Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0979 925 386

Hà Nội: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. ● HCM: Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM. ===> Đơn Vị Hàng Đầu Trong Lĩnh Vực Cung Cấp Thiết Bị Security - Network - Wifi - CCTV - Conference - Máy chủ Server - Lưu trữ Storge.
Thiết bị mạng: 0966 658 525 - 0979 925 386 Máy chủ Server: 0866 176 188 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

C9200L-24P-4G-E Cisco Catalyst 9200L 24 Port PoE+ 370W, 4x1G uplink, Network Essentials

Switch Cisco C9200L-24P-4G-E Catalyst 9200L 24 Port 10/100/1000 PoE+ 370W, 4x1G uplink, Network Essentials. Đây là thiết bị chuyển mạch Layer 3 có 24 cổng 1G RJ45 PoE+, 4 cổng Uplink 1G, các tính năng tiên tiến và khả năng mở rộng, C9200L-24P-4G-E, là một giải pháp chuyển mạch có thể stacking hiệu quả cho các doanh nghiệp vừa và nhỏ.

✓ Mã sản phẩm: C9200L-24P-4G-E
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List
C9200L-24P-4G-E Datasheet

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco C9200L-24P-4G-E

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

C9200L-24P-4G-E là một trong những dòng switch của Cisco. Các thông số kỹ thuật của thiết bị này như sau:

  • Số cổng: 24 cổng Ethernet 10/100/1000 PoE+
  • Bộ nhớ flash: 2GB
  • Bộ nhớ RAM: 4GB
  • Tốc độ chuyển mạch: 56Gbps
  • Tốc độ forwarding: 41.66Mpps
  • Hỗ trợ các giao thức mạng: VLAN, STP, DHCP, QoS, IPv4, IPv6, OSPF, BGP, MPLS
  • Hỗ trợ tính năng bảo mật mạng: ACLs, port security, MACsec

Thiết bị này còn có tính năng quản lý và cấu hình từ xa thông qua giao diện CLI (Command Line Interface) hoặc giao diện đồ họa web-based. Sản phẩm cũng hỗ trợ các tính năng khác như auto-configuration, auto-upgrade, auto-troubleshooting, giúp cho việc triển khai và quản lý mạng trở nên dễ dàng hơn.

C9200L-24P-4G-E là một switch được thiết kế cho các doanh nghiệp vừa và nhỏ với tính năng linh hoạt, có khả năng mở rộng và bảo mật mạnh mẽ. Sản phẩm gồm 24 cổng Ethernet PoE+ có thể được sử dụng để kết nối các thiết bị mạng như máy tính, điện thoại IP, camera an ninh, đầu ghi hình, các thiết bị IoT, v.v.

Các tính năng nổi bật

Thiết bị mạng Switch Cisco C9200L-24P-4G-E mở rộng sức mạnh của mạng dựa trên ý định và sự đổi mới phần cứng và phần mềm Catalyst 9000 thành một loạt các triển khai rộng hơn. Sản phẩm mang đến trải nghiệm sử dụng đơn giản, an toàn, cung cấp tính sẵn sàng cao dựa trên kiến trúc mạng Cisco Digital Network Architecture

Switch Cisco C9200L-24P-4G-E cung cấp các tính năng bảo mật bảo vệ tính toàn vẹn của phần cứng, phần mềm và tất cả dữ liệu, khả năng phục hồi nhanh giúp hệ thống mạng doanh nghiệp luôn hoạt động liên tục. Kết hợp với các API mở có sẵn trong Cisco IOS XE và khả năng lập trình của công nghệ ASIC UADP, bộ chuyển mạch C9200L-24P-4G-E cung cấp những tính năng đáp ứng tốt nhu cầu hiện tại và có thể mở rộng trong tương lai.

Switch Cisco C9200L-24P-4G-E Catalyst 9200L 24 Port PoE+ 370W, 4x1G uplink, Network Essentials

Sản phẩm cũng có tính năng quản lý và cấu hình từ xa thông qua giao diện CLI hoặc giao diện đồ họa web-based. Thiết bị này có thể được tích hợp với các giải pháp mạng Cisco khác để tạo ra một hệ thống mạng hoàn chỉnh và dễ quản lý.

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C9200L-24P-4G-E

Description

Specifications

Performance

Switching capacity

56 Gbps

Forwarding rate

41.66 Mpps

Virtual Networks

1

Stacking bandwidth

80 Gbps

Total number of MAC addresses

16,000

Total number of IPv4 routes (ARP plus learned routes)

11,000 (8,000 direct routes and 3,000 indirect routes)

IPv4 routing entries

3,000

IPv6 routing entries

1,500

Multicast routing scale

1,000

QoS scale entries

1,000

ACL scale entries

1,500

Packet buffer per SKU

6 MB buffers

Flexible NetFlow (FNF) entries

16,000 flows

DRAM

2 GB

Flash

4 GB

VLAN IDs

1024

Total Switched Virtual Interfaces (SVIs)

512

Jumbo frames

9198 bytes

Wireless bandwidth per switch

N/A

Default primary power supply

PWR-C5-600WAC

Available PoE power with single primary power supply only

370W

Optional secondary power supply

PWR-C5-600WAC

Available PoE power with additional secondary power supply

740W

Features

Switch fundamentals Layer 2, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF - 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes), PVLAN, VRRP, PBR, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder

