WS-C2960C-8TC-L Cisco Catalyst 2960C 8 Port FE, 2 Combo Uplink LAN Base

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960C-8TC-L Catalyst 2960-C Compact 8 Port FE, 2 x Dual Purpose Uplink LAN Base

Mã sản phẩm: WS-C2960C-8TC-L
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Switch Cisco WS-C2960C-8TC-L

Cisco Part Number : WS-C2960C-8TC-L, WS-C2960C-8TC-L=
Bảo hành : 12 tháng
Made In : China

Thiết mạng Cisco 2960C WS-C2960C-8TC-L được thiết kế để phù hợp với lớp Aggregation / Distribution (Lớp trung gian, Lớp phân phối). Dòng Switch 2960C Series cho phép chúng ta nâng cấp đẩy đủ các tính năng Layer 2 với chi phí tiết kiệm hơn so với dòng 2960X. Switch Cisco WS-C2960C-8TC-L cung cấp 8 port FE, 2 x Dual Purpose Uplink LAN Base để kết nối. WS-C2960C-8TC-L sử dụng nguồn điện 100-240 VAC, 0.21-0.1A.

Switch Cisco WS-C2960C-8TC-L 8 Port FE, 2 x Dual Purpose Uplink LAN Base

Các thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C2960C-8TC-L giúp dễ dàng mở rộng cơ sở hạ tầng chuyển mạch có dây của Cisco Catalyst, được quản lý đầy đủ, bao gồm các dịch vụ IP và Borderless Network, với một cáp uplink Ethernet hoặc sợi quang từ tủ mạng. WS-C2960C-8TC-L được thiết kế nhỏ gọn và lý tưởng cho kết nối nhiều thiết bị trên sàn bán lẻ và trong các lớp học, khách sạn, nhà máy và để mở rộng mạng LAN.

Thông số kỹ thuật chi tiết của WS-C2960C-8TC-L:

Description

Specification

Performance

Forwarding Bandwidth

10 Gbps

Flash memory

64 MB

Memory DRAM

128 MB

Max VLANs

255*

VLAN IDs

4000

Maximum transmission unit (MTU)

Up to 9000 bytes

Jumbo frames

9018 bytes

Forwarding rate 64 Byte Packet Cisco Catalyst

WS-C2960C-8TC-L

4.2 mpps

- 2960C:http://www.cisco.com/en/US/docs/switches/lan/catalyst2960c_3560c/software/release/12.2_55_ex/release/notes/ol23942.html.

Connectors and cabling

Cisco Catalyst 3560-C and 2960-C with SFP-based ports:

- 10BASE-T ports: RJ-45 connectors, 2-pair Category 3, 4, or 5 unshielded twisted-pair (UTP) cabling

- 100BASE-TX ports: RJ-45 connectors, 2-pair Category 5 UTP cabling

- 1000BASE-T ports: RJ-45 connectors, 4-pair Category 5 UTP cabling

- 1000BASE-T SFP-based ports: RJ-45 connectors, 4-pair Category 5 UTP cabling

- 1000BASE-SX -LX/LH, -ZX, -BX, -T*, -FX*, and CWDM SFP-based ports: LC fiber connectors (single/multimode fiber)

- 100BASE-LX, -BX, -FX: SFP-based ports: LC fiber connectors (single/multimode fiber)

*GLC-T and GLC-GE-100FX are not supported

For the complete list of SFPs supported, see http://www.cisco.com/en/US/docs/interfaces_modules/transceiver_modules/compatibility/matrix/OL_6981.html.

Power connectors

N/A

- Per-port status: Link integrity, disabled, activity, speed, full-duplex

- System status: System, RPS, link status, link duplex, link speed

Dimensions
(H x W x D)

C2960C

Inches

Centimeters

WS-C2960C-8TC-L

1.75x10.6x8.4

4.44x26.9x21.3

Weight

Cisco Catalyst

Pounds

Kilograms

WS-C2960C-8TC-L

2.8

1.27

Environmental ranges

Cisco Catalyst C2960C

Operating* temperature up to 5000 ft (1524 m)

-5°C to +45°C**

+23°F to +113°F

Operating* temperature up to 10,000 ft (3048 m)

-5°C to +45°C

+23°F to +113°F

Storage temperature up to 15,000 ft (4572 m)

-25°C to +70°C

-13°F to +158°F

Operating altitude

Up to 3048 m

Up to 10,000 ft

Storage altitude

Up to 4000 m

Up to 15,000 ft

Operating relative humidity

5% to 95% noncondensing

Storage relative humidity

5% to 95% noncondensing

Mean time between failure (MTBF)

Cisco Catalyst C2960C

MTBF

WS-C2960C-8TC-L

516,980

Switch Cisco WS-C2960C-8TC-L Accessories

Part Number

Description

CMP-CBLE-GRD=

Cable guard for the 3560-C and 2960-C compact switches

CMP-MGNT-TRAY =

Magnet and Mounting Tray for 3560-C and 2960-C compact switches

PWR-ADPT=

Power Adapter for the 3560-C and 2960-C compact switches

PWR-CLP

Power Clip for the 3560-C and 2960-C compact switches

CMP-DIN-MNT=

DIN Rail Mount for 3560-C and 2960-C compact switches

RCKMNT-19-CMPCT=

19-Inch Rack Mounting Brackets

RCKMNT-23-CMPCT=

23- and 24-Inch Rack Mounting Brackets


Để có cấu hình, yêu cầu kỹ thuật chi tiết của Switch Cisco WS-C2960C-8TC-L cho vào hồ sơ tư vấn, thiết kế kỹ thuật hoặc cho vào hồ sơ mời thầu, quý khách vui lòng gửi email yêu cầu đến kd@cnttshop.vn

Option Sử Dụng Cho WS-C2960C-8TC-L
Module quang 1GE Cisco dùng cho 3560C và 2960C

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C2960C-8TC-L ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.