AT-GS950/8POE Switch Allied Telesis 8 Ports 10/100/1000T PoE fanless WebSmart, 2 SFP combo ports

Phân phối Thiết bị chuyển mạch, thiết bị mạng Switch Layer 2 Switch Allied Telesis AT-GS950/8POE (AT-GS950/8POE-50) 8 Ports 10/100/1000T PoE fanless WebSmart, 2 SFP combo ports, cam kết giá rẻ nhất.

Mã sản phẩm: AT-GS950/8POE
Tình trạng: Còn Hàng
End of sale Sản phẩm này đã End Of Sale và được thay thế bằng sản phẩm AT-GS950/10PS
AT-GS950/8POE Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...
Các tùy chọn đặt hàng AT-GS950/8POE
AT-GS950/8POE Appliance
AT-GS950/8POE-10 8 port 10/100/1000T PoE fanless WebSmart switch with 2 SFP combo ports, US power cord
#AT-GS950/8POE-10

List Price: Updating...

AT-GS950/8POE-20 8 port 10/100/1000T PoE fanless WebSmart switch with 2 SFP combo ports, no power cord
#AT-GS950/8POE-20

List Price: Updating...

AT-GS950/8POE-30 8 port 10/100/1000T PoE fanless WebSmart switch with 2 SFP combo ports, UK power cord
#AT-GS950/8POE-30

List Price: Updating...

AT-GS950/8POE-40 8 port 10/100/1000T PoE fanless WebSmart switch with 2 SFP combo ports, Australian power cord
#AT-GS950/8POE-40

List Price: Updating...

AT-GS950/8POE-50 8 port 10/100/1000T PoE fanless WebSmart switch with 2 SFP combo ports, European power cord
#AT-GS950/8POE-50

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-GS950/8POE 8 Ports 10/100/1000T PoE fanless WebSmart, 2 SFP combo ports

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Switch Allied Telesis AT-GS950/8POE

Option Sử Dụng Cho AT-GS950/8POE
Module quang 100Mbps Optics Transceiver

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

1000Mbps Small Form Pluggable Optics Modules

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Phân phối AT-SPLX10 Giá Tốt - Module quang Allied Telesis AT-SPLX10 1000LX SFP, LC, Single Mode SMF, 1310 nm, 10 km Optics Transceiver

#AT-SPLX10

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-GS950/8POE ?

Có 2 bình luận:
T
Thành
đánh giá 5 sao
Tốc độ chuyển mạch của AT-GS950/8POE Switch Allied Telesis 8 Ports 10/100/1000T PoE fanless WebSmart, 2 SFP combo ports như thế nào nhỉ? Cổng Uplink đồng hay quang
1 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

Băng thông chuyển mạch của thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-GS950/8POE là 16Gbps, có thể sử dụng cổng quang hay cổng đồng làm uplink cũng được nhé bạn.

S
Sinh
đánh giá 5 sao
Switch AT-GS950/8POE Switch Allied Telesis 8 Ports 10/100/1000T PoE fanless WebSmart, 2 SFP combo ports cấu hình qua giao diện nào admin?
4 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS950/8POE cấu hình qua giao diện web browser nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.