CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0868 142 066

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-GS950/52PS V2 Switch Allied Telesis, 48x 1GE PoE+, 4x 1G SFP Ports

Phân phối switch Allied Telesis AT-GS950/52PS V2 có 48 cổng 1GE hỗ trợ PoE+ 30W (tổng công suất PoE 370W), 4 cổng 1G SFP uplink. Tốc độ chuyển mạch 104Gbps. Hàng chính hãng, báo giá switch GS950 V2 Series giá tốt

✓ Mã sản phẩm: AT-GS950/52PS V2
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-GS950/52PS V2 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-GS950/52PS V2
Các mã đặt hàng cho AT-GS950/52PS V2
AT-GS950/52PS V2-10 48-port 10/100/1000T POE (24 POE Enabled) WebSmart switch with 4 SFP ports, US power cord
#AT-GS950/52PS V2-10

List Price: Updating...

AT-GS950/52PS V2-20 48-port 10/100/1000T POE (24 POE Enabled) WebSmart switch with 4 SFP ports, no power cord
#AT-GS950/52PS V2-20

List Price: Updating...

AT-GS950/52PS V2-30 48-port 10/100/1000T POE (24 POE Enabled) WebSmart switch with 4 SFP ports, UK power cord
#AT-GS950/52PS V2-30

List Price: Updating...

AT-GS950/52PS V2-40 48-port 10/100/1000T POE (24 POE Enabled) WebSmart switch with 4 SFP ports, Australian power cord
#AT-GS950/52PS V2-40

List Price: Updating...

AT-GS950/52PS V2-50 48-port 10/100/1000T POE (24 POE Enabled) WebSmart switch with 4 SFP ports, European power cord
#AT-GS950/52PS V2-50

List Price: Updating...

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-GS950/52PS V2

Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Thông số kỹ thuật switch Allied Telesis AT-GS950/52PS V2

Datasheet AT-GS950/52PS V2
Specifications
Ports

48x 1G Ethernet ports

4x 1G SFP ports

POE+ ports 24x PoE+ enabled ports
Poe Power Budget(w) 370W
Poe Sourcing Ports
PoE (7.5W) 24 Ports
PoE (15.4W) 24 Ports
PoE+ (30W) 12 Ports
Performance
Switching Fabric 104 Gbps
Forwarding Rate 77.38 Mpps
MAC addresses 16K
VLAN IDs available 4K
Max VLANs 256
Packet buffer 1.5MB
DRAM 256MB
Flash 32MB
Max Heat Dissipation (BTU/h) Non PoE / Full PoE: 511.821 / 1800.853
Max Noise (dba) Non PoE / Full PoE: 38 / 50
Physical specifications
Dimensions 44 mm (1.73 in) x 440 mm (17.32 in) x 431 mm (17.00 in)
Weight 6.1 kg (13.45 lb

Option Sử Dụng Cho AT-GS950/52PS V2

Module quang 100Mbps Optics Transceiver

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

Module quang 1G dùng cho switch GS950 V2 Series

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Phân phối AT-SPLX10 Giá Tốt - Module quang Allied Telesis AT-SPLX10 1000LX SFP, LC, Single Mode SMF, 1310 nm, 10 km Optics Transceiver

#AT-SPLX10

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-GS950/52PS V2 ?

Có 5 bình luận:
L
Tiến Long
Switch có Allied Telesis AT-GS950/51PS V2 hỗ trợ tính năng IGMP snooping ko vậy ad?
5 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Switch có Allied Telesis AT-GS950/52PS V2 có hỗ trợ tính năng IGMP snooping (v1/v2) ạ. Anh vui lòng để lại liên hệ để được tư vấn tốt nhất ạ

V
Đình Vũ
Mã switch Allied Telesis AT-GS950/52PS V2 này có hỗ trợ cấp nguồn PoE cho camera được ko vậy shop?
5 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-GS950/52PS V2 này có hỗ trợ 48 cổng PoE với tổng cổng suất PoE là 370W, và có thể cấp nguồn cho camera được ạ

C
Biên Cương
Switch Allied Telesis AT-GS950/52PS V2 này có chia được VLAN ko vậy ad?
5 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-GS950/52PS V2 này có thể chia được VLAN ạ. Anh vui lòng để lại liên hệ để được tư vấn tốt nhất ạ

Q
Anh Quân
Thông số phần cứng như Ram, bộ nhớ của switch Allied Telesis AT-GS950/52PS V2 này như vậy ad?
5 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-GS950/52PS V2 có bộ nhớ Ram 256MB và Flash là 32MB ạ

V
Thái Vũ
Switch Allied Telesis AT-GS950/52PS V2 có hiệu suất hoạt động như nào vậy ad? tốc độ có nhanh ko?
5 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-GS950/52PS V2 có tốc độ chuyển mạch 104Gbps, thông lượng 77.38Mpps ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370