Chi tiết thiết bị Switch C1200-24T-4G
Thiết bị chuyển mạch C1200-24T-4G có thiết kế 24 cổng GE và 4 cổng SFP Uplink thông minh hiện đại của Cisco cung cấp mật độ kết nối cao, cấu hình phần cứng mạnh mẽ CPU Dual-core ARM 1.4 GHz và DRAM 1 GB DDR4 gấp 4 lần so với dòng switch trước. Nó mang tới hiệu suất chuyển mạch cao, tin cậy cho khối văn phòng doanh nghiệp vừa và nhỏ.
Switch C1200-24T-4G sẵn hàng - giá tốt tại CNTTShop
Các tính năng và lợi ích
Switch Cisco C1200-24T-4G được sử dụng trong trường hợp nào?
Thông số kỹ thuật
| Datasheet C1200-24T-4G | |
| Product specifications | |
| Model | C1200-24T-4G |
| Performance | |
| Capacity in millions of packets per second (mpps) (64-byte packets) | 41.66 Mpps |
| Switching capacity in gigabits per second (Gbps) | 56 Gbps |
| Firmware upgrade |
Web browser upgrade (HTTP/HTTPS) and TFTP and upgrade over SCP running over SSH |
| MAC table | 8000 addresses |
| Dying gasp | Upon power loss/failure the switch can withstand >= 16 ms on detecting a 12V input drop |
| Power consumption (worst case) | |
| System power consumption | 110V=25.91W 220V=25.63W |
| Power consumption (with PoE) | - |
| Heat dissipation (BTU/hr) | 89.13 |
| Ports | |
| RJ-45 ports | 24x 1Gigabit Ethernet ports 4x 1Gigabit SFP ports |
| Console port | Cisco Standard RJ-45 console and USB Type C port |
| Flash | 512 MB |
| CPU | Dual-core ARM at 1.4 GHz |
| DRAM | 1 GB DDR4 |
| Packet buffer | 1.5 MB |
| Environmental | |
| Unit dimensions (W x D x H) | 445 x 240 x 44 mm (17.5 x 9.45 x 1.73 in) |
| Unit weight | 2.63 kg (5.80 lb) |
| Power | 100 to 240V 50 to 60 Hz |
| Certifications | UL (UL 62368), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A |
| Operating temperature | 23° to 122°F (-5° to 50°C) for other models |
| Storage temperature | -13° to 158°F (-25° to 70°C) |
| Operating humidity | 10% to 90%, relative, noncondensing |
| Storage humidity | 10% to 90%, relative, noncondensing |
| Fan (number) | Fanless |
| MTBF at 25°C (hours) | 2,026,793 |