

HPE J9283B X242 10G SFP+ SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable, HPE DAC Cable

#J9283B

List Price:$142

Xem thêm
Module quang 100-Megabit SFP cho Aruba 2530
Module quang J9054D Aruba 100 Base-FX SFP LC Duplex 2km 1310nm MMF Multi-mode XCVR Transceiver chính hãng chất lượng tốt
#J9054D

List Price:$275

Phân phối Module quang HPE J9054C X111 100M SFP LC 100BASE-FX 1310nm 2km Multi Mode MMF Transceiver giá tốt

#J9054C

List Price:$199

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J9774A ?

Có 21 bình luận:
S
Sơn
Switch Aruba J9774A này có thể cấu hình qua giao diện web được hay không vậy shop ơi
2 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Aruba J9774A có thể được cấu hình qua giao diện web bạn nhé

H
Huy
Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba J9774A 2530 Có thể cấp nguồn cho wifi POE k shop
5 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba J9774A 2530 Có thể cấp nguồn cho wifi POE

T
Thành
Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba J9774A 2530 Có sẵn hàng k shop
5 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba J9774A 2530 Có sẵn hàng ạ

G
Giang
Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba J9774A 2530 Có POE k shop
5 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba J9774A 2530 Có POE là 67W

K
Khang
Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba J9774A 2530 Là switch layer 2 đúng k shop
5 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba J9774A 2530 Là switch layer 2

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370