CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JL661A Aruba 6300M 48 Ports 1GbE Class 4 PoE and 4 Ports SFP56 Switch

Thiết bị chuyển mạch Layer 3 Switch Aruba JL661A 6300M 48 Ports 1GbE Class 4 PoE and 4 Ports SFP56 Switch

✓ Mã sản phẩm: JL661A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Layer 3 Aruba JL661A

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Mô tả sản phẩm

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL661A là dòng thiết bị chuyển mạch layer 3 được thiết kế cho các mô hình enterprise network access, aggregation và core. Aruba JL661A cung cấp 48 cổng Gigabit Ethernet hỗ trợ PoE+ lên tới 30W trên 1 cổng hỗ trợ cấp nguồn cho các thiết bị trong mạng LAN.

JL661A Datasheet

Aruba JL661A hỗ trợ Công cụ phân tích mạng (NAE) của Aruba tự động theo dõi và phân tích các sự kiện có thể ảnh hưởng đến sức khỏe của mạng. Từ xa tiên tiến và tự động hóa cung cấp khả năng dễ dàng xác định và khắc phục sự cố liên quan đến mạng, hệ thống, ứng dụng và bảo mật một cách dễ dàng, thông qua việc sử dụng các tác nhân python và API REST.

Switch Layer 3 Aruba JL661A

Thông số kỹ thuật của thiết bị chuyển mạch​ Aruba JL661A:

I/O ports and slots
  • 48x ports 10/100/1000 BASE-T PoE+ ports supporting up to 30W per port

  • 4x 1/10/25/50G SFP ports

  • Supports PoE Standards IEEE 802.3af, 802.3at

Additional
  • 1x USB-C console port
Ports And Slots

1x OOBM

1x USB Type A host port

1x Bluetooth dongle to be used with CX Mobile App

Power supplies

2 field-replaceable, hot- swappable power supply slots

1 minimum power supply required (ordered separately)

Supported PSUs: JL086A, JL087A, JL670A

Max PoE power: 1600W

Fan tray

Switch has two fan tray slots and comes with two fan trays installed.

Fan trays are field replaceable and hot-swappable. Minimum 2 fan trays required.

Each fan tray is comprised of two fans.

Physical characteristics
Dimensions

17.4 (w) x 15.2 (d) x 1.73 (h) in (44.2  x 38.5 x 4.4 cm)

Weight 12.61 lbs (5.72 kg)
CPU, Memory And Flash
Processor Quad Core ARM Cortex™ A72 @ 1.8GHz
Memory

8 GBytes DDR4

Flash 32 GBytes eMMC
Mounting and enclosure Rack Mount 1U
Performance
Packet Buffer

 8 MB packet buffer memory

System switching capacity 880 Gbps
System throughput capacity 660 Mpps
Model switching capacity 496 Gbps
Model throughput capacity 369 Mpps

Average latency

(LIFO, 64-byte packets)

  • 1Gbps: 2.28µSec

  • 10Gbps: 1.46µSec

  • 25Gbps: 1.90µSec

  • 50Gbps: 3.49µSec

Stack size 10 members
Max stacking distance Up to 10 kms with long range transceivers
Stacking bandwidth 200 Gbps
Switched virtual interfaces (dual stack) 1,000
IPv4 host table (ARP) 28,800
IPv6 host table (ND) 28,800
IPv4 unicast routes 64,000
IPv6 unicast routes 32,000
IPv4 multicast routes 8,000
IPv6 multicast routes 8,000
MAC table capacity 29,490
IGMP groups 8,000
MLD groups 4,000
IPv4/IPv6/MAC ACL entries (ingress) 5000/1250/5000
IPv4/IPv6/MAC ACL entries (engress) 2000/500/2000
Environment
Operating temperature

32°F to 113°F (0°C to 45°C), up to 5,000 feet

32°F to 104°F (0°C to 40°C), 5,001 to 10,000 feet

1°C de-rating per 1,000 feet above 5,000 feet

Can support excursion to 131°F (55°C) for short periods1 of time. Operating temperature is reduced to 32°F (0°C) to 104°F (40°C) up to 5000ft when 10G SFP+ LR or ER Transceivers are installed.

Operating relative humidity 15% to 95% relative humidity at 104°F (40°C), non-condensing
Non-operating temperature -40°F to 158°F ('-40°C to 70°C)
Non-operating humidity 15% to 95% relative humidity at 149°F(65°C), non-condensing
Max operating altitude Up to 10,000ft (3.048 Km)
Max non-operating altitude Up to 15,000ft (3.048 Km)
Acoustic

Sound power, LWAd = 4.7 Bel

Sound pressure, LpAm (bystander) = 29.8 dB

Primary airflow Front and side-to-back
Electrical characteristics
Frequency

50/60 Hz

AC voltage JL670A PSU: 110V-120V/208V-240V
JL086A PSU: 100V-240V
JL087A PSU: 110V-240V

Current (for voltages listed above)

JL670A PSU: 11A/8A
JL086A PSU: 8A/3.5A
JL087A PSU: 12A/5A
Power consumption (230VAC)

With JL086A PSU:

Hibernation (0 rpm fan): 18W

Idle: 70W

100% traffic rate: 90W

With JL087A PSU:

Hibernation (0 rpm fan): 16W

Idle: 71W

100% traffic rate: 88W

With JL670A PSU:

Hibernation (0 rpm fan): 16W

Idle: 73W

100% traffic rate: 96W

Safety and Emissions
Safety

Europe: EN 60950-1:2006 +A11:2009 +A1:2010 +A12:2011 + A2:2013

US: UL 60950-1 2nd Ed

Canada: CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1-07

Worldwide: IEC 60950-1:2005 w/all known National Deviations

Emissions

Europe: EN 55022:2010, Class A EN 55032:2012, Class A EN 55024:2010, EN 61000-3-2:2014,

