CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-IS230-10GP-80 Allied Telesis 8 Ports GE, 2 SFP combo, Industrial Layer 2 Switch, POE+ support (120W)

AT-IS230-10GP-80 - Switch PoE công nghiệp 8 port Allied Telesis AT-IS230-10GP-80 8 Ports GE, 2 SFP combo, Industrial Layer 2 Switch, POE+ support (120W) chính hãng giá tốt (đã bao gồm DIN rail và wall mount kits đi kèm sản phẩm)

✓ Mã sản phẩm: AT-IS230-10GP-80
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-IS230-10GP-80 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-IS230-10GP-80
AT-IS230-10GP-80 Appliance
AT-IS230-10GP-80 8x 10/100/1000T, 2x 100/1000X SFP combo, Industrial Layer 2 Switch, POE+ support (120W)
#AT-IS230-10GP-80

List Price: Updating...

Allied Telesis AT-IS230-10GP-80

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

hình ảnh Allied Telesis AT-IS230-10GP-80

Option Sử Dụng Cho AT-IS230-10GP-80

100Mbps SFP Modules

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

Xem thêm
1000Mbps SFP Modules

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Phân phối Module điện Allied Telesis AT-SPTX/I giá tốt, 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m), Industrial Temperature (-40°C to 85°C (-40°F to 185°F)) Optics Transceiver

#AT-SPTX/I

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-IS230-10GP-80 ?

Có 4 bình luận:
N
Nguyên
Switch AT-IS230-10GP-80 có mấy cổng quang thế shop
1 năm
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch  AT-IS230-10GP-80 có 2 cổng quang ạ

K
Kiều
Switch AT-IS230-10GP-80 có những license nào, cụ thể nó cho thêm những tính năng gì, shop cho mình thêm thông tin với
1 năm
P
Thanh PhongQuản trị viên

Thông tin chi tiết về các license của switch AT-IS230-10GP-80 đã được gửi đến mail của bạn. Bạn vui lòng check mail nhé. Nếu có thắc mắc gì khác, bạn có thể liên hệ với shop để được giải đáp.

L
Lan
Băng thông chuyển mạch của switch AT-IS230-10GP-80 Allied Telesis 8 Ports GE, 2 SFP combo, Industrial Layer 2 Switch, POE+ support (120W) là bao nhiêu vậy?
1 năm
V
Quang VinhQuản trị viên

Băng thông chuyển mạch của switch Allied Telesis AT-IS230-10GP-80 là 20Gbps nhé bạn.

V
Bên bạn phân phối Allied Telesis à? Thiết bị AT-IS230-10GP-80 Allied Telesis 8 Ports GE, 2 SFP combo, Industrial Layer 2 Switch, POE+ support (120W) có dùng được trong môi trường khắc nghiệt không
1 năm
V
Quang VinhQuản trị viên

CNTTShop là đại lý phân phối Allied Telesis chính hãng tại Việt Nam. Thiết bị chuyển mạch AT-IS230-10GP-80 được thiết kế hoạt động trong môi trường khắc nghiệt của khu công nghiệp hoặc ngoài trời.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370