Automation

NETCONF, RESTCONF, YANG, PnP Agent, PnP

Telemetry and visibility

Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN

Security

MACsec-128

Physical Specifications

Chassis Dimensions 1.73 x 17.5 x 11.3 Inches
4.4 x 44.5 x 28.8 Centimeters
weight 10.38 Pounds
4.71 Kilograms
Mean time between failures (hours) 392,210
Connectors
Connectors and cabling
- 1000BASE-T ports: RJ-45 connectors, 4-pair Cat 5E UTP cabling
- 1000BASE-T SFP-based ports: RJ-45 connectors, 4-pair Cat 5E UTP cabling
- 100BASE-FX, 1000BASE-SX, -LX/LH, -ZX, -BX10, dense wavelength-division multiplexing (DWDM) and Coarse Wavelength-Division Multiplexing (CWDM) SFP transceivers: LC fiber connectors (single-mode or multimode fiber)
 
- Cisco StackWise-80 stacking ports: copper-based Cisco StackWise cabling
- Ethernet management port: RJ-45 connectors, 4-pair Cat 5 UTP cabling
- Management console port: RJ-45-to-DB9 cable for PC connections,USB-C adaptor, USB adaptor
Power connectors
Internal power supply connector: The internal power supply is an auto-ranging unit. It supports input voltages between 100 and 240 VAC. Use the supplied AC power cord to connect the AC power connector to an AC power outlet.
Standards, Safety and compliance information
Standards

EEE 802.1s

IEEE 802.1w

IEEE 802.1x

IEEE 802.1x-Rev

IEEE 802.3ad

IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-TX, and 1000BASE-T ports

IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol

IEEE 802.1p CoS prioritization

IEEE 802.1Q VLAN

IEEE 802.3 10BASE-T specification

IEEE 802.3u 100BASE-TX specification

IEEE 802.3ab 1000BASE-T specification

IEEE 802.3z 1000BASE-X specification

RMON I and II standards

SNMPv1, v2c, and v3

Safety certifications
- IEC 60950-1
- UL 60950-1
- CAN/CSA C22.2 No. 60950-1
- EN 60950-1
- AS/NZS 60950.1
- Class I Equipment
Electromagnetic emissions certifications
- 47 CFR Part 15
- CISPR 22 Class A
- CISPR 32 Class A
- CNS 13438
- EN 300 386
- EN 55022 Class A
- EN 55032 Class A
- EN61000-3-2
- EN61000-3-3
- ICES-003 Class A
- KN 32
- TCVN 7189 Class A
- V-3 Class A
- CISPR 24
- EN 300 386
- EN 55024
- KN 35
- TCVN 7317
Environmental
Reduction of Hazardous Substances (ROHS) 5

Tổng kết

C9200L-24P-4G-E là thiết bị chuyển mạch lý tưởng cho các doan nghiệp vừa và nhỏ cần xây dựng hệ thống mạng tiên tiến hiện đại, đảm bảo tối ưu và hiệu quả về chi phí đầu tư. Hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn cấu hình kỹ thuật và nhận báo giá tốt nhất.

Các sản phẩm mua kèm sử dụng cho C9200L-24P-4G-E

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: C9200L-24P-4G-E ?

Có 56 bình luận:
V
Anh Vũ
Thiết bị mạng Switch Cisco C9200L-24P-4G-E hoạt động ở layer 2 hay 3 add nhỉ? tư vấn mình với add?
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,

Switch Cisco C9200L-24P-4G-E hoạt động ở layer 3 trong mô hình OSI. Tuy nhiên thiết bị chỉ hỗ trợ 1 số tính năng layer 3 cơ bản như: Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF - 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes), PVLAN, VRRP, PBR, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder .

Thông tin đến anh!

B
Ba
Thiết bị mạng Switch Cisco C9200L-24P-4G-E con này nếu mình order thì đã bao gồm 2 nguồn chưa shop?
C
CNTTShopAdmin

Đi kèm Switch Cisco C9200L-24P-4G-E chỉ bao gồm 1 nguồn. Anh cần mua thêm 1 nguồn PWR-C5-600WAC để sử dụng.

H
Hoa
Switch Cisco C9200L-24P-4G-E Catalyst 9200L 24 Port 10/100/1000 PoE+ 370W, 4x1G uplink, Network Essentials bữa em có xin báo giá bên mình rồi. Cho em hỏi xíu giá báo đã bao gồm nguồn PWR-C5-600WAC/2= chưa ạ?
C
CNTTShopAdmin

Khi mua thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9200L-24P-4G-E chỉ kèm theo 1 nguồn PWR-C5-600WAC còn nguồn PWR-C5-600WAC/2= phải mua riêng chị nhé.

B
Ba
Thiết bị mạng Switch Cisco C9200L-24P-4G-E có thể dùng làm switch core được k ạ?
C
CNTTShopAdmin

Anh có thể sử dụng Switch Cisco C9200L-24P-4G-E làm switch core hoặc access đều được anh nhé.

T
Trọng
Switch Cisco C9200L-24P-4G-E chế độ bảo hành như nào ạ?
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9200L-24P-4G-E bảo hành 12 tháng 1 đổi 1 nếu lỗi do nhà sản xuất nhé bạn.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082