Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

J9151D Aruba 1990-4694 10GBase-LR SFP+ LC 10km 1310nm SMF Transceiver

Module quang Aruba J9151D 1990-4694 10GBase-LR SFP+ LC Duplex 10km 1310nm SMF Single Mode Transceiver

✓ Mã sản phẩm: J9151D
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Aruba J9151D 1990-4694 10GBase-LR SFP LC Duplex 10Km 1310nm SMF Singe Mode Transceiver

Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Module quang Arruba J9151D là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10Km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì đây là module quang Singel Mode do vậy để đảm bảo SFP J9151D hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Singe Mode . 

Module quang  Aruba J9151D 1990-4694 10GBase-LR SFP LC Duplex 10Km  1310nm SMF Singe Mode Transceiver

Nếu Module transceiver J9151D được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Module quang J9151D  có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 5000 IP Camera HD (720p), hoặc là 2500 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật Module quang Aruba J9151D:

Mode

Singe-mode Fiber (SMF)

Model

J9151D

Data-rate

10GBASE-LR

Form-factor

SFP

Connector

LC Duplex

Wavelength

1310nm

Max Cable Distance

10Km

Max Data Rate

10Gbps

Cable Type

SMF

Module quang J9151D dùng co các dòng Switch Sau của Aruba:

Aruba 2930F Switch Series

JL253A Aruba 2930F 24G 4SFP+ Switch

JL254A Aruba 2930F 48G 4SFP+ Switch

JL255A Aruba 2930F 24G PoE+ 4SFP+ Switch

JL256A Aruba 2930F 48G PoE+ 4SFP+ Switch

JL258A Aruba 2930F 8G PoE+ 2SFP+ Switch

JL259A Aruba 2930F 24G 4SFP Switch

JL260A Aruba 2930F 48G 4SFP Switch

JL261A Aruba 2930F 24G PoE+ 4SFP Switch

JL262A Aruba 2930F 48G PoE+ 4SFP Switch

Aruba 2540 Switch Series

 

JL354A Aruba 2540 24G 4SFP+ Switch

JL355A Aruba 2540 48G 4SFP+ Switch

JL356A Aruba 2540 24G PoE+ 4SFP+ Switch

JL357A Aruba 2540 48G PoE+ 4SFP+ Switch

Aruba 2930M Switch Series

 -

Aruba 3810 Switch Series

 -

Aruba 5400R zl2 Switch Series

 

J9821A Aruba 5406R zl2 Switch

J9822A Aruba 5412R zl2 Switch

J9823A HP 5406R-44G-PoE+/2SFP+ (No PSU) v2 zl2 Switch

J9825A HP 5412R-92G-PoE+/2SFP+ (No PSU) v2 zl2 Switch

J9824A HP 5406R-44G-PoE+/4SFP (No PSU) v2 zl2 Switch

J9826A HP 5412R-92G-PoE+/4SFP (No PSU) v2 zl2 Switch

J9868A HP 5406R-8XGT/8SFP+ (No PSU) v2 zl2 Switch

JL001A Aruba 5412R 92GT PoE+ and 4-port SFP+ (No PSU) v3 zl2 Switch

JL002A Aruba 5406R 8-port 1/2.5/5/10GBASE-T PoE+ / 8-port SFP+ (No PSU) v3 zl2 Switch

JL003A Aruba 5406R 44GT PoE+ and 4-port SFP+ (No PSU) v3 zl2 Switch

JL095A Aruba 5406R 16-port SFP+ (No PSU) v3 zl2 Switch

Aruba 8320 Switch Series

 -

Aruba 8400 Switch Series

 -

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: J9151D ?

Có 42 bình luận:
N
Như
Được biết công ty bạn phân phối module quang Aruba / HPE các loại, báo giá giúp mình 12 chiếc module quang Aruba J9151D 1990-4694 10GBase-LR SFP LC Duplex 10Km 1310nm SMF Singe Mode Transceiver
G
Hương GiangQuản trị viên

Vâng,công ty em chuyên phân phối module quang Aruba / HPE các loại chị ạ, báo giá 12 chiếc module quang Aruba J9151D đã được gửi qua mail, chị check inbox giúp em nhé

Q
Quỳnh
Nếu khoảng cách thực tế giữa 2 con switch Aruba của em là 11km thì khả năng truyền dữ liệu của module quang Arruba J9151D còn tốt không ạ
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Arruba J9151D khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10Km theo đúng datasheet của hãng, vì vậy nếu khoảng cách thực tế giữa 2 con switch Aruba là 11km thì khả năng truyền dữ liệu của module quang Arruba J9151D không còn đảm bảo nữa bạn nhé

C
Chinh
Công ty bạn cung cấp module quang Aruba J9151D xuất xứ của nước nào thế bạn?
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Aruba J9151D được sản xuất tại Trung Quốc bạn nhé.

M
Minh
Module quang Aruba J9151D sử dụng đầu kết nối loại gì thế ạ?
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Aruba J9151D sử dụng đầu kết nối loại LC/LC (2 đầu nhỏ) bạn nha

H
Huyền
Em cần mua module quang dùng cho JL260A Aruba 2930F 48G 4SFP Switch, ad báo giá giúp em 8 cái module quang Arruba J9151D này với ạ
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 8 chiếc module quang Arruba J9151D dùng cho JL260A Aruba 2930F 48G 4SFP Switch đã được gửi cho bạn, vui lòng check mail giúp mình nha

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082