JL662A Aruba 6300M 24 Ports 1GbE PoE+ and 4 Ports SFP56 Switch

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL662A 6300M 24 Ports 10/100/1000 Layer 3 PoE+ and 4-port SFP56 50 GE Switch

Mã sản phẩm: JL662A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy đủ CO/CQ

✓ Hỗ trợ đại lý và dự án

✓ Giao hàng trên toàn quốc

✓ Sản phẩm chính hãng 100%

✓ Cam kết giá rẻ nhất thị trường

✓ Bảo hành, đổi trả nhanh chóng

✓ Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2, TP HCM.

Aruba JL662A 6300M 24 Ports GE Layer 3 PoE+, 4 Ports SFP56

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Mô tả sản phẩm

Được xây dựng từ nền tảng với sự kết hợp của các công cụ phần cứng, phần mềm và phân tích và tự động hóa tiên tiến, Aruba JL662A là một phần của danh mục chuyển mạch Aruba CX, được thiết kế cho các mạng doanh nghiệp, chi nhánh và trung tâm dữ liệu ngày nay. Bằng cách kết hợp một hệ điều hành hiện đại, có thể lập trình đầy đủ với Công cụ Aruba Network Analytics Engine, thiết bị chuyển mạch Aruba JL662A cung cấp khả năng giám sát và khắc phục sự cố hàng đầu trong ngành cho lớp truy cập.

JL662A Datasheet

Aruba JL662A là dòng Stackable Layer 3 switches hỗ trợ xếp chồng lên tới 10 member trong 1 stack group, cung cấp 24 cổng gigabit ethernet PoE+, 4 cổng uplink 50gigabit cung cấp các kết nối cho mạng enterprise, core hoặc datacenter. 

Aruba JL662A 6300M 24 Ports GE Layer 3 PoE+, 4 Ports SFP56

Thông số kỹ thuật của thiết bị chuyển mạch​ Aruba JL662A:

I/O ports and slots
  • 24x ports 10/100/1000 BASE-T PoE+ ports supporting up to 30W per port

  • 4x 1/10/25/50G SFP ports

  • Supports PoE Standards IEEE 802.3af, 802.3at

Additional
  • 1x USB-C console port
Ports And Slots

1x OOBM

1x USB Type A host port

1x Bluetooth dongle to be used with CX Mobile App

Power supplies

2 field-replaceable, hot- swappable power supply slots

1 minimum power supply required (ordered separately)

Supported PSUs: JL086A, JL087A, JL670A

Max PoE power: 720W

Fan tray

Switch has two fan tray slots and comes with two fan trays installed.

Fan trays are field replaceable and hot-swappable. Minimum 2 fan trays required.

Each fan tray is comprised of two fans.

Physical characteristics
Dimensions

17.4 (w) x 15.2 (d) x 1.73 (h) in (44.2  x 38.5 x 4.4 cm)

Weight 12.23 lbs (5.55 kg)
CPU, Memory And Flash
Processor Quad Core ARM Cortex™ A72 @ 1.8GHz
Memory

8 GBytes DDR4

Flash 32 GBytes eMMC
Mounting and enclosure Rack Mount 1U
Performance
Packet Buffer

 8 MB packet buffer memory

System switching capacity 880 Gbps
System throughput capacity 660 Mpps
Model switching capacity 448 Gbps
Model throughput capacity 334 Mpps

Average latency

(LIFO, 64-byte packets)

  • 1Gbps: 2.28µSec

  • 10Gbps: 1.46µSec

  • 25Gbps: 1.90µSec

  • 50Gbps: 3.49µSec

Stack size 10 members
Max stacking distance Up to 10 kms with long range transceivers
Stacking bandwidth 200 Gbps
Switched virtual interfaces (dual stack) 1,000
IPv4 host table (ARP) 28,800
IPv6 host table (ND) 28,800
IPv4 unicast routes 64,000
IPv6 unicast routes 32,000
IPv4 multicast routes 8,000
IPv6 multicast routes 8,000
MAC table capacity 29,490
IGMP groups 8,000
MLD groups 4,000
IPv4/IPv6/MAC ACL entries (ingress) 5000/1250/5000
IPv4/IPv6/MAC ACL entries (engress) 2000/500/2000
Environment
Operating temperature

