AT-IE300-12GT-80 Allied Telesis 8 Ports GE Layer 3, 4 SFP Uplink, Industrial Switch

Switch công nghiệp, switch mạng công nghiệp Allied Telesis AT-IE300-12GT-80 8x 10/100/1000T, 4x 100/1000X SFP, Industrial Ethernet, Layer 3 Switch

Mã sản phẩm: AT-IE300-12GT-80
Tình trạng: Còn Hàng
AT-IE300-12GT-80 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy đủ CO/CQ

✓ Hỗ trợ đại lý và dự án

✓ Giao hàng trên toàn quốc

✓ Sản phẩm chính hãng 100%

✓ Cam kết giá rẻ nhất thị trường

✓ Bảo hành, đổi trả nhanh chóng

✓ Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2, TP HCM.
Các tùy chọn đặt hàng AT-IE300-12GT-80
AT-IE300-12GT-80 Appliance
AT-IE300-12GT-80 8x 10/100/1000T, 4x 100/1000X SFP, Industrial Ethernet, Layer 3 Switch
#AT-IE300-12GT-80

List Price: Updating...

Accessories
AT-VT-Kit3 Management cable (USB to serial console)
#AT-VT-Kit3

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-IE3-G8032 IE340 Series G.8032 license ITU-T G.8032 Ethernet CFM
#AT-FL-IE3-G8032

List Price: Updating...

AT-FL-IE3-L2-01 IE340 Series Layer 2 Premium license with EPSR Master, VLAN Translation, VLAN double tagging (QinQ)
#AT-FL-IE3-L2-01

List Price: Updating...

AT-FL-IE3-L3-01 IE340 Series Layer 3 Premium license BGP (64 routes), BGP+ (64 routes), OSPF (64 routes), OSPFv3 (64 routes), PIM-SM, DM and SMM (256 routes), PIMv6-SM and SMM (256 routes), RIP (64 routes), RIPng (64 routes), VRRP and VRRPv3
#AT-FL-IE3-L3-01

List Price: Updating...

AT-FL-IE3-MODB IE340 Series Modbus/TCP license Modbus/TCP
#AT-FL-IE3-MODB

List Price: Updating...

AT-FL-IE3-OF13-1YR IE340 Series OpenFlow license for 1 year OpenFlow v1.3
#AT-FL-IE3-OF13-1YR

List Price: Updating...

AT-FL-IE3-OF13-5YR IE340 Series OpenFlow license for 5 years OpenFlow v1.3
#AT-FL-IE3-OF13-5YR

List Price: Updating...

Switch mạng công nghiệp Allied Telesis AT-IE300-12GT-80

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

hình ảnh Switch mạng công nghiệp Allied Telesis AT-IE300-12GT-80

Option Sử Dụng Cho AT-IE300-12GT-80
100Mbps SFP Modules

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

Xem thêm
1000Mbps SFP Modules

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Phân phối Module điện Allied Telesis AT-SPTX/I giá tốt, 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m), Industrial Temperature (-40°C to 85°C (-40°F to 185°F)) Optics Transceiver

#AT-SPTX/I

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-IE300-12GT-80 ?

Có 3 bình luận:
H
Hương
đánh giá 5 sao
Switch AT-IE300-12GT-80 có những license nào, cụ thể nó cho thêm những tính năng gì, shop cho mình thêm thông tin với
6 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Thông tin chi tiết về các license của switch AT-IE300-12GT-80 đã được gửi đến mail của bạn. Bạn vui lòng check mail nhé. Nếu có thắc mắc gì khác, bạn có thể liên hệ với shop để được giải đáp.

L
Linh
đánh giá 5 sao
Thiết bị AT-IE300-12GT-80 Allied Telesis 8 Ports GE Layer 3, 4 SFP Uplink, Industrial Switch dùng trong khu công nghiệp à shop?
7 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-IE300-12GT-80 có khả năng hoạt động tốt trong môi trường khắc nghiệt, nên trong hay ngoài khu công nghiệp đều dùng được nhé bạn.

B
Bách
đánh giá 5 sao
Thiết bị AT-IE300-12GT-80 Allied Telesis 8 Ports GE Layer 3, 4 SFP Uplink, Industrial Switch có chức năng định tuyến không?
27 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-IE300-12GT-80 hoạt động ở layer 3, có chức năng định tuyến nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.