C9300X-NM-4C Cisco 4 Ports dual-rate 100G/40G network module

Phân phối Card mạng mô đun Cisco C9300X-NM-4C 4 Ports dual-rate 100G/40G QSFP28 network module chính hãng giá tốt, báo giá tốt nhất tại Hà Nội, Đà Nẵng, HCM và toàn quốc, tư vấn dự án.

Mã sản phẩm: C9300X-NM-4C
Tình trạng: Còn Hàng
C9300X-NM-4C Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Mô đun Cisco C9300X-NM-4C Chính Hãng

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Mô đun Cisco C9300X-NM-4C Chính Hãng

Option Sử Dụng Cho C9300X-NM-4C
Module quang 40GE sử dụng cho C9300X Network Module

Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S (QSFP 40G SR4 S) 40GBASE-SR4 4 lanes 850 nm 100m 150m Multimode Transceiver

#QSFP-40G-SR4-S

List Price:$1,690

Module quang Cisco QSFP-40G-LR4-S (QSFP 40G LR4 S) 40GBASE-LR4 1310nm 10km LC Duplex Single mode Transceiver

#QSFP-40G-LR4-S

List Price:$10,900

Xem thêm
Module quang 100GE sử dụng cho C9300X Network Module

Module quang Cisco QSFP-100G-SR4-S 100GBASE-SR4 QSFP MPO-12 850-nm 70m on OM3 100m on OM4 Multi mode Transceiver

#QSFP-100G-SR4-S

List Price:$3,495

Module quang Cisco QSFP-100G-LR4-S (QSFP 100G LR4 S) 100GBASE-LR4, LC Duplex, 10km Single Mode transceiver

#QSFP-100G-LR4-S

List Price:$34,995

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C9300X-NM-4C ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.