JL659A Aruba 6300M 48 Ports HPE Smart Rate 1/2.5/5GbE PoE, 4 Ports SFP56

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL659A 6300M 48 Ports HPE Smart Rate 1/2.5/5GbE Class 6 UPoE (802.3bt) and 4 Ports SFP56 Uplink Switch

Mã sản phẩm: JL659A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Aruba JL659A 6300M 48 Ports mGig, 4 Ports SFP56

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Mô tả sản phẩm

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL659A là dòng thiết bị chuyển mạch dựa trên nền tảng AOS-CX, một hệ điều hành hiện đại, dựa trên cơ sở dữ liệu, tự động hóa và đơn giản hóa nhiều tác vụ mạng quan trọng và phức tạp.

JL659A Datasheet

Aruba JL659A là dòng Stackable Layer 3 switches với các tính năng nâng cao như BGP, EVPN, VXLAN, VRF, OSPF cùng các tính năng bảo mật mạnh mẽ và QoS.

Aruba JL659A 6300M 48 Ports mGig, 4 Ports SFP56

Thông số kỹ thuật của thiết bị chuyển mạch​ Aruba JL659A:

I/O ports and slots
  • 48x ports SmartRate 100M/1G/2.5G/5G BASE-T Class 6 PoE ports supporting up to 60W per port

  • 4x 1/10/25/50G SFP ports

  • Supports PoE Standards IEEE 802.3af, 802.3at and 802.3bt (up to 60W)

Additional
  • 1x USB-C console port
Ports And Slots

1x OOBM

1x USB Type A host port

1x Bluetooth dongle to be used with CX Mobile App

Power supplies

2 field-replaceable, hot- swappable power supply slots

1 minimum power supply required (ordered separately)

Supported PSUs: JL086A, JL087A, JL670A

Max PoE power: 2880W

Fan tray

Switch has two fan tray slots and comes with two fan trays installed.

Fan trays are field replaceable and hot-swappable. Minimum 2 fan trays required.

Each fan tray is comprised of two fans.

Physical characteristics
Dimensions

17.4 (w) x 15.2 (d) x 1.73 (h) in (44.2  x 38.5 x 4.4 cm)

Weight 14.8 lbs  (6.71 kg)
CPU, Memory And Flash
Processor Quad Core ARM Cortex™ A72 @ 1.8GHz
Memory

8 GBytes DDR4

Flash 32 GBytes eMMC
Mounting and enclosure Rack Mount 1U
Performance
Packet Buffer

 8 MB packet buffer memory

System switching capacity 880 Gbps
System throughput capacity 660 Mpps
Model switching capacity 880 Gbps
Model throughput capacity 654 Mpps

Average latency

(LIFO, 64-byte packets)

  • 1Gbps: 4.24µSec

  • 10Gbps: 1.50µSec

  • 25Gbps: 2.91µSec

  • 50Gbps: 3.49µSec

Stack size 10 members
Max stacking distance Up to 10 kms with long range transceivers
Stacking bandwidth 200 Gbps
Switched virtual interfaces (dual stack) 1,000
IPv4 host table (ARP) 28,800
IPv6 host table (ND) 28,800
IPv4 unicast routes 64,000
IPv6 unicast routes 32,000
IPv4 multicast routes 8,000
IPv6 multicast routes 8,000
MAC table capacity 29,490
IGMP groups 8,000
MLD groups 4,000
IPv4/IPv6/MAC ACL entries (ingress) 5000/1250/5000
IPv4/IPv6/MAC ACL entries (engress) 2000/500/2000
Environment
Operating temperature

32°F to 113°F (0°C to 45°C), up to 5,000 feet

32°F to 104°F (0°C to 40°C), 5,001 to 10,000 feet

1°C de-rating per 1,000 feet above 5,000 feet

Can support excursion to 131°F (55°C) for short periods1 of time. Operating temperature is reduced to 32°F (0°C) to 104°F (40°C) up to 5000ft when 10G SFP+ LR or ER Transceivers are installed.

