J9151D Aruba 1990-4694 10GBase-LR SFP+ LC 10km 1310nm SMF Transceiver

Module quang Aruba J9151D 1990-4694 10GBase-LR SFP+ LC Duplex 10km 1310nm SMF Single Mode Transceiver

Mã sản phẩm: J9151D
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang Aruba J9151D 1990-4694 10GBase-LR SFP LC Duplex 10Km 1310nm SMF Singe Mode Transceiver

Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Module quang Arruba J9151D là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10Km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì đây là module quang Singel Mode do vậy để đảm bảo SFP J9151D hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Singe Mode . 

Module quang  Aruba J9151D 1990-4694 10GBase-LR SFP LC Duplex 10Km  1310nm SMF Singe Mode Transceiver

Nếu Module transceiver J9151D được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Module quang J9151D  có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 5000 IP Camera HD (720p), hoặc là 2500 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật Module quang Aruba J9151D:

Mode

Singe-mode Fiber (SMF)

Model

J9151D

Data-rate

10GBASE-LR

Form-factor

SFP

Connector

LC Duplex

Wavelength

1310nm

Max Cable Distance

10Km

Max Data Rate

10Gbps

Cable Type

SMF

Module quang J9151D dùng co các dòng Switch Sau của Aruba:

Aruba 2930F Switch Series

JL253A Aruba 2930F 24G 4SFP+ Switch

JL254A Aruba 2930F 48G 4SFP+ Switch

JL255A Aruba 2930F 24G PoE+ 4SFP+ Switch

JL256A Aruba 2930F 48G PoE+ 4SFP+ Switch

JL258A Aruba 2930F 8G PoE+ 2SFP+ Switch

JL259A Aruba 2930F 24G 4SFP Switch

JL260A Aruba 2930F 48G 4SFP Switch

JL261A Aruba 2930F 24G PoE+ 4SFP Switch

JL262A Aruba 2930F 48G PoE+ 4SFP Switch

Aruba 2540 Switch Series

 

JL354A Aruba 2540 24G 4SFP+ Switch

JL355A Aruba 2540 48G 4SFP+ Switch

JL356A Aruba 2540 24G PoE+ 4SFP+ Switch

JL357A Aruba 2540 48G PoE+ 4SFP+ Switch

Aruba 2930M Switch Series

 -

Aruba 3810 Switch Series

 -

Aruba 5400R zl2 Switch Series

 

J9821A Aruba 5406R zl2 Switch

J9822A Aruba 5412R zl2 Switch

J9823A HP 5406R-44G-PoE+/2SFP+ (No PSU) v2 zl2 Switch

J9825A HP 5412R-92G-PoE+/2SFP+ (No PSU) v2 zl2 Switch

J9824A HP 5406R-44G-PoE+/4SFP (No PSU) v2 zl2 Switch

J9826A HP 5412R-92G-PoE+/4SFP (No PSU) v2 zl2 Switch

J9868A HP 5406R-8XGT/8SFP+ (No PSU) v2 zl2 Switch

JL001A Aruba 5412R 92GT PoE+ and 4-port SFP+ (No PSU) v3 zl2 Switch

JL002A Aruba 5406R 8-port 1/2.5/5/10GBASE-T PoE+ / 8-port SFP+ (No PSU) v3 zl2 Switch

JL003A Aruba 5406R 44GT PoE+ and 4-port SFP+ (No PSU) v3 zl2 Switch

JL095A Aruba 5406R 16-port SFP+ (No PSU) v3 zl2 Switch

Aruba 8320 Switch Series

 -

Aruba 8400 Switch Series

 -

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J9151D ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.