JH250A HP FlexFabric 12900 24-port 40GbE QSFP+ FE Module

Expansion Module Switch HP JH250A FlexFabric 12900 24-port 40GbE QSFP+ FE Module HP Expansion Module JH250A chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường
Mã sản phẩm: JH250A
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Expansion module HP JH250A FlexFabric 12900 24-port 40GbE QSFP+ FE Module

HP Part Number     : JH250A
Bảo hành                : 12 tháng
Made In                  : Asia
Stock                      : Hàng có sẵn

Thông số kỹ thuật Module Switch HP JH250A:

General Information
Product Name 12900 24-port 40GbE QSFP+ FE Module
Manufacturer Part Number JH250A
Product Type Expansion Module
Packaged Quantity 1
Technical Information
Application / Usage Data Networking

Optical Network

I/O Expansions
Number of Total Expansion Slots 24
Expansion Slot Type QSFP+
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Ethernet Technology 40 Gigabit Ethernet
Network Technology 40GBase-X
Physical Characteristics
Height 1.6"
Width 15.7"
Depth 21.3"
Miscellaneous
Compatibility HP FlexFabric 12900E Switch

Expansion Module Switch HP JH250A

Các loại module quang HP sử dụng cho module HP JH250A​:

JG661A HP X140 40G QSFP+ LC LR4 SM 10km 1310nm Transceiver

JG325B HP X140 40G QSFP+ MPO SR4 Transceiver

JG709A HP X140 40G QSFP+ MPO MM 850nm CSR4 300m Transceiver

JL251A HP X140 40G QSFP+ LC BiDi 100m MM Transceiver

JL306A HP X140 40G QSFP+ LC ER4 40km SM Transceiver

JL286A HP X140 40G QSFP+ LC LR4L 2km SM Transceiver

Các loại cable DAC HP sử dụng cho module HP JH250A​:

JG326A HP FlexNetwork X240 40G QSFP+ QSFP+ 1m Direct Attach Copper Cable

JG327A HP FlexNetwork X240 40G QSFP+ QSFP+ 3m Direct Attach Copper Cable

JG328A HP FlexNetwork X240 40G QSFP+ QSFP+ 5m Direct Attach Copper Cable

JG329A HP FlexNetwork X240 40G QSFP+ to 4x10G SFP+ 1m Direct Attach Copper Splitter Cable

JG330A HP FlexNetwork X240 40G QSFP+ to 4x10G SFP+ 3m Direct Attach Copper Splitter Cable

JG331A HP FlexNetwork X240 40G QSFP+ to 4x10G SFP+ 5m Direct Attach Copper Splitter Cable

JL287A HP X2A0 40G QSFP+ to QSFP+ 7m Active Optical Cable

JL288A HP X2A0 40G QSFP+ to QSFP+ 10m Active Optical Cable

JL289A HP X2A0 40G QSFP+ to QSFP+ 20m Active Optical Cable

Module JH250A​​​​​ được sử dụng cho các dòng Switch sau của HP:

HP FlexFabric 12900 Switch Series

JH103A HP FlexFabric 12916E Switch Chassis

JH255A HP FlexFabric 12908E Switch Chassis

JH262A HP FlexFabric 12904E Switch Chassis

JG632A HP FlexFabric 12916 Switch AC Chassis

JG619A HP FlexFabric 12910 Switch AC Chassis

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH250A ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.