32°F to 113°F (0°C to 45°C), up to 5,000 feet

32°F to 104°F (0°C to 40°C), 5,001 to 10,000 feet

1°C de-rating per 1,000 feet above 5,000 feet

Can support excursion to 131°F (55°C) for short periods1 of time. Operating temperature is reduced to 32°F (0°C) to 104°F (40°C) up to 5000ft when 10G SFP+ LR or ER Transceivers are installed.

Operating relative humidity 15% to 95% relative humidity at 104°F (40°C), non-condensing
Non-operating temperature -40°F to 158°F ('-40°C to 70°C)
Non-operating humidity 15% to 95% relative humidity at 149°F(65°C), non-condensing
Max operating altitude Up to 10,000ft (3.048 Km)
Max non-operating altitude Up to 15,000ft (3.048 Km)
Acoustic

Sound power, LWAd = 4.7 Bel

Sound pressure, LpAm (bystander) = 29.4 dB

Primary airflow Front and side-to-back
Electrical characteristics
Frequency

50/60 Hz

AC voltage JL670A PSU: 110V-120V/208V-240V
JL086A PSU: 100V-240V
JL087A PSU: 110V-240V

Current (for voltages listed above)

JL670A PSU: 11A/8A
JL086A PSU: 8A/3.5A
JL087A PSU: 12A/5A
Power consumption (230VAC)

With JL086A PSU:

Hibernation (0 rpm fan): 20W Idle: 60W

100% traffic rate: 76W

With JL087A PSU:

Hibernation (0 rpm fan): 17W

Idle: 59W

100% traffic rate: 74W

With JL670A PSU:

Hibernation (0 rpm fan): 16W

Idle: 62W

100% traffic rate: 81W

Safety and Emissions
Safety

Europe: EN 60950-1:2006 +A11:2009 +A1:2010 +A12:2011 + A2:2013

US: UL 60950-1 2nd Ed

Canada: CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1-07

Worldwide: IEC 60950-1:2005 w/all known National Deviations

Emissions

Europe: EN 55022:2010, Class A EN 55032:2012, Class A EN 55024:2010, EN 61000-3-2:2014,

EN 61000-3-3:2013

US: FCC part 15 Class A

Canada: ICES-003 Class A

Worldwide: VCCI Class A, CISPR 22 Class A CISPR 32 Class A CISPR 24:2010

Lasers

EN 60825-1:2007 / IEC 60825-1:2007 Class 1

Class 1 Laser Products / Laser Klasse 1 (Applicable for accessories - Optical Transceivers only)

Immunity

Generic: CISPR 24 / CISPR 35

EN: EN 55024:2010 / EN 55035:2017

ESD: IEC 61000-4-2

Radiated: IEC 61000-4-3

EFT/Burst: IEC 61000-4-4

Surge: IEC 61000-4-5

Conducted: IEC 61000-4-6

Power frequency magnetic field: IEC 61000-4-8

Voltage dips and interruptions: IEC 61000-4-11

Harmonics: IEC 61000-3-2, EN 61000-3-2

Flicker: IEC 61000-3-3, EN 61000-3-3

Option Sử Dụng Cho JL662A
Aruba 6300 SFP 1GE

Module quang Aruba J4858D 1990-4415 1000Base- SX SFP LC Duplex 500m OM2 850nm MMF Multi Mode Transceiver

#J4858D

List Price:$340

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver

#J4859D

List Price:$730

Xem thêm
Aruba 6300 SFP 10GE

Module quang Aruba J9150D 1990-4175 10GBase-SR SFP+ LC Duplex 850nm OM3 300m MMF Multi Mode Transceiver