EN 61000-3-3:2013

US: FCC part 15 Class A

Canada: ICES-003 Class A

Worldwide: VCCI Class A, CISPR 22 Class A CISPR 32 Class A CISPR 24:2010

Lasers

EN 60825-1:2007 / IEC 60825-1:2007 Class 1

Class 1 Laser Products / Laser Klasse 1 (Applicable for accessories - Optical Transceivers only)

Immunity

Generic: CISPR 24 / CISPR 35

EN: EN 55024:2010 / EN 55035:2017

ESD: IEC 61000-4-2

Radiated: IEC 61000-4-3

EFT/Burst: IEC 61000-4-4

Surge: IEC 61000-4-5

Conducted: IEC 61000-4-6

Power frequency magnetic field: IEC 61000-4-8

Voltage dips and interruptions: IEC 61000-4-11

Harmonics: IEC 61000-3-2, EN 61000-3-2

Flicker: IEC 61000-3-3, EN 61000-3-3

Option Sử Dụng Cho JL661A
Aruba 6300 SFP 1GE

Module quang Aruba J4858D 1990-4415 1000Base- SX SFP LC Duplex 500m OM2 850nm MMF Multi Mode Transceiver

#J4858D

List Price:$340

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver

#J4859D

List Price:$730

Xem thêm
Aruba 6300 SFP 10GE

Module quang Aruba J9150D 1990-4175 10GBase-SR SFP+ LC Duplex 850nm OM3 300m MMF Multi Mode Transceiver

#J9150D

List Price:$1,040

Module quang J9153D Aruba 10GBase-ER SFP+ LC-Duplex 40km 1550 nm SMF Singe Mode Transceiver chính hãng chất lượng tốt tại Hà Nội
#J9153D

List Price:$9,450

Xem thêm
Aruba 6300 SFP28 25GE

Phân Phối Module Quang Aruba 25G SFP28 LC SR 100m Multi-Mode-Fiber (MMF) Transceiver Giá Tốt Nhất Thị Trường. Module Quang Aruba JL484A Sử Dụng Cho Các Dòng Switch Aruba 6300 Series, 6400 Series, 8325 Series, 8400 Series.

#JL484A

List Price:$1,040

Module quang Aruba JL485A 25G SFP28 LC Duplex eSR 850nm 400m Multimode MMF Optic Transceiver

#JL485A

List Price:$1,099

Xem thêm
Aruba 6300 SFP56 50GE

Cáp DAC Aruba R0M46A 50G SFP56 to SFP56 0.65m Direct Attach Copper Cable for Aruba 6300 Switch Series, Aruba 6400 Switch Series

#R0M46A

List Price:$349

Cáp DAC Aruba R0M47A 50G SFP56 to SFP56 3m Direct Attach Copper Cable

#R0M47A

List Price:$539

Aruba X372 Power Supply
Phân phối JL086A Aruba X372 54VDC 680W 100-240VAC Power Supply dùng cho dòng switch Aruba 2930M 3810M chính hãng giá tốt
#JL086A

List Price:$749

Phân phối JL087A Aruba X372 54VDC 1050W 110-240VAC Power Supply dùng cho dòng switch Aruba 3810M 2930M chính hãng giá tốt
#JL087A

List Price:$1,199

Xem thêm
Aruba 6300M Fan Tray

Aruba JL669A 6300M Fan Tray for switch Aruba JL658A, JL659A, JL660A, JL661A, JL662A, JL663A or JL664A

#JL669A

List Price:$499

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL661A ?

Có 6 bình luận:
V
Vy
Switch Aruba JL661A này có thể cấu hình qua giao diện web được hay không vậy shop ơi
3 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Aruba JL661A có thể được cấu hình qua giao diện web bạn nhé

T
Tạo
Switch Aruba JL661A bảo hành thế nào vậy shop, nếu lỗi bên nhà sản xuất thì có đổi tra ngay được không?
9 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop.Sản phẩm Switch Aruba  JL661A được bảo hành 12 tháng tại CNTTshop lỗi 1 đổi 1 trong thời hạn từ 1-30 ngày.

K
Khang
Thiết bị chuyển mạch Layer 3 Switch Aruba JL661A 6300M 48 Ports 1GbE Class 4 PoE and 4 Ports SFP56 Switch có hỗ trợ PoE cấp nguồn cho wifi hay camera không shop?
11 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Layer 3 Switch Aruba JL661A 6300M 48 Ports 1GbE Class 4 PoE and 4 Ports SFP56 Switch có hỗ trợ PoE cấp nguồn cho wifi hay camera bạn

T
Thương
Switch Layer 3 Aruba JL661A cho xin thông số kỹ thuật bạn nhé.
11 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thông số kỹ thuật thiết bị chuyển mạch Aruba JL661A sẽ được gửi qua mail, bạn check inbox nhé. Chi tiết tham khảo link sau:

https://cnttshop.vn/storage/Datasheet/aruba/Switch/Aruba-6300-Switch-Series-datasheet.pdf

H
Hương
Thời gian bảo hành và địa chỉ bảo hành con Thiết bị chuyển mạch Layer 3 Switch Aruba JL661A 6300M 48 Ports 1GbE Class 4 PoE and 4 Ports SFP56 Switch như nào vậy shop?
11 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Thời gian bảo hành và địa chỉ bảo hành con Thiết bị chuyển mạch Layer 3 Switch Aruba JL661A 6300M 48 Ports 1GbE Class 4 PoE and 4 Ports SFP56 Switch là 12 tháng bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370