CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

J9151D Aruba 1990-4694 10GBase-LR SFP+ LC 10km 1310nm SMF Transceiver

Module quang Aruba J9151D 1990-4694 10GBase-LR SFP+ LC Duplex 10km 1310nm SMF Single Mode Transceiver

Mã sản phẩm: J9151D
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Aruba J9151D 1990-4694 10GBase-LR SFP LC Duplex 10Km 1310nm SMF Singe Mode Transceiver

Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Module quang Arruba J9151D là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10Km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì đây là module quang Singel Mode do vậy để đảm bảo SFP J9151D hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Singe Mode . 

Module quang  Aruba J9151D 1990-4694 10GBase-LR SFP LC Duplex 10Km  1310nm SMF Singe Mode Transceiver

Nếu Module transceiver J9151D được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Module quang J9151D  có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 5000 IP Camera HD (720p), hoặc là 2500 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật Module quang Aruba J9151D:

Mode

Singe-mode Fiber (SMF)

Model

J9151D

Data-rate

10GBASE-LR

Form-factor

SFP

Connector

LC Duplex

Wavelength

1310nm

Max Cable Distance

10Km

Max Data Rate

10Gbps

Cable Type

SMF

Module quang J9151D dùng co các dòng Switch Sau của Aruba:

Aruba 2930F Switch Series

JL253A Aruba 2930F 24G 4SFP+ Switch

JL254A Aruba 2930F 48G 4SFP+ Switch

JL255A Aruba 2930F 24G PoE+ 4SFP+ Switch

JL256A Aruba 2930F 48G PoE+ 4SFP+ Switch

JL258A Aruba 2930F 8G PoE+ 2SFP+ Switch

JL259A Aruba 2930F 24G 4SFP Switch

JL260A Aruba 2930F 48G 4SFP Switch

JL261A Aruba 2930F 24G PoE+ 4SFP Switch

JL262A Aruba 2930F 48G PoE+ 4SFP Switch

Aruba 2540 Switch Series

 

JL354A Aruba 2540 24G 4SFP+ Switch

JL355A Aruba 2540 48G 4SFP+ Switch

JL356A Aruba 2540 24G PoE+ 4SFP+ Switch

JL357A Aruba 2540 48G PoE+ 4SFP+ Switch

Aruba 2930M Switch Series

 -

Aruba 3810 Switch Series

 -

Aruba 5400R zl2 Switch Series

 

J9821A Aruba 5406R zl2 Switch

J9822A Aruba 5412R zl2 Switch

J9823A HP 5406R-44G-PoE+/2SFP+ (No PSU) v2 zl2 Switch

J9825A HP 5412R-92G-PoE+/2SFP+ (No PSU) v2 zl2 Switch

J9824A HP 5406R-44G-PoE+/4SFP (No PSU) v2 zl2 Switch

J9826A HP 5412R-92G-PoE+/4SFP (No PSU) v2 zl2 Switch

J9868A HP 5406R-8XGT/8SFP+ (No PSU) v2 zl2 Switch

JL001A Aruba 5412R 92GT PoE+ and 4-port SFP+ (No PSU) v3 zl2 Switch

JL002A Aruba 5406R 8-port 1/2.5/5/10GBASE-T PoE+ / 8-port SFP+ (No PSU) v3 zl2 Switch

JL003A Aruba 5406R 44GT PoE+ and 4-port SFP+ (No PSU) v3 zl2 Switch

JL095A Aruba 5406R 16-port SFP+ (No PSU) v3 zl2 Switch

Aruba 8320 Switch Series

 -

Aruba 8400 Switch Series

 -

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J9151D ?

Có 17 bình luận:
A
Phương Anh
Mình cần xem thêm 1 số tính năng của module quang J9151D.gửi mình datasheet vào mail nhé
2 tháng
T
Thu TrangQuản trị viên

Datasheet của module quang J9151D đã được gửi vào mail của bạn. Bạn quan tâm tới sản phẩm có thể liên lạc theo sđt trên web để được tư vấn cụ thể hơn nha

A
Hoài Anh
Thời hạn bảo hành của module quang J9151D bao lâu vậy shop
2 tháng
T
Thu TrangQuản trị viên

Thời hạn bảo hành của module quang J9151D là 12 tháng nha bạn

A
Hải Anh
Mình đang cần mua 2 module quang J9151D, báo giá cho mình qua mail nhé shop
2 tháng
T
Thu TrangQuản trị viên

Chào anh, báo giá 2 module quang J9151D đã được gửi vào mail của anh ạ.

A
Quốc Anh
Độ dài dây cáp tối đa với module quang J9151D là bao nhiêu vậy shop
2 tháng
T
Thu TrangQuản trị viên

Độ dài dây cáp tối đa với module quang J9151D là 10km nha bạn. Bạn quan tâm tới sản phẩm, có thể liên lạc với shop qua sđt trên web nhé

A
Quang Anh
Tốc độ truyền tối đa của module quang J9151D là bao nhiêu vậy shop
2 tháng
T
Thu TrangQuản trị viên

Tốc độ truyền tối đa của module quang J9151D là 10GB nha bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370