CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-GS970M/18PS-R Allied Telesis 16 Ports PoE+247W, 2 SFP ports with rack mount kit

Thiết bị chuyển mạch switch Layer 3 Allied Telesis AT-GS970M/18PS-R 16 Ports PoE+247W, 2 SFP ports with rack mount kit

✓ Mã sản phẩm: AT-GS970M/18PS-R
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Models:

AT-GS970M/18PS-R

AT-GS970M/18PS-R-10
AT-GS970M/18PS-R-50

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-GS970M/18PS-R
AT-GS970M/18PS-R Appliance
AT-GS970M/18PS-R L3 switch with 16 x 10/100/1000T PoE ports and 2 x 100/1000X SFP ports with rack mount kit
#AT-GS970M/18PS-R

List Price: Updating...

Rack mount kit
AT-RKMT-J13 Rack mount kit for GS970M/18 and 18PS
#AT-RKMT-J13

List Price: Updating...

AT-BRKT-J24 Wall mount kit for GS970M/18, 28, 10PS, 18PS and 28PS
#AT-BRKT-J24

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-GS97-UDLD UniDirectional Link Detection UDLD License
#AT-FL-GS97-UDLD

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-GS970M/18PS-R

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
 

Hình ảnh Switch Allied Telesis AT-GS970M/18PS-R

Option Sử Dụng Cho AT-GS970M/18PS-R
Module quang 100Mbps sử dụng cho CentreCOM GS970M Series

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1000Mbps SFP sử dụng cho CentreCOM GS970M Series

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-GS970M/18PS-R ?

Có 54 bình luận:
Q
Quân
AT-SPSX sẵn hàng ko bác, mình cần 15c
3 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

AT-SPSX sẵn hàng giá siêu tốt tại CNTTShop nha anh,

Q
Quan
AT-GS970M/18PS-R có xuất xứ Indonesia ko bác
3 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

AT-GS970M/18PS-R có xuất xứ Indonesia nha anh,

Q
Quý
AT-RKMT-J13 Rack mount kit for GS970M/18 and 18PS có sẵn ko bạn, mình muốn mua kèm switch
3 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

AT-RKMT-J13 Rack mount kit for GS970M/18 and 18PS hiện sẵn hàng giá siêu tốt tại CNTTShop ạ.

T
Thịnh
Tư vấn mình 5c module multi tương thích cho AT-GS970M/18PS-R bác nhé
3 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ anh để tư vấn và báo giá chi tiết nhất về sản phẩm, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.

T
Thiện
Mình mua hàng bên CNTTShop nhiều lần rồi, shop làm việc chuyên nghiệp, có tâm, chất lượng hàng hóa tốt
3 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Cảm ơn anh đã luôn tin dùng và đồng hành cùng CNTTShop ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370