AT-GS970M/18PS-R Allied Telesis 16 Ports PoE+247W, 2 SFP ports with rack mount kit

Thiết bị chuyển mạch switch Layer 3 Allied Telesis AT-GS970M/18PS-R 16 Ports PoE+247W, 2 SFP ports with rack mount kit

Mã sản phẩm: AT-GS970M/18PS-R
Tình trạng: Còn Hàng
AT-GS970M/18PS-R Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn đặt hàng AT-GS970M/18PS-R
AT-GS970M/18PS-R Appliance
AT-GS970M/18PS-R L3 switch with 16 x 10/100/1000T PoE ports and 2 x 100/1000X SFP ports with rack mount kit
#AT-GS970M/18PS-R

List Price: Updating...

Rack mount kit
AT-RKMT-J13 Rack mount kit for GS970M/18 and 18PS
#AT-RKMT-J13

List Price: Updating...

AT-BRKT-J24 Wall mount kit for GS970M/18, 28, 10PS, 18PS and 28PS
#AT-BRKT-J24

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-GS97-UDLD UniDirectional Link Detection UDLD License
#AT-FL-GS97-UDLD

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-GS970M/18PS-R

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Switch Allied Telesis AT-GS970M/18PS-R

Option Sử Dụng Cho AT-GS970M/18PS-R
Module quang 100Mbps sử dụng cho CentreCOM GS970M Series

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1000Mbps SFP sử dụng cho CentreCOM GS970M Series

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm

★ Sản phẩm AT-GS970M/18PS-R có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-GS970M/18PS-R CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán AT-GS970M/18PS-R có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm AT-GS970M/18PS-R cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua AT-GS970M/18PS-R có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật AT-GS970M/18PS-R chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-GS970M/18PS-R ?

Có 8 bình luận:
V
Vinh
đánh giá 5 sao
Packet Buffer của Switch Allied Telesis AT-GS970M/18PS-R là bao nhiêu vậy shop
8 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Packet Buffer của Switch Allied Telesis AT-GS970M/18PS-R là 1.5MB ạ

D
Kim Dung
đánh giá 5 sao
Báo giá cho mình 1 chiếc AT-GS970M/18PS-R vào mail kindungvt***@gmail.com
9 ngày
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop . Báo giá của Switch Allied Telesis AT-GS970M/18PS-R đã được gửi cho bạn qua mail, bạn vui lòng check mail nhé.

K
Khánh
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-GS970M/18PS-R có tính năng định tuyến không vậy shop
9 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-GS970M/18PS-R là switch layer 3 nên có tính năng định tuyến nha bạn

T
Tạo
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch switch Layer 3 Allied Telesis AT-GS970M/18PS-R có thời gian bảo hành bao lâu vậy em?
10 ngày
H
Thu HiềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch Layer 3 Allied Telesis AT-GS970M/18PS-R bảo hành trong vòng 5 năm nhé bạn

H
Hải
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch switch Layer 3 Allied Telesis AT-GS970M/18PS-R có cập được nguồn POE cho wifi và camera không?
10 ngày
H
Thu HiềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch Layer 3 Allied Telesis AT-GS970M/18PS-R hỗ trợ 16 cổng POE với tổng mức công suất là 247W nhé bạn

N
Nguyên
đánh giá 5 sao
Băng thông chuyển mạch của switch AT-GS970M/18PS-R Allied Telesis 16 Ports PoE+247W, 2 SFP ports with rack mount kit bao nhiêu shop? Báo giá cho tôi nhé
11 ngày
C
CNTTShopAdmin

Băng thông chuyển mạch của thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS970M/18PS-R 36Gbps. Báo giá thiết bị đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

A
Hoàng Anh
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-GS970M/18PS-R là switch layer mấy vậy
13 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-GS970M/18PS-R là switch layer 3 ạ

L
Lượng
đánh giá 5 sao
Công suất tiêu thụ của thiết bị AT-GS970M/18PS-R Allied Telesis 16 Ports PoE+247W, 2 SFP ports with rack mount kit bao nhiêu bạn?
1 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS970M/18PS-R có công suất tiêu thụ tối đa 21W (cấp tối đa PoE thì 330W) nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.