EX2200-24T-4G-DC Switch Juniper 24 Ports Data 4 SFP DC PSU

Phân phối Switch Juniper EX2200-24T-4G-DC (EX2200 24T 4G DC) 24-port 10/100/1000BASE-T Ethernet Switch with 4 SFP GE uplink ports, internal DC power supply chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: EX2200-24T-4G-DC
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List EX2200-24T-4G-DC Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Switch Juniper EX2200-24T-4G-DC

Juniper Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Ethernet EX2200-24T-4G-DC của Juniper cung cấp một giải pháp kinh tế cho các doanh nghiệp đòi hỏi các giải pháp mạng hiệu năng cao, hoạt động độc lập cho các triển khai tầng truy cập tại các văn phòng chi nhánh và văn phòng từ xa, cũng như các mạng lưới doanh nghiệp.

EX2200-24T-4G-DC Datasheet

Switch Juniper EX2200-24T-4G-DC cũng hỗ trợ công nghệ Virtual Chassis của Juniper Networks, cho phép quản lý tới 4 thiết bị chuyển mạch kết nối như là một thiết bị, cung cấp các giải pháp về khả mở và khả năng mở rộng khi cần mở rộng hệ thống mạng.

Thiết bị mạng Switch Juniper EX2200-24T-4G-DC EX 2200 24-port 10/100/1000BaseT with 4 SFP uplink ports thiết bị chuyển mạch Juniper EX2200-24T-4G

Thông số kỹ thuật Switch Juniper EX2200-24T-4G-DC

Physical Specifications
Dimensions (W x H x D) - Width: 17.4 in (44.1 cm) for desktop installations 17.5 in (44.6 cm) with rack-mount brackets 
- Height: 1.75 in (4.45 cm) for 1U installations
- Depth: 10 in (25.43 cm)
Weight 6 lb (2.7 kg)
Environmental Ranges - Operating temperature: 32° to 113° F (0° to 45° C) 
- Storage temperature: -40° to 158° F (-40° to 70° C) 
- Operating altitude: up to 10,000 ft (3,048 m) 
- Non-operating altitude: up to 16,000 ft (4,877 m) 
- Relative humidity operating: 10% to 85% (noncondensing) 
- Relative humidity non-operating: 0% to 95% (noncondensing)
Power Options DC
Hardware Specifications
Switching Engine Model Store and forward
DRAM 512 MB
Flash 1 GB
CPU 800 MHz ARM CPU
GbE port density per system 28 (24 host ports + four-port GbE uplinks)
Physical Layer - Physical port redundancy: Redundant Trunk Group (RTG) 
- Time-domain reflectometry (TDR) for detecting cable breaks and shorts 
- Auto MDI/MDIX (medium-dependent interface/mediumdependent interface crossover) support 
- Port speed downshift/setting maximum advertised speed on 10/100/1000BASE-T ports 
- Digital optical monitoring for optical ports
Packet Switching Capacities 56 Gbps
Layer 2 Throughput (Mpps)  41.7 Mpps (wire speed)
Option Sử Dụng Cho EX2200-24T-4G-DC
Module quang SFP Juniper 1GE sử dụng cho Juniper EX2200, EX2300

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LH (EX SFP 1GE LH) SFP 1000Base-LH Gigabit Ethernet Optics 1550nm for 70km on Single mode Transceiver chính hãng giá tốt

#EX-SFP-1GE-LH​

List Price:$6,000

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX (EX SFP 1GE LX) SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics, LC Duplex 1310nm for 10km Single Mode Transceiver chính hãng giá tốt

#EX-SFP-1GE-LX

List Price:$1,000

Xem thêm
Module quang OEM 1GE giá rẻ tương thích với Switch Juniper

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Mounting Options
EX-4PST-RMK - Adjustable 4-post Rack Mount Kit for EX2200, EX3200, EX3300 and EX4200
#EX-4PST-RMK

List Price:$450

EX-RMK - Rack Mount Kit for EX2200, EX3200 and EX4200
#EX-RMK

List Price:$100

Xem thêm
Enhanced Feature License cho Switch Juniper 24 Ports

Juniper EX-24-EFL - Enhanced Feature License for EX 2200-24T/P and EX3300 SKUs

#EX-24-EFL

List Price:$2,000

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #EX2200-24T-4G-DC ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.