AT-IFS802SP/PoE Allied Telesis 8 Ports 10/100TX PoE, 2 10/100/1000T/SFP Combo SFP

Switch công nghiệp Allied Telesis AT-IFS802SP/PoE 8 Ports 10/100TX PoE, 2 10/100/1000T/SFP Combo SFP

Mã sản phẩm: AT-IFS802SP/PoE
Tình trạng: Còn Hàng
End of sale Sản phẩm này đã End Of Sale và được thay thế bằng sản phẩm AT-IS230-10GP-81
AT-IFS802SP/PoE Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...
Các tùy chọn đặt hàng AT-IFS802SP/PoE
AT-IFS802SP/PoE Appliance
AT-IFS802SP/PoE 8 10/100TX + 2 10/100/1000T/SFP Combo SFP Combo Wide Operating Temperature (-40o C ~75 o C) Managed Industrial Switch
#AT-IFS802SP/PoE

List Price: Updating...

Allied Telesis AT-IFS802SP/PoE

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

hình ảnh Allied Telesis AT-IFS802SP/PoE

Option Sử Dụng Cho AT-IFS802SP/PoE
100Mbps SFP Modules

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

Xem thêm
1000Mbps SFP Modules

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Phân phối Module điện Allied Telesis AT-SPTX/I giá tốt, 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m), Industrial Temperature (-40°C to 85°C (-40°F to 185°F)) Optics Transceiver

#AT-SPTX/I

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-IFS802SP/PoE ?

Có 2 bình luận:
T
Tài
đánh giá 5 sao
Mình thấy switch Allied Telesis AT-IFS802SP/PoE có rất nhiều các tùy chọn license, vậy mình cần những license nào để có thể sử dụng tất cả tính năng của switch
1 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Thông tin chi tiết về các license của switch AT-IFS802SP/PoE đã được gửi đến mail của bạn. Bạn vui lòng check mail nhé. Nếu có thắc mắc gì khác, bạn có thể liên hệ với shop để được giải đáp.

S
Sơn
đánh giá 5 sao
Module 1G nào tương thích với thiết bị AT-IFS802SP/PoE Allied Telesis 8 Ports 10/100TX PoE, 2 10/100/1000T/SFP Combo SFP bạn ơi? Báo giá cho mình
5 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

Danh sách và báo giá module 1G tương thích với thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-IFS802SP/PoE đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.