Operating relative humidity 15% to 95% relative humidity at 104°F (40°C), non-condensing
Non-operating temperature -40°F to 158°F ('-40°C to 70°C)
Non-operating humidity 15% to 95% relative humidity at 149°F(65°C), non-condensing
Max operating altitude Up to 10,000ft (3.048 Km)
Max non-operating altitude Up to 15,000ft (3.048 Km)
Acoustic

Sound power, LWAd = 4.8 Bel

Sound pressure, LpAm (bystander) = 30.6 dB

Primary airflow Front and side-to-back
Electrical characteristics
Frequency

50/60 Hz

AC voltage JL670A PSU: 110V-120V/208V-240V
JL086A PSU: 100V-240V
JL087A PSU: 110V-240V

Current (for voltages listed above)

JL670A PSU: 11A/8A
JL086A PSU: 8A/3.5A
JL087A PSU: 12A/5A
Power consumption (230VAC)

With JL086A PSU:

Hibernation (0 rpm fan): 24W

Idle: 133W

100% traffic rate: 199W

With JL087A PSU:

Hibernation (0 rpm fan): 22W

Idle: 138W

100% traffic rate: 193W

With JL670A PSU:

Hibernation (0 rpm fan): 21W

Idle: 140W

100% traffic rate: 201W

Maximum heat dissipation 1283 BTU/hr (1458 kJ/hr)
Safety and Emissions
Safety

Europe: EN 60950-1:2006 +A11:2009 +A1:2010 +A12:2011 + A2:2013

US: UL 60950-1 2nd Ed

Canada: CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1-07

Worldwide: IEC 60950-1:2005 w/all known National Deviations

Emissions

Europe: EN 55022:2010, Class A EN 55032:2012, Class A EN 55024:2010, EN 61000-3-2:2014,

EN 61000-3-3:2013

US: FCC part 15 Class A

Canada: ICES-003 Class A

Worldwide: VCCI Class A, CISPR 22 Class A CISPR 32 Class A CISPR 24:2010

Lasers

EN 60825-1:2007 / IEC 60825-1:2007 Class 1

Class 1 Laser Products / Laser Klasse 1 (Applicable for accessories - Optical Transceivers only)

Immunity

Generic: CISPR 24 / CISPR 35

EN: EN 55024:2010 / EN 55035:2017

ESD: IEC 61000-4-2

Radiated: IEC 61000-4-3

EFT/Burst: IEC 61000-4-4

Surge: IEC 61000-4-5

Conducted: IEC 61000-4-6

Power frequency magnetic field: IEC 61000-4-8

Voltage dips and interruptions: IEC 61000-4-11

Harmonics: IEC 61000-3-2, EN 61000-3-2

Flicker: IEC 61000-3-3, EN 61000-3-3

Option Sử Dụng Cho JL659A
Aruba 6300 SFP 1GE

Module quang Aruba J4858D 1990-4415 1000Base- SX SFP LC Duplex 500m OM2 850nm MMF Multi Mode Transceiver

#J4858D

List Price:$340

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver

#J4859D

List Price:$730

Xem thêm
Aruba 6300 SFP 10GE

Module quang Aruba J9150D 1990-4175 10GBase-SR SFP+ LC Duplex 850nm OM3 300m MMF Multi Mode Transceiver

#J9150D

List Price:$1,040

Module quang J9153D Aruba 10GBase-ER SFP+ LC-Duplex 40km 1550 nm SMF Singe Mode Transceiver chính hãng chất lượng tốt tại Hà Nội
#J9153D

List Price:$9,450

Xem thêm
Aruba 6300 SFP28 25GE

Phân Phối Module Quang Aruba 25G SFP28 LC SR 100m Multi-Mode-Fiber (MMF) Transceiver Giá Tốt Nhất Thị Trường. Module Quang Aruba JL484A Sử Dụng Cho Các Dòng Switch Aruba 6300 Series, 6400 Series, 8325 Series, 8400 Series.

