CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-IFS802SP/PoE Allied Telesis 8 Ports 10/100TX PoE, 2 10/100/1000T/SFP Combo SFP

Switch công nghiệp Allied Telesis AT-IFS802SP/PoE 8 Ports 10/100TX PoE, 2 10/100/1000T/SFP Combo SFP

✓ Mã sản phẩm: AT-IFS802SP/PoE
✓ Tình trạng: Còn Hàng
End of sale
AT-IFS802SP/PoE Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-IFS802SP/PoE
AT-IFS802SP/PoE Appliance
AT-IFS802SP/PoE 8 10/100TX + 2 10/100/1000T/SFP Combo SFP Combo Wide Operating Temperature (-40o C ~75 o C) Managed Industrial Switch
#AT-IFS802SP/PoE

List Price: Updating...

Allied Telesis AT-IFS802SP/PoE

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

hình ảnh Allied Telesis AT-IFS802SP/PoE

Option Sử Dụng Cho AT-IFS802SP/PoE

100Mbps SFP Modules

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

Xem thêm
1000Mbps SFP Modules

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Phân phối Module điện Allied Telesis AT-SPTX/I giá tốt, 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m), Industrial Temperature (-40°C to 85°C (-40°F to 185°F)) Optics Transceiver

#AT-SPTX/I

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-IFS802SP/PoE ?

Có 2 bình luận:
T
Tài
Mình thấy switch Allied Telesis AT-IFS802SP/PoE có rất nhiều các tùy chọn license, vậy mình cần những license nào để có thể sử dụng tất cả tính năng của switch
1 năm
P
Thanh PhongQuản trị viên

Thông tin chi tiết về các license của switch AT-IFS802SP/PoE đã được gửi đến mail của bạn. Bạn vui lòng check mail nhé. Nếu có thắc mắc gì khác, bạn có thể liên hệ với shop để được giải đáp.

S
Sơn
Module 1G nào tương thích với thiết bị AT-IFS802SP/PoE Allied Telesis 8 Ports 10/100TX PoE, 2 10/100/1000T/SFP Combo SFP bạn ơi? Báo giá cho mình
1 năm
V
Quang VinhQuản trị viên

Danh sách và báo giá module 1G tương thích với thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-IFS802SP/PoE đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370