#J9150D

List Price:$1,040

Module quang J9153D Aruba 10GBase-ER SFP+ LC-Duplex 40km 1550 nm SMF Singe Mode Transceiver chính hãng chất lượng tốt tại Hà Nội
#J9153D

List Price:$9,450

Xem thêm
Aruba 6300 SFP28 25GE

Phân Phối Module Quang Aruba 25G SFP28 LC SR 100m Multi-Mode-Fiber (MMF) Transceiver Giá Tốt Nhất Thị Trường. Module Quang Aruba JL484A Sử Dụng Cho Các Dòng Switch Aruba 6300 Series, 6400 Series, 8325 Series, 8400 Series.

#JL484A

List Price:$1,040

Module quang Aruba JL485A 25G SFP28 LC Duplex eSR 850nm 400m Multimode MMF Optic Transceiver

#JL485A

List Price:$1,099

Xem thêm
Aruba 6300 SFP56 50GE

Cáp DAC Aruba R0M46A 50G SFP56 to SFP56 0.65m Direct Attach Copper Cable for Aruba 6300 Switch Series, Aruba 6400 Switch Series

#R0M46A

List Price:$349

Cáp DAC Aruba R0M47A 50G SFP56 to SFP56 3m Direct Attach Copper Cable

#R0M47A

List Price:$539

Aruba X372 Power Supply
Phân phối JL086A Aruba X372 54VDC 680W 100-240VAC Power Supply dùng cho dòng switch Aruba 2930M 3810M chính hãng giá tốt
#JL086A

List Price:$749

Phân phối JL087A Aruba X372 54VDC 1050W 110-240VAC Power Supply dùng cho dòng switch Aruba 3810M 2930M chính hãng giá tốt
#JL087A

List Price:$1,199

Xem thêm
Aruba 6300M Fan Tray

Aruba JL669A 6300M Fan Tray for switch Aruba JL658A, JL659A, JL660A, JL661A, JL662A, JL663A or JL664A

#JL669A

List Price:$499

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL662A ?

Có 5 bình luận:
D
Dũng
đánh giá 5 sao
Aruba JL662A 6300M 24 Ports GE Layer 3 PoE+, 4 Ports SFP56 thông số cổng uplink thế nào vậy shop?
2 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Aruba JL662A 6300M 24 Ports GE Layer 3 PoE+, 4 Ports SFP56 có 4 ports uplink SFP56 50G

H
Hương
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Aruba JL662A 6300M 24 Ports 10/100/1000 Layer 3 PoE+ and 4-port SFP56 50 GE Switch hỗ trợ POE để cấp nguồn cho cam hay wifi ko nhỉ
2 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Switch Aruba JL662A 6300M 24 Ports có hỗ trợ POE+ để cấp nguồn cho wifi hoặc cam bạn nhé

L
Liên
đánh giá 5 sao
Aruba JL662A 6300M 24 Ports GE Layer 3 PoE+, 4 Ports SFP56 được bảo hành như thế nào vậy shop?
2 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Aruba JL662A 6300M 24 Ports GE Layer 3 PoE+, 4 Ports SFP56 được bảo hành 12 tháng

G
Giang
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Aruba JL662A 6300M 24 Ports 10/100/1000 Layer 3 PoE+ and 4-port SFP56 50 GE Switch, con này giá thế nào nhỉ shop?
2 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL662A 6300M 24 Ports 10/100/1000 Layer 3 PoE+ and 4-port SFP56 50 GE Switch đã được gửi vào mail bạn

K
Khang
đánh giá 5 sao
Báo giá hàng Aruba JL662A 6300M 24 Ports GE Layer 3 PoE+, 4 Ports SFP56 , làm dự án số lượng 3 gửi qua mail giúp mình
2 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Báo giá hàng Aruba JL662A 6300M 24 Ports GE Layer 3 PoE+, 4 Ports SFP56 đã được gửi vào mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.