#JL484A

List Price:$1,040

Module quang Aruba JL485A 25G SFP28 LC Duplex eSR 850nm 400m Multimode MMF Optic Transceiver

#JL485A

List Price:$1,099

Xem thêm
Aruba 6300 SFP56 50GE

Cáp DAC Aruba R0M46A 50G SFP56 to SFP56 0.65m Direct Attach Copper Cable for Aruba 6300 Switch Series, Aruba 6400 Switch Series

#R0M46A

List Price:$349

Cáp DAC Aruba R0M47A 50G SFP56 to SFP56 3m Direct Attach Copper Cable

#R0M47A

List Price:$539

Aruba X372 Power Supply
Phân phối JL086A Aruba X372 54VDC 680W 100-240VAC Power Supply dùng cho dòng switch Aruba 2930M 3810M chính hãng giá tốt
#JL086A

List Price:$749

Phân phối JL087A Aruba X372 54VDC 1050W 110-240VAC Power Supply dùng cho dòng switch Aruba 3810M 2930M chính hãng giá tốt
#JL087A

List Price:$1,199

Xem thêm
Aruba 6300M Fan Tray

Aruba JL669A 6300M Fan Tray for switch Aruba JL658A, JL659A, JL660A, JL661A, JL662A, JL663A or JL664A

#JL669A

List Price:$499

★ Sản phẩm JL659A có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm JL659A CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán JL659A có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm JL659A cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua JL659A có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật JL659A chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL659A ?

Có 6 bình luận:
Lan
đánh giá 5 sao
Bộ nhớ hay flash Thiết bị chuyển mạch Aruba JL659A 6300M 48 Ports HPE Smart Rate 1/2.5/5GbE Class 6 UPoE (802.3bt) and 4 Ports SFP56 Uplink Switch như nào nhỉ shop?
1 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Bộ nhớ và flash Thiết bị chuyển mạch Aruba JL659A 6300M 48 Ports HPE Smart Rate 1/2.5/5GbE Class 6 UPoE (802.3bt) and 4 Ports SFP56 Uplink, chị tiết tại đây:

Memory

8 GBytes DDR4

Flash 32 GBytes eMMC
I
In
đánh giá 5 sao
JL659A Aruba 6300M 48 Ports HPE Smart Rate 1/2.5/5GbE PoE, 4 Ports SFP56 gửi giúp mình datasheet mã này nhé, thanks
1 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thông số kỹ thuật JL659A Aruba 6300M 48 Ports HPE Smart Rate 1/2.5/5GbE PoE, 4 Ports SFP56 chị tiết xem tại link sau: 

https://cnttshop.vn/storage/Datasheet/aruba/Switch/Aruba-6300-Switch-Series-datasheet.pdf

C
Cường
đánh giá 5 sao
Phụ kiện nguồn dùng cho Switch Thiết bị chuyển mạch Aruba JL659A 6300M 48 Ports HPE Smart Rate như nào nhỉ shop?
1 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

 Nguồn dùng cho Switch Thiết bị chuyển mạch Aruba JL659A 6300M 48 Ports HPE Smart Rate hỗ trợ các mã sau bạn nhé: JL086A, JL087A, JL670A

L
Liên
đánh giá 5 sao
Aruba JL659A 6300M 48 Ports mGig, 4 Ports SFP56 hỗ trợ giao diện cổng như nào vậy shop?
1 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL659A hỗ trợ các cổng như sau:

  • 48x ports SmartRate 100M/1G/2.5G/5G BASE-T Class 6 PoE ports supporting up to 60W per port

  • 4x 1/10/25/50G SFP ports

M
Minh
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Aruba JL659A được bảo hành bao lâu vậy nhỉ?
2 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL659A được bảo hành 12 tháng bạn

N
Ngọc
đánh giá 5 sao
Báo giá thiết bị JL659A Aruba 6300M 48 Ports HPE Smart Rate 1/2.5/5GbE PoE, 4 Ports SFP56 số lượng 2 giúp m
2 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Báo giá thiết bị JL659A Aruba 6300M 48 Ports HPE Smart Rate 1/2.5/5GbE PoE, 4 Ports SFP56 đã được gửi vào mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.