JL762A Aruba 6300M 48 Ports 1GbE and 4-port SFP56 Power-to-Port 2 Fan Trays 1 PSU Bundle

Phân phối Thiết bị chuyển mạch Core Aruba JL762A 6300M 48-port 1GbE and 4-port SFP56 Power-to-Port chính hãng giá tốt, có sẵn 2 Fan Trays JL761A và 1 PSU JL760A Bundle đi kèm.

Mã sản phẩm: JL762A
Tình trạng: Còn Hàng
JL762A Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Aruba JL762A 6300M with 2 Fan Trays 1 PSU Bundle

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị mạng Aruba JL762A là thiết bị chuyển mạch có thể xếp chồng hiện đại, linh hoạt và thông minh, lý tưởng cho việc triển khai mạng doanh nghiệp, tổng hợp, lõi và trung tâm dữ liệu (ToR). Switch Aruba JL762A Được tạo ra để mang lại hiệu quả hoạt động với tính năng bảo mật và khả năng phục hồi tích hợp, thiết bị chuyển mạch Aruba JL762A cung cấp nền tảng cho các mạng hiệu suất cao hỗ trợ các ứng dụng IoT, di động và Cloud.

Phân phối Thiết bị chuyển mạch Core Aruba JL762A 6300M 48-port 1GbE and 4-port SFP56

Switch Aruba JL762A cung cấp 48 cổng GE RJ45 10/100/1000 Mbps, 4 cổng quang SFP56 có thể hoạt động ở các chế độ 1/10/25/50G mang lại sự linh hoạt khi thiết kế. Kết hợp với các ứng dụng Aruba CX Mobile App, Aruba NetEdit và Aruba Network Analytics Engine, Aruba JL762A có thể được cấu hình, quản trị và monitor 1 cách dễ dàng và nhanh chóng.

Option Sử Dụng Cho JL762A
Aruba 6300 SFP 1GE

Module quang Aruba J4858D 1990-4415 1000Base- SX SFP LC Duplex 500m OM2 850nm MMF Multi Mode Transceiver

#J4858D

List Price:$340

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver

#J4859D

List Price:$730

Xem thêm
Aruba 6300 SFP 10GE

Module quang Aruba J9150D 1990-4175 10GBase-SR SFP+ LC Duplex 850nm OM3 300m MMF Multi Mode Transceiver

#J9150D

List Price:$1,040

Module quang J9153D Aruba 10GBase-ER SFP+ LC-Duplex 40km 1550 nm SMF Singe Mode Transceiver chính hãng chất lượng tốt tại Hà Nội
#J9153D

List Price:$9,450

Xem thêm
Aruba 6300 SFP28 25GE

Phân Phối Module Quang Aruba 25G SFP28 LC SR 100m Multi-Mode-Fiber (MMF) Transceiver Giá Tốt Nhất Thị Trường. Module Quang Aruba JL484A Sử Dụng Cho Các Dòng Switch Aruba 6300 Series, 6400 Series, 8325 Series, 8400 Series.

#JL484A

List Price:$1,040

Module quang Aruba JL485A 25G SFP28 LC Duplex eSR 850nm 400m Multimode MMF Optic Transceiver

#JL485A

List Price:$1,099

Xem thêm
Aruba 6300 SFP56 50GE

Cáp DAC Aruba R0M46A 50G SFP56 to SFP56 0.65m Direct Attach Copper Cable for Aruba 6300 Switch Series, Aruba 6400 Switch Series

#R0M46A

List Price:$349

Cáp DAC Aruba R0M47A 50G SFP56 to SFP56 3m Direct Attach Copper Cable

#R0M47A

List Price:$539

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL762A ?

Có 4 bình luận:
K
Kiên
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Core Aruba JL762A 6300M 48-port 1GbE and 4-port SFP56 Power-to-Port mau về đã bao gồm có sẵn 2 Fan Trays JL761A chưa nhỉ
1 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Core Aruba JL762A 6300M 48-port 1GbE and 4-port SFP56 Power-to-Port đã bao gồm  có sẵn 2 Fan Trays JL761A rồi bạn

K
Kiên
đánh giá 5 sao
JL762A Aruba 6300M 48 Ports có cấu hình làm core switch được không shop?
2 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

JL762A Aruba 6300M 48 Ports hoàn toàn có thể làm Core Switch được bạn nhé.

S
Giáng Son
đánh giá 5 sao
Cần thông tin bảo hành hiết bị chuyển mạch Core Aruba JL762A 6300M 48-port 1GbE and 4-port SFP56 Power-to-Port , gửi qua mail giúp m
2 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Core Aruba JL762A 6300M 48-port 1GbE and 4-port SFP56 Power-to-Port được bảo hành 12 tháng ạ

K
Khang
đánh giá 5 sao
Thiết bị mạng Aruba JL762A gửi báo giá + bảo hành qua mail giúp mình.
2 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Báo giá Thiết bị mạng Aruba JL762A đã được gửi vài mail bạn, hàng bên em bảo hành 12 tháng ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.